அதிமுகவினர் ஒன்று சேர வேண்டிய நேரம்: சசிகலா

0
அதிமுகவினர் ஒன்று சேர வேண்டிய நேரம்: சசிகலா

இன்று நடைபெற்ற அதிமுக பொதுக்குழுக் கூட்டம் குறித்து திங்கள்கிழமை கருத்து தெரிவித்த சசிகலா, அதிமுக தொண்டர்கள் அனைவரும் ஒன்று சேர வேண்டிய நேரம் வந்துவிட்டது.

“இன்றைய நிகழ்வுகளைப் பார்க்கும்போது, ​​அதிமுகவினர் அனைவரும் ஒன்றிணைய வேண்டிய நேரம் வந்துவிட்டது. தலைமைப் பதவியைப் பிடிக்க முயன்றால் அது நிலைக்காது. பணத்தால் அடையும் எந்தப் பதவியும் நிலைக்காது, அது சட்டப்படி செல்லாது. கண்மூடித்தனமாகப் பார்க்காதீர்கள். நிழலுக்காக போராடுவதன் மூலம் யதார்த்தம், ”என்று ஒரு நிகழ்ச்சியில் அவர் கூறினார்.

“அனைத்து தொண்டர்களின் ஆதரவுடன் நாங்கள் நிச்சயமாக யதார்த்தத்தை அடைவோம். ஒன்றரை கோடி தொண்டர்களும் பொதுமக்களும் எனக்கு ஆதரவாக உள்ளனர். நிதிநிலை அறிக்கையை பொதுக்குழு கூட்டத்தில் பொருளாளர் அறிவிக்கலாம். அப்படியானால் அதை எப்படி ஏற்றுக்கொள்ள முடியும். பொதுக்குழு கூட்டமா?அதிமுக பொதுக்குழு கூட்டம் செல்லாது” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

போட்டித் தலைவர் ஓ பன்னீர்செல்வம் (ஓபிஎஸ்) கட்சியின் முதன்மை உறுப்பினர் மற்றும் பொருளாளர் பதவியில் இருந்து நீக்கப்பட்டார்.

அவரது ஆதரவாளர்களான ஆர் வைத்திலிங்கம், பிஎச் மனோஜ் பாண்டியன் – சட்டமன்ற உறுப்பினர்கள் மற்றும் முன்னாள் எம்எல்ஏ ஜேசிடி பிரபாகர் ஆகியோரையும் கட்சி நீக்கியது.

இதற்கிடையில், ராயப்பேட்டையில் உள்ள அதிமுக தலைமை அலுவலகத்தில் ஓபிஎஸ்-இபிஎஸ் ஆதரவாளர்கள் வன்முறையில் மோதினர், கட்டிடத்திற்கு வருவாய்த்துறை அதிகாரிகள் சீல் வைத்தனர் மற்றும் அப்பகுதியில் 144 தடை உத்தரவு போடப்பட்டுள்ளது. இந்த மோதலில் பலர் காயமடைந்ததால் கூட்டத்தை கலைக்க போலீசார் தடியடி நடத்தினர்.

No posts to display