Tuesday, April 16, 2024 10:42 pm

சுப்புலட்சுமி ஜெகதீசனை சமாதானப்படுத்த துணை தூதர் ஸ்டாலின்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

பகுதி நேரமாக ஆட்டோ ஓட்டும் ஐடி ஊழியரின் பாராட்டத்தக்க செயல்!

வங்கதேச நாட்டிலிருந்து சிகிச்சைக்காகச் சென்னை வந்தவர்கள் ஆட்டோவில் தவறவிட்ட பாஸ்போர்ட் மற்றும்...

டிசம்பர் 4ம் தேதி சென்னை உட்பட 6 மாவட்டங்களுக்கு ஆரஞ்சு அலர்ட்!

சென்னை வானிலை ஆய்வு மையம் வெளியிட்ட அறிவிப்பில், டிசம்பர் 4ம் தேதி...

டிசம்பர் 3ம் தேதி புயல் உருவாக வாய்ப்பு : வானிலை ஆய்வு மையத்தின் தென் மண்டல தலைவர் பாலச்சந்திரன்

தென் கிழக்கு வங்கக்கடலில் நிலவும் ஆழ்ந்த காற்றழுத்த தாழ்வுப் பகுதி, அடுத்த...

அதிமுக கட்சியின் கொடி, சின்னத்தை பயன்படுத்த மாட்டோம் : ஓ.பன்னீர்செல்வம் தரப்பு பதில்

அதிமுகவில் ஒற்றை தலைமை விவகாரத்தில் எடப்பாடி பழனிசாமி மற்றும் ஓ.பன்னீர்செல்வம் ஆகியோர்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

தி.மு.க.வில் இருந்து ராஜினாமா செய்வதாகவும், அரசியலில் இருந்து ஒட்டு மொத்தமாக ஓய்வு பெறுவதாகவும் செவ்வாய்கிழமை அறிவித்த சுப்புலட்சுமி ஜெகதீஷனை சமாதானப்படுத்தவும், தக்கவைக்கவும் ஆளும் தி.மு.க.வின் உயர்நிலைக் குழு தனது முயற்சியை மேற்கொண்டது. அதிருப்தியில் உள்ள முன்னாள் துணைப் பொதுச் செயலாளருடன் சமாதானம் செய்வதற்காக இரண்டு அமைச்சர்களை தங்கள் தலைமை நியமித்ததாக திமுக வட்டாரங்கள் தெரிவித்தன.

தி.மு.க.வின் ஆதாரங்களை நம்புவதாக இருந்தால், முதல்வர் மு.க.ஸ்டாலின் முதலில் தென்னிலங்கையைச் சேர்ந்த இளம் அமைச்சரை நியமித்து, சுப்புலட்சுமியின் ராஜினாமாவை மறுபரிசீலனை செய்யும்படி சம்மதிக்க வைத்தார், அதை அவர் ஆகஸ்ட் 29 அன்று கொடுத்தார். இளைய அமைச்சர் அவருடன் வீண் பேச்சு வார்த்தை நடத்தியதாகப் புரிந்து கொள்ளப்பட்டது. நெருங்கிய நம்பிக்கையாளர்கள் மிக விரைவில் திருப்பி அனுப்பப்படுவார்கள்.

சற்றும் சளைக்காத ஸ்டாலின், சுப்புலட்சுமியின் வெளியேற்றத்தைத் தடுக்க சில நாட்களுக்கு முன்பு அவரது பொதுச் செயலாளரும் மூத்த அமைச்சருமான துரைமுருகனை அழைத்ததாக திமுக வட்டாரங்கள் தெரிவித்தன. துரைமுருகனின் தலையீட்டிற்குப் பிறகுதான், அண்ணா அறிவாலயத்தில் இருந்து வெளிவரப் போவதாக ஊடகங்களில் வெளியான செய்திகளைக் கூட மறுத்தார். இருப்பினும், சுப்புலட்சுமியின் சொந்த ஊரான ஈரோட்டில் சமீபத்தில் கட்சியில் ஒரு நியமனம் என்பது பழமொழியின் கடைசி கட்டம் என்பதை நிரூபித்தது. கொடுமுடி, மொடக்குறிச்சி ஒன்றியங்களுக்குச் செயலர்களை நியமிக்க வேண்டும் என்ற மாநில வீட்டு வசதித் துறை அமைச்சர் எஸ்.முத்துசாமியின் கோரிக்கையை உயரதிகாரிகள் ஏற்று சில நாட்களுக்கு முன்பு வரை ஒரே பெண் துணைப் பொதுச்செயலாளர் இழுத்தடித்து வந்தார். கடந்த ஆண்டு மொடக்குறிச்சி சட்டமன்றத் தொகுதியில் (அவர் பாஜகவின் சரஸ்வதியிடம் 281 வாக்குகள் வித்தியாசத்தில் தோல்வியடைந்தார்) தனது தோல்விக்கு காரணம் என்று சுப்புலட்சுமியின் புகாரின் அடிப்படையில் இரண்டு நியமனங்களும் கிடப்பில் போடப்பட்டன. ஸ்டாலின் சுற்றுப்பயணத்தின் போது முத்துசாமி தனது ஆட்களை இரு தொழிற்சங்கங்களுக்கும் நியமித்திருப்பது சுப்புலட்சுமிக்கும், திமுக தலைமைக்கும் இடையே இருந்த கசப்பான உறவின் முறிவுதான்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்