Tuesday, September 26, 2023 2:22 pm

குற்றால அருவிகளில் குற்றங்களை தடுக்க முகத்தை அடையாளம் காணும் கேமராக்கள்! அறிமுகம்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

பிரபல யூடியூபர் டி.டி.எஃப் வாசனின் ஜாமீன் மனு மீண்டும் தள்ளுபடி

பிரபல யூடியூபர் டி.டி.எஃப் வாசனின் இருசக்கர வாகனம் சாகசத்தில் ஈடுபட முயன்றபோது,...

வங்கக்கடல் பகுதிகளில் குறைந்த காற்றழுத்த தாழ்வு பகுதி உருவாகிறது

வடக்கு அந்தமான் மற்றும் அதை ஒட்டிய மத்திய கிழக்குப் பகுதியில் வரும் செப் . 29ம் தேதி...

FLASH : தமிழ்நாடு முழுவதும் 1,000 சிறப்பு மருத்துவ முகாம்கள்

இனி வருகின்ற வடகிழக்கு பருவமழை காரணமாகத் தமிழ்நாடு முழுவதும் டெங்கு மற்றும்...

பெங்களூரில் இன்று முழு அடைப்பு : பேருந்துகள் நிறுத்தம்

தமிழ்நாட்டிற்குக் காவிரி நீர் திறந்து விடுவதைக் கண்டித்து, இன்று (செப். 26) பெங்களூரில் முழு அடைப்பு...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

குற்றாலத்தில் சந்தேகப்படும்படியான நபர்களை அடையாளம் காணவும், சுற்றுலா தலங்களில் நடக்கும் குற்றச் சம்பவங்களைத் தடுக்கவும் தென்காசி போலீஸார் உயர் முகத்தை அடையாளம் காணும் கேமராக்களை பொருத்தி உள்ளனர்.

அற்புதமான நீர்வீழ்ச்சிகளுடன், சுற்றுலாப் பயணிகள் ரசிக்கும் இடமாக, ஏராளமான இயற்கையுடன் ஆசீர்வதிக்கப்பட்ட குற்றாலம், இந்த நடவடிக்கையின் மூலம் குற்றவியல் முன்னோடிகளுடன் சந்தேகத்திற்கிடமான கூறுகளிலிருந்து விடுபடலாம்.

குற்றாலம் டவுன் பஞ்சாயத்துடன் இணைந்து இந்த வசதி இரண்டு வாரங்களில் தொடங்கப்படும் என தென்காசி காவல் கண்காணிப்பாளர் ஆர்.கிருஷ்ணராஜ் ஞாயிற்றுக்கிழமை தெரிவித்தார். இதுபோன்ற கேமராக்களின் உதவியுடன், சுற்றுலாப் பயணிகளுக்கு இனிமையான அனுபவத்தை உறுதி செய்வதற்காக, எந்தவொரு சமூக விரோதக் கூறுகளையும் போலீசார் கண்காணிப்பார்கள்.

குற்றாலம், தென்காசி மாவட்டம் குற்றாலத்தில் சுற்றுலாப் பயணிகளின் வருகை அதிகமாக உள்ளது, குறிப்பாக வார இறுதி நாட்களில் மற்றும் திருட்டு, எப்போதும் பாதுகாப்புடன் இருக்குமாறு சுற்றுலாப் பயணிகளை வற்புறுத்துவது மிகவும் பொதுவான குற்றமாகும். வார இறுதி நாட்களில் சராசரியாக சுமார் 50,000 சுற்றுலாப் பயணிகள் குற்றாலத்திற்கு வருவார்கள் என்று எஸ்பி டிடி நெக்ஸ்ட் இடம் தெரிவித்தார்.

சனிக்கிழமை, அருவியில் குளித்த பெண்ணிடம் இருந்து சுமார் 28 கிராம் எடையுள்ள தங்கச் சங்கிலியை திருடிய நான்கு பெண்கள் கைது செய்யப்பட்டனர். நீர்வீழ்ச்சிக்கு அடியில் குளித்துக் கொண்டிருந்த பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணுடன் நெருங்கி பழகியவர்கள், அவரது கழுத்தில் இருந்த சங்கிலியை திருட்டுத்தனமாக அறுத்தனர்.

இவற்றை மேற்கோள் காட்டி, சுற்றுலாப் பயணிகள் அல்லது குளிப்பவர்கள் தங்கள் விலைமதிப்பற்ற பொருட்கள் பாதுகாப்பாக இருப்பதை உறுதி செய்ய குற்றாலம் டவுன் பஞ்சாயத்து மூலம் ஏற்பாடு செய்யப்பட்டுள்ள லாக்கர் வசதியைப் பயன்படுத்திக் கொள்ளுமாறு எஸ்பி அறிவுறுத்தியுள்ளார். குற்றாலம் சீசனின் உச்ச நாட்களான ஆகஸ்ட் இறுதி அல்லது செப்டம்பர் மாதம் வரை வாக்குப்பதிவு அதிகமாக இருக்கும் என்பதால் லாக்கர் வசதியை அதிகரிக்க ஊராட்சி அதிகாரிகளுக்கு கோரிக்கை விடுக்கப்பட்டுள்ளது.

ஐந்து நீர்வீழ்ச்சிகளின் எல்லையிலும் போலீஸ் அவுட்போஸ்ட்கள் செயல்படத் தொடங்கியுள்ளன, மேலும் சுற்றுலாப் பயணிகளுக்கான எச்சரிக்கை அறிவிப்புகள் பொது முகவரி அமைப்புகள் மூலம் வெளியிடப்பட்டன.

மூன்று ஷிப்டுகளில் கிட்டத்தட்ட 240 போலீசார் சுற்றுலா மையங்களை கண்காணித்து வருகின்றனர், மேலும் மதுரையில் இருந்து ஆறு குற்றத்தடுப்பு குழுக்கள் குற்றாலம் மற்றும் அடுத்த வாரத்தில் சாரல் திருவிழாவை முன்னிட்டு அனுப்பப்பட்டுள்ளன.

மேலும் முக்கிய இடங்களில் சிசிடிவி கண்காணிப்பு கேமராக்கள் பொருத்தப்படும். இரவில் குளிப்பதற்கு தேவையான விளக்கு வசதிகள் மற்றும் கண்காணிப்பு கேமராக்கள் முழுமையாக செயல்படாத புலி அருவியைத் தவிர, குற்றாலத்தில் உள்ள மற்ற நான்கு அருவிகளும் சுற்றுலாப் பயணிகளுக்காக 24 மணி நேரமும் திறந்திருக்கும். போக்குவரத்தை கட்டுப்படுத்த, சில சாலைகள் ஒருவழி போக்குவரத்து ஆக்கப்பட்டுள்ளது என்றார் கிருஷ்ணராஜ்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்