மெட்ரோவாட்டர் டிப்போக்கள் மறுசீரமைக்கப்பட்டுள்ளன: முழு விவரம் இதோ !!

சென்னை பெருநகர நீர் வழங்கல் மற்றும் கழிவுநீர் வாரியம் (மெட்ரோவாட்டர்) சென்னை மாநகராட்சி வார்டுகளின் எல்லைகளை அடிப்படையாகக் கொண்டு தனது டிப்போ அலுவலகங்களின் அதிகார வரம்பை மறுசீரமைக்க முடிவு செய்திருப்பதால், தண்ணீர் மற்றும் கழிவுநீர் தொடர்பான பிரச்சனைகளைப் பெறுவது எளிதாகும்.

2011 ஆம் ஆண்டு எல்லை நிர்ணய ஆணையம் அமைக்கப்பட்டு, அந்த ஆணையத்தின் பரிந்துரைகளின் அடிப்படையில் சென்னை மாநகராட்சி வார்டுகளின் எல்லைகள் மறுசீரமைக்கப்பட்டதாக மெட்ரோவாட்டர் செய்திக்குறிப்பில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. எல்லை நிர்ணயம் குறித்த விவரங்கள் 2018 ஆம் ஆண்டு அரச வர்த்தமானியில் வெளியிடப்பட்டுள்ளன.

“டிலிமிடேஷன் அடிப்படையில், மெட்ரோவாட்டர் மெட்ரோவாட்டர் டிப்போக்களின் எல்லைகளையும் திருத்தியமைக்கும் மற்றும் மாற்றங்கள் அக்டோபர் 1 முதல் நடைமுறைக்கு வரும்” என்று அந்த அறிக்கையில் கூறப்பட்டுள்ளது.

வார்டுகளுக்கு ஏற்ப டிப்போக்களின் எல்லை நிர்ணயம் பொதுமக்களுக்கு எந்தவித குழப்பமும் இன்றி சேவைகளை பெற்றுக் கொள்ள உதவும் என்று அந்த செய்திக்குறிப்பில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும், இந்த நடவடிக்கை சென்னை மாநகராட்சி மற்றும் வார்டு அளவில் மெட்ரோவாட்டர் அதிகாரிகளுக்கு இடையே ஒருங்கிணைப்பை அதிகரிக்கும்.

புதிய டெப்போ எல்லைகள் பற்றிய விவரங்களை https://bnc.chennaimetrowater.in/#/public/find-my-newward என்ற இணையதளத்தில் பார்க்கலாம்.