செஸ் ஒலிம்பியாட் 2022 :பிரக்ஞானந்தா 9வது சுற்றில் அஜர்பைஜான் ஜிஎம் வாசிப்பை தோற்கடித்தார்

44வது செஸ் ஒலிம்பியாட் 2022ல் அஜர்பைஜானுக்கு எதிரான 9வது சுற்று ஆட்டத்தின் போது இளம் இந்திய கிராண்ட்மாஸ்டர் ஆர் பிரக்ஞானந்தா ஞாயிற்றுக்கிழமை அஜர்பைஜான் ஜிஎம் வாசிஃப் துரார்பய்லிக்கு எதிராக வெற்றி பெற்றார்.

அவர் அஜர்பைஜானுக்கு எதிராக இந்தியா ‘பி’ அணிக்கு நட்சத்திரமாக மாற்றினார், 66 நகர்வுகளில் வாசிஃப் துரார்பய்லியை வீழ்த்தினார்.

டீன் கிராண்ட்மாஸ்டர் டி குகேஷ், ட்ரொட்டில் எட்டு வெற்றிகளைப் பெற்ற பிறகு, ஷக்ரியார் மமேத்யரோவுக்கு எதிரான தனது டாப் போர்டு கேமை டிரா செய்த பிறகு, அவரது வெற்றித் தொடர் நிறுத்தப்பட்டதைக் கண்டார்.

முடிவுகள்: இந்தியாவின் போட்டிகள்: ஓபன்: இந்தியா ‘ஏ’ 3-1 என்ற கணக்கில் பிரேசிலை வென்றது (பி ஹரிகிருஷ்ணா பரம் மக்தூட்லூவிடம் டிரா, விதித் எஸ் குஜராத்தி அலெக்சாண்டர் ஃபியருடன் டிரா, அர்ஜுன் எரிகைசி கிரிகோவ் சேவாக் மெகிதாரியன், கே சசிகிரண் ஆண்ட்ரே டயமன்ட்டை வீழ்த்தினர்).

இந்தியா ‘பி’ அஜர்பைஜானுடன் 2-2 என டிரா செய்தது (டி.குகேஷ் ஷாக்ரியார் மமேத்யரோவுடன் டிரா, நிஹால் சரின் ரவுஃப் மாமெடோவுடன் டிரா, ஆர்.பிரக்னாநந்தா வாசிஃப் துரார்பய்லியை வீழ்த்தினார், ரவுனக் சத்வானி நிஜாத் அபாசோவிடம் தோல்வியடைந்தார்).

இந்தியா ‘சி’ அணி 3-1 என்ற கணக்கில் பராகுவேயை வென்றது (சூர்ய சேகர் கங்குலி ஆக்சல் பச்மேனிடம் தோல்வி, எஸ்.பி. சேதுராமன் ராமி டெல்கடோ, கார்த்திகேயன் முரளி ஜோஸ் பெர்னாண்டோ கியூபாஸ், அபிமன்யு பூராணிக் எம். ரூபன் டி. ஜக்காரியாஸ் ஆகியோரை வீழ்த்தினர்).