மடிப்பாக்கத்தில் மாமியாரை கொன்ற நபர் கைது

மடிப்பாக்கத்தில் தனது மாமியாரை கொலை செய்ததாக 40 வயது நபர் ஞாயிற்றுக்கிழமை கைது செய்யப்பட்டார். மடிப்பாக்கம் எத்திராஜுலு தெருவில் வசிப்பவர் எம்.ஆறுமுகம் எலக்ட்ரீஷியனாக பணிபுரிந்து வருகிறார்.

ஆறுமுகத்துடன் தகராறு செய்து அவரது மனைவி சமீபத்தில் தனது தாய் வீட்டிற்கு சென்றுவிட்டதாக போலீசார் தெரிவித்தனர். சனிக்கிழமை இரவு ஆறுமுகம் தனது மனைவியை அழைத்து வருவதற்காக மாமியார் வீட்டுக்குச் சென்றார். ஆறுமுகத்தை பார்த்ததும் அவரது மாமியார் சித்ராவிடம் வாக்குவாதம் ஏற்பட்டது. இதனால் ஆத்திரமடைந்த ஆறுமுகம் சித்ராவை கூரிய ஆயுதத்தால் தாக்கி மருத்துவமனைக்கு கொண்டு சென்றார்.

ஞாயிற்றுக்கிழமை, அவர் சிகிச்சை பலனின்றி உயிரிழந்தார், அதன் பிறகு மடிப்பாக்கம் போலீஸார் கொலை வழக்குப் பதிவு செய்து ஆறுமுகத்தைக் கைது செய்தனர். அவர் மாஜிஸ்திரேட் முன் ஆஜர்படுத்தப்பட்டு நீதிமன்ற காவலில் வைக்கப்பட்டார்.