சென்னையில் எஸ்டபிள்யூடி பணிகள் 90 நாட்களில் நிறைவடையும்: கே.என்.நேரு

0
சென்னையில் எஸ்டபிள்யூடி பணிகள் 90 நாட்களில் நிறைவடையும்: கே.என்.நேரு

இந்த ஆண்டு பருவமழையை எதிர்கொள்ளும் வகையில், சென்னை முழுவதும் மழைநீர் வடிகால் திட்டப்பணிகள் மேற்கொள்ளப்பட்டு வருகின்றன. செப்டம்பர் மாதத்துக்குள் பணிகள் நிறைவடையும் என நகராட்சி நிர்வாகத் துறை அமைச்சர் கே.என்.நேரு தெரிவித்துள்ளார்.

அமைச்சர்கள் சேகர் பாபு மற்றும் மா.சுப்பிரமணியன் ஆகியோருடன் செயலகத்தில் சிங்கார சென்னை 2.0 செய்தியாளர்களிடம் பேசிய அமைச்சர் நேரு, ஒவ்வொரு மண்டலத்திலும் நியமிக்கப்பட்டுள்ள ஐஏஎஸ் அதிகாரிகள் மூலம் SWD பணிகள் குறித்து ஆய்வுகள் கண்டிப்பாக மேற்கொள்ளப்பட்டு வருவதாக கூறினார்.

காலதாமதம் ஏற்படக் காரணம் என்ன என்று பதிலளித்த அவர், சென்னையைச் சுற்றியுள்ள அனைத்துப் பணிகளை ஒரே ஒப்பந்ததாரர் மூலம் செய்வதால் இழுபறி இருப்பதாகத் தெரிகிறது. “காண்டிராக்டருக்கு சிறந்த அனுபவத்தின் காரணமாக திட்டம் வழங்கப்பட்டது, பணியை விரைவுபடுத்தவும், தாமதத்தைத் தவிர்க்கவும் நான் அவர்களிடம் தெரிவித்தேன்,” என்று அவர் கூறினார்.

1,055 கிலோமீட்டர் நீளமுள்ள கால்வாய்கள் தூர்வாரப்பட்டு 179.45 கிலோமீட்டர் தூரத்துக்கு பணிகள் நிறைவடைந்துள்ளதாக அமைச்சர் தெரிவித்தார். வெள்ளம் ஏற்படக்கூடிய 564 பகுதிகள் கண்டறியப்பட்டுள்ளதாகவும், அந்த பகுதிகளில் தூர்வாரும் பணிகள் முழுவீச்சில் நடைபெற்று வருவதாகவும் அவர் கூறினார்.

வெள்ளத்தைத் தடுப்பதற்கான நடவடிக்கைகள் குறித்த திருப்புகழ் குழு அறிக்கையின்படி, அதன் கிளைகளை வெட்டியதன் மூலம் பெருமளவிலான மரங்கள் குறைக்கப்பட்டு வருவதாகவும், இதுவரை 514 மரங்கள் சீரமைக்கப்பட்டுள்ளதாகவும் அமைச்சர் மேலும் தெரிவித்தார்.

No posts to display