சென்னை விமான நிலையத்தில் உள்ள விமான கழிப்பறையில் ரூ.46 லட்சம் மதிப்புள்ள தங்க கட்டிகள் கண்டெடுக்கப்பட்டன

0
சென்னை விமான நிலையத்தில் உள்ள விமான கழிப்பறையில் ரூ.46 லட்சம் மதிப்புள்ள தங்க கட்டிகள் கண்டெடுக்கப்பட்டன

விமான நிலையத்திற்கு கடத்தல் பொருட்கள் கொண்டு வரப்படுவதாக கிடைத்த ரகசிய தகவலின் அடிப்படையில் விமான சுங்கத்துறையினர் சோதனை நடத்தியதில், ஒரு கிலோ எடையுள்ள, 46.13 லட்சம் ரூபாய் மதிப்புள்ள தங்க கட்டிகள் கண்டுபிடிக்கப்பட்டன.

சென்னை விமான நிலைய சுங்கத்துறை முதன்மை ஆணையர், கே.ஆர்.உதய பாஸ்கர், சிங்கப்பூரில் இருந்து சென்னை செல்லும் விமானத்தில், கடத்தல் பொருட்களை கடத்த முயன்றதைக் காற்றில் பிடித்து, அந்த இடத்தை சீப்பு செய்ய அதிகாரிகளை எச்சரித்திருந்தார்.

சிங்கப்பூரில் இருந்து வந்த பயணிகள் முழுமையாக சோதனை செய்யப்பட்டதோடு, விமானத்தின் இருக்கைகளும் சோதனை செய்யப்பட்டன. பின்னர் விமானத்தின் கழிவறையில் ஒரு பார்சல் கிடந்ததை அதிகாரிகள் கண்டுபிடித்தனர். 46.13 லட்சம் மதிப்புள்ள ஒரு கிலோ எடையுள்ள தங்கக் கட்டி என்பது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது.

தங்கம் யாரிடம் இருந்தது, எதற்காக கழிவறையில் வைக்கப்பட்டது என்பது குறித்து விசாரணை நடத்தப்பட்டு வருகிறது. மேலும், தங்கத்தை அங்கேயே விட்டுச் சென்றவர் சர்வதேச விமானம் அடுத்து உள்நாட்டு சேவையில் வருவதை அறிந்து வேண்டுமென்றே அவ்வாறு செய்தாரா என சுங்கத்துறையினர் விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.

No posts to display