26.7 C
Chennai
Tuesday, March 21, 2023
Homeதமிழகம்சுப்புலட்சுமி ஜெகதீசனை சமாதானப்படுத்த துணை தூதர் ஸ்டாலின்

சுப்புலட்சுமி ஜெகதீசனை சமாதானப்படுத்த துணை தூதர் ஸ்டாலின்

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

தமிழக பட்ஜெட்: முதல்வரின் காலை உணவு திட்டத்திற்கு ரூ.500...

தமிழக நிதியமைச்சர் டாக்டர் பி.டி.ஆர். தியாகராஜன் திங்கள்கிழமை மாநிலத்தில் உள்ள அரசுப்...

தமிழக அரசு பட்ஜெட்டை தாக்கல் செய்கிறது, வருவாய் பற்றாக்குறை...

பேரறிஞர் அண்ணா பிறந்தநாளான செப்டம்பர் முதல் தகுதி வாய்ந்த குடும்பத்தலைவிகளுக்கு மகளிர்...

1.5 கிலோ தங்கம், ரூ.6 லட்சம் ரொக்கம் ஆகியவற்றை...

நகைக்கடைக்காரரை வழிமறித்து அவரிடமிருந்து 1.5 கிலோ தங்கம் மற்றும் ரூ.6.25 லட்சம்...

சென்னையில் 301வது நாளாக பெட்ரோல், டீசல் விலையில் எந்த...

சென்னையில் கடந்த 300 நாட்களாக ஒரு லிட்டர் பெட்ரோல், டீசல் விலை...

தமிழகத்தில் புதிய அரசியல் சக்தியாக சீமான் உருவாகி வருகிறார்...

நாம் தமிழர் கட்சி தலைவரும், முன்னாள் இயக்குநருமான சீமான் தமிழக அரசியலில்...

தி.மு.க.வில் இருந்து ராஜினாமா செய்வதாகவும், அரசியலில் இருந்து ஒட்டு மொத்தமாக ஓய்வு பெறுவதாகவும் செவ்வாய்கிழமை அறிவித்த சுப்புலட்சுமி ஜெகதீஷனை சமாதானப்படுத்தவும், தக்கவைக்கவும் ஆளும் தி.மு.க.வின் உயர்நிலைக் குழு தனது முயற்சியை மேற்கொண்டது. அதிருப்தியில் உள்ள முன்னாள் துணைப் பொதுச் செயலாளருடன் சமாதானம் செய்வதற்காக இரண்டு அமைச்சர்களை தங்கள் தலைமை நியமித்ததாக திமுக வட்டாரங்கள் தெரிவித்தன.

தி.மு.க.வின் ஆதாரங்களை நம்புவதாக இருந்தால், முதல்வர் மு.க.ஸ்டாலின் முதலில் தென்னிலங்கையைச் சேர்ந்த இளம் அமைச்சரை நியமித்து, சுப்புலட்சுமியின் ராஜினாமாவை மறுபரிசீலனை செய்யும்படி சம்மதிக்க வைத்தார், அதை அவர் ஆகஸ்ட் 29 அன்று கொடுத்தார். இளைய அமைச்சர் அவருடன் வீண் பேச்சு வார்த்தை நடத்தியதாகப் புரிந்து கொள்ளப்பட்டது. நெருங்கிய நம்பிக்கையாளர்கள் மிக விரைவில் திருப்பி அனுப்பப்படுவார்கள்.

சற்றும் சளைக்காத ஸ்டாலின், சுப்புலட்சுமியின் வெளியேற்றத்தைத் தடுக்க சில நாட்களுக்கு முன்பு அவரது பொதுச் செயலாளரும் மூத்த அமைச்சருமான துரைமுருகனை அழைத்ததாக திமுக வட்டாரங்கள் தெரிவித்தன. துரைமுருகனின் தலையீட்டிற்குப் பிறகுதான், அண்ணா அறிவாலயத்தில் இருந்து வெளிவரப் போவதாக ஊடகங்களில் வெளியான செய்திகளைக் கூட மறுத்தார். இருப்பினும், சுப்புலட்சுமியின் சொந்த ஊரான ஈரோட்டில் சமீபத்தில் கட்சியில் ஒரு நியமனம் என்பது பழமொழியின் கடைசி கட்டம் என்பதை நிரூபித்தது. கொடுமுடி, மொடக்குறிச்சி ஒன்றியங்களுக்குச் செயலர்களை நியமிக்க வேண்டும் என்ற மாநில வீட்டு வசதித் துறை அமைச்சர் எஸ்.முத்துசாமியின் கோரிக்கையை உயரதிகாரிகள் ஏற்று சில நாட்களுக்கு முன்பு வரை ஒரே பெண் துணைப் பொதுச்செயலாளர் இழுத்தடித்து வந்தார். கடந்த ஆண்டு மொடக்குறிச்சி சட்டமன்றத் தொகுதியில் (அவர் பாஜகவின் சரஸ்வதியிடம் 281 வாக்குகள் வித்தியாசத்தில் தோல்வியடைந்தார்) தனது தோல்விக்கு காரணம் என்று சுப்புலட்சுமியின் புகாரின் அடிப்படையில் இரண்டு நியமனங்களும் கிடப்பில் போடப்பட்டன. ஸ்டாலின் சுற்றுப்பயணத்தின் போது முத்துசாமி தனது ஆட்களை இரு தொழிற்சங்கங்களுக்கும் நியமித்திருப்பது சுப்புலட்சுமிக்கும், திமுக தலைமைக்கும் இடையே இருந்த கசப்பான உறவின் முறிவுதான்.

சமீபத்திய கதைகள்