நெல்லையில் வாழ்க்கையை முடித்துக்கொண்ட கல்லூரி மாணவி; இரண்டு வாரங்களில் நான்காவது மரணம்

0
நெல்லையில் வாழ்க்கையை முடித்துக்கொண்ட கல்லூரி மாணவி; இரண்டு வாரங்களில் நான்காவது மரணம்

நெல்லையில் உள்ள தனது வீட்டில் கல்லூரி மாணவி செவ்வாய்க்கிழமை உயிரிழந்தார். கடந்த இரண்டு வாரங்களில் மாநிலத்தில் இதுபோன்ற நான்காவது சம்பவம் இதுவாகும்.

தனது கல்விச் செலவுக்காக பெற்றோரை தொந்தரவு செய்வதால் அவர் இந்த தீவிர நடவடிக்கையை எடுக்க முடிவு செய்ததாக களக்காடு போலீசார் தெரிவித்தனர்.

பெற்றோர் வெளியே சென்றிருந்த நிலையில் சிறுமி தூக்கிட்டு தற்கொலை செய்து கொண்டார். இதுகுறித்து களக்காடு போலீசாருக்கு தகவல் தெரிவிக்கப்பட்டது. தகவலின் பேரில் போலீசார் மாணவியின் உடலை கைப்பற்றி பிரேத பரிசோதனைக்காக அரசு மருத்துவமனைக்கு அனுப்பி வைத்தனர். மேலும், மாணவியின் கைப்பையை சோதனையிட்டபோது, ​​அவர் எழுதிய கடிதம் ஒன்றும் கிடைத்தது.

இரண்டு வாரங்களில் மாநிலத்தில் மாணவர் ஒருவர் தற்கொலை செய்துகொண்ட நான்காவது சம்பவம் இதுவாகும்.

ஜூலை 13ஆம் தேதி கள்ளக்குறிச்சியில் 12ஆம் வகுப்பு மாணவி தனியார் பள்ளி விடுதியின் மூன்றாவது மாடியில் இருந்து குதித்து உயிரிழந்தார். சிறுமியின் தற்கொலை, கள்ளக்குறிச்சியில் பரவலான வன்முறையைத் தூண்டியது, நூற்றுக்கணக்கான போராட்டக்காரர்கள் பள்ளி கட்டிடத்தை சேதப்படுத்தினர், பள்ளி பேருந்துகளை எரித்தனர், போலீஸ் வாகனத்தை எரித்தனர், மற்றும் பல இரு சக்கர வாகனங்களை அழித்து எரித்தனர்.

இதேபோன்ற ஒரு சம்பவத்தில், திருவள்ளூர் மாவட்டத்தைச் சேர்ந்த 12-ஆம் வகுப்பு மாணவி திங்கள்கிழமை (ஜூலை 25) தனது விடுதி அறையில் தூக்கிட்டு தற்கொலை செய்துகொண்டார். சிறுமியின் குடும்பத்தினர் மற்றும் உறவினர்கள் பள்ளி முன் போராட்டம் நடத்தியும், உடலை எடுக்க தயாராக இல்லை. காவல்துறையும், மாவட்ட நிர்வாகமும் அழுத்தம் கொடுத்ததையடுத்து, அவர்கள் இறுதியாக கலைந்து சென்றனர்.

No posts to display