Tuesday, April 16, 2024 11:16 pm

செஸ் ஒலிம்பியாட்: ஷிரோவை வீழ்த்திய குகேஷ் ஐந்தாவது வெற்றியை இந்தியா பி வென்றார்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

பகுதி நேரமாக ஆட்டோ ஓட்டும் ஐடி ஊழியரின் பாராட்டத்தக்க செயல்!

வங்கதேச நாட்டிலிருந்து சிகிச்சைக்காகச் சென்னை வந்தவர்கள் ஆட்டோவில் தவறவிட்ட பாஸ்போர்ட் மற்றும்...

டிசம்பர் 4ம் தேதி சென்னை உட்பட 6 மாவட்டங்களுக்கு ஆரஞ்சு அலர்ட்!

சென்னை வானிலை ஆய்வு மையம் வெளியிட்ட அறிவிப்பில், டிசம்பர் 4ம் தேதி...

டிசம்பர் 3ம் தேதி புயல் உருவாக வாய்ப்பு : வானிலை ஆய்வு மையத்தின் தென் மண்டல தலைவர் பாலச்சந்திரன்

தென் கிழக்கு வங்கக்கடலில் நிலவும் ஆழ்ந்த காற்றழுத்த தாழ்வுப் பகுதி, அடுத்த...

அதிமுக கட்சியின் கொடி, சின்னத்தை பயன்படுத்த மாட்டோம் : ஓ.பன்னீர்செல்வம் தரப்பு பதில்

அதிமுகவில் ஒற்றை தலைமை விவகாரத்தில் எடப்பாடி பழனிசாமி மற்றும் ஓ.பன்னீர்செல்வம் ஆகியோர்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

44வது செஸ் ஒலிம்பியாட் போட்டியில் இளம் கிராண்ட்மாஸ்டர் டி குகேஷ், 5வது சுற்றில் மிகப்பெரிய அதிர்ச்சியை ஏற்படுத்தினார். முன்னாள் உலக சாம்பியன்ஷிப் சேலஞ்சர் அலெக்ஸி ஷிரோவை தோற்கடித்ததன் மூலம், இந்தியா ‘பி’ ஸ்பெயினை 2.5-1.5 என்ற கணக்கில் 2.5-1.5 என்ற புள்ளி கணக்கில் மகாபலிபுரத்தில் வீழ்த்தியது.

குகேஷ் நிகழ்வில் தனது வெற்றி ஓட்டத்தை நீட்டித்தது மட்டுமல்லாமல், நான்காவது தரவரிசையில் உள்ள ஸ்பெயினுக்கு எதிராக இந்தியா ‘பி’ ஒரு அற்புதமான வெற்றியைப் பதிவு செய்ய உதவியது, இது ஓபன் பிரிவில் அணியின் ஐந்தாவது தொடர்ச்சியான வெற்றியாகும். இது 16 வயதான குகேஷின் ஐந்தாவது வெற்றியாகும். தற்செயலாக, வெற்றிக்குப் பிறகு, விஸ்வநாதன் ஆனந்த் மற்றும் பி ஹரிகிருஷ்ணாவிற்குப் பிறகு, இந்தியாவில் மூன்றாவது அதிக ரேட்டிங் பெற்ற வீரராக நேரடி மதிப்பீடுகளில் விடித் குஜராத்தியை முந்தினார்.

“அவரிடமிருந்து (ஷிரோவ்) ஒரு பிழைக்குப் பிறகு நான் ஒரு நல்ல நிலையைப் பெற்றேன், மெதுவாக அவரை விஞ்சினேன். ஷிரோவின் திறமையான வீரருக்கு எதிராக விளையாடுவது மகிழ்ச்சி அளிக்கிறது. அவரை வெல்வதே சிறப்பு,” என்றார் குகேஷ்.

பி அதிபனும் சிறந்த ஆட்டத்தில் இருந்தார், எட்வர்டோ இடுர்ரிசாகா போனெல்லியை ஒரு மூலோபாய மாஸ்டர் கிளாஸில் வீழ்த்தினார், அதே நேரத்தில் நிஹால் சரின் டேவிட் அன்டன் குய்ஜாரோவை டிரா செய்ய வைத்தார். ஆனால், ஆர் பிரக்ஞானந்தா ஜெய்ம் சாண்டோஸ் லதாசாவிடம் இறங்கினார். மற்ற ஓபன் பிரிவு ஆட்டங்களில் இந்தியா ‘ஏ’ மற்றும் இந்தியா ‘சி’ அணிகளும் முறையே ருமேனியா மற்றும் சிலிக்கு எதிராக 2.5-1.5 என்ற கணக்கில் வெற்றி பெற்றன.

இதற்கிடையில், பெண்கள் பிரிவில், இந்தியா ‘ஏ’ தொடர்ந்து ஐந்தாவது வெற்றியைப் பதிவுசெய்தது, டானியா சச்தேவ் மீண்டும் வெற்றிப் புள்ளியைக் கைப்பற்றினார். கோனேரு ஹம்பி, டி ஹரிகா, ஆர் வைஷாலி ஆகியோர் நேருக்கு நேர் மோதியதை அடுத்து ‘ஏ’ அணி 2.5-1.5 என்ற கணக்கில் பிரான்ஸை வீழ்த்தியது. இந்தியா ‘பி’ 1-3 என்ற கோல் கணக்கில் ஜார்ஜியாவிடம் தோற்றது, ‘சி’ அணி பிரேசிலை 2-2 என டிரா செய்தது.

ஓபன் பிரிவில், முதலிடத்தில் இருக்கும் அமெரிக்கா, கடைசி சுற்றில் உஸ்பெகிஸ்தானுக்கு எதிராக டிராவைச் சமாளித்து மீண்டும் பாதைக்கு திரும்பும் முனைப்பில், உறுதியான லீனியர் டொமிங்குஸ் பெரெஸ்ஸுக்கு நன்றி, இஸ்ரேலுக்கு எதிராக குறுகிய 2.5-1.5 வெற்றியைப் பெற்றது.

முடிவுகள் (இந்தியா மட்டும்): ஓபன்: இந்தியா ‘ஏ’ 2.5-1.5 என்ற கணக்கில் ருமேனியாவை வென்றது (பி ஹரிகிருஷ்ணா போட்கன்-டேனியல் டீக்கை தோற்கடித்தார், விடித் குஜராத்தி கான்ஸ்டான்டின் லுபுலெஸ்குவை தோற்கடித்தார், அர்ஜுன் எரிகைசி எம் பார்லிகிராஸை தோற்கடித்தார், எஸ்எல் நாராயணன் வி ஜியானுவை தோற்கடித்தார்); இந்தியா ‘பி’ ஸ்பெயினை 2.5-1.5 என்ற கணக்கில் வென்றது (டி குகேஷ் அலெக்ஸி ஷிரோவை வென்றார், நிஹால் சரின் டேவிக் அன்டன் குய்ஜாரோவுடன் டிரா செய்தார், ஆர் பிரக்ஞானந்தா ஜெய்ம் சாண்டோஸ் லடாசாவிடம் தோல்வியடைந்தார், பி அதிபன் எட்வர்டோ இதுரிசாகா போனெல்லியை வீழ்த்தினார்); இந்தியா ‘சி’ அணி 2.5-1 என்ற கோல் கணக்கில் சிலியை வீழ்த்தியது

பெண்கள்: இந்தியா ‘ஏ’ 2.5-1.5 என்ற கணக்கில் பிரான்ஸை வென்றது (கோனேரு மேரி செபாக், டி ஹரிகா சோஃபி மில்லியட், ஆர். வைஷாலி அனஸ்தேசியா சவினா, டானியா சச்தேவ் ஆண்ட்ரியா நவ்ரோடெஸ்குவை வென்றனர்); இந்தியா ‘பி’ 1-3 என்ற கணக்கில் ஜார்ஜியாவிடம் தோல்வியடைந்தது (வந்திகா அகர்வால் நானா டிசாக்னிட்ஸிடம் தோல்வி, பத்மினி ரௌட் நினோ பாட்சியாஷ்விலியிடம், சௌமியா சுவாமிநாதன் லீலா ஜாவக்ஷிஸ்விலியிடம், திவ்யா தேஷ்முக் மேரி அரபிட்ஸிடம் தோல்வியடைந்தார்); இந்தியா ‘சி’ பிரேசிலை 2-2 என்ற கணக்கில் வென்றது (ஈஷா கரவாடே ஜூலியா அல்போரேடோவை வென்றார், பி.வி. நந்திதா கேத்தி கவுலர்ட் லிப்ரேலாடோவை வென்றார், பிரத்யுஷா போடா ஜூலியானா டெராவிடம் தோல்வியடைந்தார், விஷ்வா வஸ்னாவாலா வனேசா ராமோஸ் கசோலாவை வீழ்த்தினார்)

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்