அதிமுக குழப்பம் திமுகவுக்கு பலத்தை அளிக்கிறது, பாஜக!!

0
அதிமுக குழப்பம் திமுகவுக்கு பலத்தை அளிக்கிறது, பாஜக!!

ஆளும் தி.மு.க., தேர்தலில் கணிசமான அளவிற்கு ஆதாயம் அடையும் நிலையில், தற்போது விளிம்புநிலையில் இருந்தாலும், அ.தி.மு.க.,வில் ஏற்பட்டுள்ள சலசலப்பை அடுத்து, அதிக தேர்தல் இடத்தை, பா.ஜ., பெற விரும்புகிறது.

மேலாதிக்கத் தலைவர் எடப்பாடி கே.பழனிசாமியுடன் கட்சித் தொண்டர்கள் மற்றும் அலுவலகப் பணியாளர்களில் பெரும் பகுதியினர் வெளிப்படையாக இருந்தாலும், தமிழகத்தின் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பகுதிகளில் உள்ள கட்சித் தொண்டர்கள் மத்தியில் பதவி நீக்கம் செய்யப்பட்ட தலைவர் ஓ.பன்னீர்செல்வம் செல்வாக்கு பெற்றுள்ளார். அதே நேரத்தில், மறைந்த கட்சித் தலைவர் ஜெ.ஜெயலலிதாவின் நம்பிக்கைக்குரிய வி.கே.சசிகலா, மறைந்த தலைவரின் பரம்பரைக்கு உரிமை கோருகிறார். அண்ணன் மகன் டிடிவி தினகரனையும் விட்டு வைக்கவில்லை.

இது அதிமுக வாக்குகளின் மரபுக்காக போராட பழனிசாமி உட்பட நான்கு வீரர்களுக்கு களம் திறக்கப்பட்டுள்ளது. சமீபத்தில் நடந்த சட்டமன்ற தேர்தலில் தினகரனின் அம்மா மக்கள் முன்னேற்றக் கழகம் பல தொகுதிகளில் அதிமுகவை கெடுத்து விட்டது.

துரை கருணா, அரசியல் விமர்சகரும், பல தசாப்தங்களாக அதிமுகவின் வரலாற்றாசிரியருமான துரை கருணா, பிளவுபட்ட அதிமுக, கணிசமான அளவிற்குத் தேர்தலில் திமுகவுக்கு ஆதரவாக மட்டுமே செயல்படும் என்று கூறினார். அதிமுகவின் வாக்கு வங்கிகளில் ‘திராவிட மற்றும் எம்ஜிஆர்-அம்மா வாக்குகள்’ உள்ளன, இது திராவிடச் சித்தாந்தத்திற்கு ஆதரவான ஆனால் திமுக மற்றும் அதன் தலைமைக்கு எதிரானது.

No posts to display