ஸ்டாலினுக்கு கோவிட்-19 தொற்று உறுதி

0
ஸ்டாலினுக்கு கோவிட்-19 தொற்று உறுதி

முதல்வர் மு.க.ஸ்டாலினுக்கு செவ்வாய்க்கிழமை கோவிட்-19 தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது.

அவர் ஒரு ட்வீட்டில், “நான் இன்று சோர்வாக உணர்கிறேன். சோதனையில் நான் கோவிட் பாசிட்டிவ் என்று உறுதிசெய்து, என்னைத் தனிமைப்படுத்திக் கொண்டேன். அனைவரும் முகமூடி அணிந்து, தடுப்பூசி போட்டு, பாதுகாப்பாக இருப்போம்.”

முன்னதாக செம்மஞ்சேரியில் ரூ.75 கோடி செலவில் நடைபெற்று வரும் மழைநீர் வடிகால் பணியை ஸ்டாலின் நேரில் பார்வையிட்டார். வடகிழக்கு பருவமழையை முன்னிட்டு, சென்னை மற்றும் புறநகர் பகுதிகளில் வெள்ளம் ஏற்படாமல் தடுக்க தீவிர நடவடிக்கைகள் எடுக்கப்பட்டு வருகின்றன.

சுமார் இரண்டு வாரங்களுக்கு முன்பு, முதல்வர் லேசான காய்ச்சலால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளதாகவும், ஆனால் விரைவில் நடவடிக்கைக்கு திரும்பியதாகவும் தனது கட்சி ஊழியர்களிடம் அறிவித்தார்.

No posts to display