அதிமுக தலைமைக்கழகம்: கட்சி தலைமை அலுவலகத்தில் பலத்த பாதுகாப்பு

0
அதிமுக தலைமைக்கழகம்: கட்சி தலைமை அலுவலகத்தில் பலத்த பாதுகாப்பு

ராயப்பேட்டை தலைமைச் செயலகத்தில் எடப்பாடி கே.பழனிசாமிக்கும், ஓ.பன்னீர்செல்வத்துக்கும் இடையே ஏற்பட்ட மோதல் பெரும் கலவரமாக மாறியதால், மேலும் வன்முறை ஏற்படாமல் இருக்க பலத்த பாதுகாப்பு போடப்பட்டுள்ளது.

திங்கள்கிழமை காலை, கட்சித் தலைமை அலுவலகம் அருகே, கட்சி தொண்டர்கள் ஒருவர் மீது ஒருவர் கற்களை வீசி தாக்கியதால், பரபரப்பு ஏற்பட்டது. பன்னீர்செல்வத்தின் வாகனத்தை இபிஎஸ் ஆதரவாளர்கள் தடுத்ததாகக் கூறப்பட்டதைத் தொடர்ந்து, ஓபிஎஸ் ஆதரவாளர்கள் தங்கள் தலைவரின் அலுவலகத்திற்குள் நுழைவதற்கு வழிவகை செய்ய கட்சி தலைமையகத்தின் பூட்டிய கதவை உடைத்துத் திறந்தனர்.

வன்முறை நடந்த சில மணி நேரங்களுக்குள், போலீசார் லேசான தடியடி நடத்தி, அங்கிருந்தவர்களை கலைந்து போகச் செய்தனர், அதன்பிறகு, தெற்கு சென்னை பிரிவு வருவாய் கோட்ட அதிகாரி (RDO), சாய் வர்த்தினி, பிரிவு 145 Cr.PC (செயல்முறை) கீழ் கட்சி தலைமையகத்திற்கு சீல் வைத்தார். தகராறு அமைதியை சீர்குலைக்கும் வாய்ப்பு உள்ளது).

வருவாய் அதிகாரிகள் இரு பிரிவினருக்கு இடையேயான தகராறின் சாத்தியக்கூறுகளைக் கருத்தில் கொண்டு, பிரிவு 146 (1) CrPC (சர்ச்சைக்குரிய விஷயத்தை இணைக்க மற்றும் பெறுநரை நியமிப்பதற்கான அதிகாரம்) யையும் செயல்படுத்தினர்.

இரு பிரிவினரின் பிரதிநிதிகளும் ஜூலை 25 ஆம் தேதி சம்பந்தப்பட்ட அதிகாரிகளிடம் ஆஜராகி கட்சி அலுவலகத்தை யார் கையில் வைத்திருப்பார்கள் என்பதை முடிவு செய்ய வேண்டும் என்று நகர காவல்துறையின் அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு தெரிவிக்கிறது.

No posts to display