தூத்துக்குடியில் உள்ள விடுதியில் 12ம் வகுப்பு மாணவி பிணமாக கிடந்தார்

தூத்துக்குடி மாவட்டம், ஓட்டப்பிடாரம் அருகே உள்ள சிலாங்குளத்தில் உள்ள தனியார் பள்ளி ஒன்றில் தங்கும் விடுதி மாணவியும், ராமநாடு பகுதியைச் சேர்ந்தவருமான 12ஆம் வகுப்பு படிக்கும் வைதீஸ்வரி என்பவர் விடுதியில் உள்ள கழிவறைக்குள் இறந்து கிடந்தார்.

சமூக நலத்துறை அமைச்சர் கீதாஜீவன், கலெக்டர் செந்தில்ராஜ், கல்வித்துறை, போலீஸ் மற்றும் வருவாய்த்துறை அதிகாரிகள் சம்பவ இடத்தில் ஆய்வு செய்தனர். இந்த சம்பவத்திற்கான காரணம் இன்னும் தெரியவில்லை என்று தூத்துக்குடி எஸ்பி பாலாஜி சரவணன் தெரிவித்துள்ளார். இருப்பினும், பசுவந்தனை போலீசார் CrPC பிரிவு -174 இன் கீழ் வழக்குப்பதிவு செய்துள்ளனர். இந்த வழக்கு சிபிசிஐடி விசாரணைக்கு மாற்றப்பட்டுள்ளது. பாதிக்கப்பட்டவர் பள்ளியில் 7 ஆம் வகுப்பிலிருந்து படித்ததாக ஆதாரங்கள் தெரிவிக்கின்றன. பாதிக்கப்பட்டவர் சமீபத்தில் தனது உறவினர் தற்கொலை செய்து கொண்டதால் மனநலம் பாதிக்கப்பட்டு கடந்த ஒரு வாரமாக உடல்நிலை சரியில்லாமல் இருந்தார்.