செஸ் போட்டிக்கான விளம்பர போஸ்டரில் மோடியின் புகைப்படத்தை ஒட்டிய பாஜக பிரமுகர்

0
செஸ் போட்டிக்கான விளம்பர போஸ்டரில் மோடியின் புகைப்படத்தை ஒட்டிய பாஜக பிரமுகர்

ஜூலை 28-ஆம் தேதி தொடங்கவுள்ள தமிழக அரசின் 44-ஆவது செஸ் ஒலிம்பியாட் போட்டிக்கான விளம்பரப் பிரச்சாரத்தின் ஒரு பகுதியாக இங்கு வைக்கப்பட்டுள்ள விளம்பரப் பலகைகளில் பிரதமர் நரேந்திர மோடியின் பிரகாசமான உருவப்படங்களை பாஜக அலுவலகத் தலைவர் புதன்கிழமை ஒட்டியிருந்தார்.

தமிழ்நாடு பாஜகவின் விளையாட்டு மற்றும் திறன் மேம்பாட்டு பிரிவின் தலைவர் அமர் பிரசாத் ரெட்டி, மேலும் இருவருடன் மோடியின் புகைப்படங்களை ஹோர்டிங்குகளில் பொருத்தும் வீடியோ கிளிப்பை வெளியிட்டார். அந்த வீடியோவை அவர் தனது ட்விட்டர் பக்கத்தில் பதிவிட்டுள்ளார்.

வீடியோவில், காவி கட்சி நிர்வாகி, மோடியின் புகைப்படத்தை சேர்க்காமல், செஸ் போட்டிக்கான பிரச்சாரத்தை திமுக-ஆட்சி முன்னெடுத்துச் சென்றதற்கு குற்றம் சாட்டியது மற்றும் இது ஒரு ‘பெரிய தவறு’ என்றும் குறிப்பிட்டுள்ளார். ரெட்டி கூறுகையில், ஒலிம்பியாட் என்பது மாநில அளவிலான போட்டி அல்ல, சர்வதேச போட்டிகள். ”இது திமுக கட்சி விழா அல்ல. இது அரசு (ஸ்பான்சர் செய்யப்பட்ட) நிகழ்வு. பிரதமரின் புகைப்படம் கண்டிப்பாக இடம்பெற வேண்டும்,” என வீடியோ கிளிப்பில் கூறியுள்ளார்.

மேலும், அவரைப் பின்பற்றி, தமிழகம் முழுவதும் செஸ் ஒலிம்பியாட் ஹோர்டிங்குகளில் மோடியின் உருவப்படங்களை பொருத்துமாறும், அலுவலக நிர்வாகிகள், கட்சித் தொண்டர்கள் மற்றும் பாஜகவின் விளையாட்டு மற்றும் திறன் மேம்பாட்டுப் பிரிவில் உள்ளவர்களிடம் அவர் வலியுறுத்தினார். ஹோர்டிங்குகளில் மோடியின் உருவப்படங்களை பொருத்த அதிகாரிகளிடம் அனுமதி பெற்றுள்ளீர்களா என்ற கேள்விக்கு, “பிரதமரின் புகைப்படம் பிரச்சாரத்தின் ஒரு பகுதியாக இருக்க வேண்டுமா இல்லையா? பிரதமர் மோடியின் உருவப்படங்கள் கண்டிப்பாக விளம்பரப் பிரச்சாரத்தின் ஒரு பகுதியாக இருக்க வேண்டும்.” என்று மீண்டும் கேட்டபோது, ​​மோடியின் புகைப்படங்களை விளம்பரப் பலகைகளில் ஒட்டுவதற்கு அதிகாரிகளிடம் அனுமதி பெறவில்லை என்று ரெட்டி பிடிஐயிடம் தெரிவித்தார்.

புதன்கிழமை முதல் வார்டுகளில் பிரதமரின் உருவப்படங்களை பொருத்தத் தொடங்கினேன் என்றார். 44வது செஸ் ஒலிம்பியாட், அருகில் உள்ள மாமல்லபுரத்தில், ஜூலை, 28ல் துவங்கி, ஆகஸ்ட், 10ல் முடிவடைகிறது.இதை நடத்த, மாநில அரசு, 92.13 கோடி ரூபாய் ஒதுக்கீடு செய்துள்ளது.

No posts to display