ஓபிஎஸ் மீது திருட்டு புகார்

0
ஓபிஎஸ்  மீது திருட்டு புகார்

அதிமுகவின் தென்சென்னை மாவட்ட செயலாளர் ஆதி ராஜாராம் ராயப்பேட்டை போலீசில், முன்னாள் முதல்வர் ஓ.பன்னீர்செல்வம் மற்றும் அவரது ஆதரவாளர்கள் கட்சி தலைமை அலுவலகத்தில் ஆவணங்கள் மற்றும் பிற முக்கிய பொருட்களை திருடிச் சென்றதாக புகார் அளித்துள்ளார். ஓபிஎஸ் மற்றும் அவரது ஆதரவாளர்கள்.

அ.தி.மு.க., தலைமை அலுவலகத்திற்கு வெளியில் நடந்த பரபரப்பு திட்டமிட்ட தாக்குதல் மற்றும் அத்துமீறல் என ராஜாராம் தனது புகாரில் கூறியுள்ளார். எம்.எல்.ஏ.க்கள், ஆர்.வைத்திலிங்கம், ஜே.சி.டி. பிரபாகர் மனோஜ் பாண்டியன் உள்ளிட்டோர் மீது நடவடிக்கை எடுக்கக் கோரிய அவர், வானகரத்தில் பொதுக்குழு கூட்டம் நடந்து கொண்டிருந்தபோது, ​​கட்சித் தலைமையகத்தில் திருடப்பட்டதாகக் கூறப்படும் பொருட்களை மீட்க காவல்துறையின் உதவியை நாடினார்.

அதிமுக தலைமை அலுவலகத்தில் ஓ பன்னீர்செல்வம் மற்றும் எடப்பாடி பழனிசாமி அணியினருக்கு இடையே ஏற்பட்ட வன்முறையை அடுத்து, திங்கள்கிழமை ராயப்பேட்டை அவ்வை சண்முகம் சாலையில் உள்ள அதிமுக தலைமை அலுவலகத்துக்கு வருவாய்த்துறையினர் சீல் வைத்தனர்.

இடைக்கால பொதுச் செயலாளராக பழனிசாமி தேர்வு செய்யப்பட்ட பொதுக்குழு கூட்டம் தொடங்குவதற்கு சில நிமிடங்களுக்கு முன், கட்சித் தொண்டர்கள் கற்களை வீசி தாக்கியதால், கட்சித் தலைமை அலுவலகம் அருகே பரபரப்பு ஏற்பட்டது. பன்னீர்செல்வத்தின் வாகனத்தை இபிஎஸ் ஆதரவாளர்கள் தடுத்ததாகக் கூறப்பட்டதைத் தொடர்ந்து, ஓபிஎஸ் ஆதரவாளர்கள் தங்கள் தலைவரின் அலுவலகத்திற்குள் நுழைவதற்கு வழிவகை செய்ய கட்சி தலைமையகத்தின் பூட்டிய கதவை உடைத்துத் திறந்தனர்.

No posts to display