கள்ளக்குறிச்சியில் பள்ளி மாணவி மரணம்: 144 தடை உத்தரவு

0
கள்ளக்குறிச்சியில் பள்ளி மாணவி மரணம்: 144 தடை உத்தரவு

கள்ளக்குறிச்சியில் ஞாயிற்றுக்கிழமை பள்ளி மாணவியின் மரணத்திற்கு நீதி கோரி போலீஸாருக்கும் போராட்டக்காரர்களுக்கும் இடையே வன்முறை வெடித்ததால், நிலைமையை சீராக்க மாவட்ட நிர்வாகம் 144 தடை விதித்தது.

கள்ளக்குறிச்சி மற்றும் சின்னசேலத்தில் 144 தடையுத்தரவு பிறப்பிக்கப்பட்டு அமைதி காக்க வேண்டும் என மாவட்ட ஆட்சியர் அறிக்கை வெளியிட்டார்.

இதற்கிடையில், போராட்டக்காரர்கள் போலீசார் மீது கற்களை வீசி அடித்து நொறுக்கினர், பள்ளி வளாகத்தில் நிறுத்தப்பட்டிருந்த வாகனங்களுக்கு தீ வைத்தனர். நிலைமையை கட்டுக்குள் கொண்டுவர போலீசார் குறைந்தது இரண்டு முறை வானத்தை நோக்கி துப்பாக்கியால் சுட்டனர்.

அப்பகுதியில் ஏற்பட்ட வன்முறையால், சென்னை-சேலம் நெடுஞ்சாலையில் கடும் போக்குவரத்து பாதிப்பு ஏற்பட்டது.

மக்கள் அமைதி காக்க வேண்டும் என்றும், குற்றவாளிகள் தண்டிக்கப்படுவார்கள் என்றும் முதல்வர் மு.க.ஸ்டாலின் உறுதியளித்தார். கள்ளக்குறிச்சிக்கு விரைந்து செல்ல உயர் அதிகாரிகளுக்கு உத்தரவிட்டுள்ளதாக ஸ்டாலின் ட்விட்டரில் பதிவிட்டுள்ளார்.

மக்கள் அமைதி காக்க வேண்டும் என்றும், வன்முறையில் ஈடுபட வேண்டாம் என்றும் காவல்துறை தலைமை இயக்குனர் சைலேந்திர பாபு வேண்டுகோள் விடுத்துள்ளார். சென்னையில் செய்தியாளர்களிடம் பேசிய அவர், வன்முறையில் ஈடுபடுவோர் மீது நடவடிக்கை எடுக்கப்படும்.

மாணவி உயிரிழந்த விவகாரத்தில் என்ன நடந்தது என்பது குறித்து விசாரணை நடத்தி அறிக்கை சமர்ப்பிக்க மாவட்ட முதன்மை கல்வி அலுவலருக்கு பள்ளிக் கல்வித்துறை உத்தரவு பிறப்பித்தது.

சின்னசேலத்தில் உள்ள தனியார் குடியிருப்புப் பள்ளியில் 12-ஆம் வகுப்பு படிக்கும் 17 வயது சிறுமி ஜூலை 13-ஆம் தேதி விடுதி வளாகத்தில் சடலமாகக் கண்டெடுக்கப்பட்டார். விடுதியின் மூன்றாவது மாடியில் உள்ள அறையில் தங்கியிருந்த சிறுமி, மேல் மாடியில் இருந்து குதித்து தனது வாழ்க்கையை முடித்துக் கொண்டதாக சந்தேகிக்கப்படுகிறது. பிரேத பரிசோதனை அறிக்கையில் அவர் இறப்பதற்கு முன் காயங்கள் ஏற்பட்டதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. போலீசார் வழக்கு பதிவு செய்து விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.

No posts to display