செஸ் ஒலிம்பியாட்: நாளை வாகன ஓட்டிகள் இந்த சாலைகளை தவிர்க்கலாம்

0
செஸ் ஒலிம்பியாட்: நாளை வாகன ஓட்டிகள் இந்த சாலைகளை தவிர்க்கலாம்

44வது செஸ் ஒலிம்பியாட் 2022 இன் தொடக்க விழா சென்னை ஜவஹர்லால் நேரு உள்விளையாட்டு அரங்கில் நாளை மாலை நடைபெறுகிறது. இந்நிகழ்ச்சியில் பிரதமர் நரேந்திர மோடி, தமிழக ஆளுநர் ஆர்.என்.ரவி, முதல்வர் மு.க.ஸ்டாலின், மத்திய அமைச்சர்கள், அமைச்சர்கள், செஸ் வீரர்கள் மற்றும் பல்வேறு நாடுகளைச் சேர்ந்த வீரர்கள் மற்றும் சிறப்பு விருந்தினர்கள் கலந்து கொள்ள உள்ளனர்.

இதற்கான விரிவான ஏற்பாடுகளை சென்னை போக்குவரத்து காவல் துறையினர் செய்துள்ளனர்.

இருப்பினும், 28.07.2022 அன்று மதியம் முதல் இரவு 9.00 மணி வரை ராஜா முத்தையா சாலை, ஈவிஆர் சாலை, சென்ட்ரல் சதுக்கம், அண்ணாசாலை (ஸ்பென்சர் சந்திப்பு வரை) மற்றும் அதைச் சுற்றியுள்ள பகுதிகளில் போக்குவரத்து நெரிசல் ஏற்பட வாய்ப்புள்ளது.

மேலும், தேவைப்பட்டால், டிமெல்லோஸ் சாலை சந்திப்பிலிருந்து ராஜா முத்தையா சாலை வழியாக வாகனங்கள் செல்ல அனுமதிக்கப்படாது. இதேபோல், ஈவிகே சம்பத் சாலை மற்றும் ஜெர்மியா சாலை சந்திப்பில் இருந்து ராஜா முத்தையா சாலை நோக்கி வாகனங்கள் அனுமதிக்கப்படாது.

வணிக வாகனங்கள் ஈவிஆர் சாலை, கெங்கு ரெட்டி சாலை சந்திப்பு, டாக்டர் நாயர் பாலம் சந்திப்பு, காந்தி இர்வின் சந்திப்பு ஆகிய இடங்களில் இருந்து சென்ட்ரல் ரயில் நிலையம் நோக்கி செல்ல அனுமதிக்கப்படாது. இதேபோல், பிராட்வேயில் இருந்து வரும் வணிக வாகனங்கள் குறளகம், தங்கசாலை, வால் டேக்ஸ் ரோடு வழியாக மூலகொத்தளம் நோக்கி திருப்பி விடப்படும். இவ்வழியாக செல்பவர்கள் வியாசர்பாடி மேம்பாலத்தின் வழியாக செல்ல வேண்டிய இடத்தை அடையலாம்.

வாகன ஓட்டிகள் மேற்கண்ட சாலை வழிகளைத் தவிர்த்துவிட்டு வேறு வழிகளைப் பயன்படுத்துமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்படுகிறார்கள். சென்ட்ரல் ரயில் நிலையத்திற்கு நாளை வருகை தரும் பொதுமக்கள் தங்களது பயணத் திட்டத்தை முன்கூட்டியே திட்டமிடுமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்படுகிறார்கள்.

No posts to display