Thursday, June 8, 2023 3:32 am

இன்றைய ராசிபலன் இதோ ! 23.03.2023

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

நடிகர் எஸ்.ஜே.சூர்யா நடித்த பொம்மை படத்தின் ஜூக்பாக்ஸ் இதோ !

நடிகர் எஸ்.ஜே.சூர்யா தனது வரவிருக்கும் பொம்மை படத்தின் ஜூக்பாக்ஸை ட்விட்டரில் வெளியிட்டார்....

ஹரிஷ் கல்யாணின் எல்ஜிஎம் படத்தின் டீசர் பற்றிய முக்கிய அப்டேட் இதோ !

நடிகர் ஹரிஷ் கல்யாண் தனது வரவிருக்கும் எல்ஜிஎம் படத்தின் படப்பிடிப்பை முடித்துவிட்டதாக...

WTC 2023 : இந்திய அணியில் இடம்பெறுவாரா அஸ்வின்?

உலக டெஸ்ட் சாம்பியன்ஷிப் போட்டியில் ஆஸ்திரேலியா - இந்தியா அணிகள் மோதுகின்றன....

சுனைனா நடித்த க்ரைம் திரில்லர் படமான ரெஜினா படத்தின் ட்ரைலர் இதோ !

பல வருடங்களாக பல வெற்றி படங்களில் நடித்து பிரபலமான நடிகைசுனைனா. இவர்...
- Advertisement -

மேஷம்: இன்று, இது உங்கள் காதல் வாழ்க்கையில் சமநிலையைக் கண்டறிவது மற்றும் தெளிவான தலையுடன் முடிவுகளை எடுப்பது. நீங்கள் தற்போது உறவில் இருந்தால், உங்கள் கருத்துக்களையும் நோக்கங்களையும் தெளிவாக வெளிப்படுத்துவது முக்கியம். தேவையற்ற வாக்குவாதங்களை தவிர்த்து விட்டு, சமரசம் செய்து கொண்டு புரிந்து கொள்ள வேண்டும். தனிமையில் இருந்தால், உங்கள் மனக்கிளர்ச்சி தன்மையை எடுத்துக்கொண்டு எதையும் விரைவாகச் செய்ய விடாமல் இருப்பது முக்கியம்.

ரிஷபம்: இன்று உங்களை கவனித்துக் கொள்ளவும், உங்கள் சொந்த தேவைகள் மற்றும் ஆசைகளுக்கு முன்னுரிமை அளிக்கவும் நினைவில் கொள்ளுங்கள். உங்களுக்கு உண்மையாக இருப்பதன் மூலம், உங்கள் வாழ்க்கையில் சரியான வகையான அன்பையும் மகிழ்ச்சியையும் ஈர்ப்பீர்கள். தனிமையில் இருந்தால், உங்கள் உள்ளுணர்வை நம்புங்கள், நீங்கள் உண்மையிலேயே தகுதியானதை விட குறைவான எதையும் தீர்க்காதீர்கள். அர்ப்பணிப்புடன் இருந்தால், உங்கள் துணையுடன் ஆழமான மட்டத்தில் தொடர்பு கொள்ள இது ஒரு நல்ல நேரம், ஏனெனில் உங்கள் பச்சாதாபம் அதிகரிக்கும்.

மிதுனம்: நீங்கள் குறிப்பாக சமூக மற்றும் ஊர்சுற்றல் உணர்வைக் காண்பீர்கள். ஆன்லைன் டேட்டிங், சமூக நிகழ்வுகள் அல்லது நீங்கள் கவர்ச்சியாகக் கருதும் ஒருவருடன் உரையாடலைத் தொடங்குவது போன்றவற்றின் மூலம் மற்றவர்களுடன் இணைவதை நீங்கள் எளிதாகக் காணலாம். உறுதியுடன் இருந்தால், தகவல்தொடர்பு எளிதாகப் பாய்கிறது, மேலும் உங்கள் இலக்குகள் மற்றும் ஆசைகளுக்கு வரும்போது நீங்கள் இருவரும் ஒரே பக்கத்தில் இருப்பதைக் காணலாம். இதயத்திற்கு-இதயத்துடன் உரையாடி, உங்கள் தொடர்பை ஆழமாக்குங்கள்.

கடகம் : ஒரு உறவில் ஒருவரின் தனிப்பட்ட நலன்களில் அதிக பகுப்பாய்வு அல்லது அதிக கவனம் செலுத்துவதைத் தவிர்ப்பது அவசியம். நம் திட்டங்களுக்கு ஏற்ப விஷயங்கள் நடக்காதபோது ஏமாற்றம் அடைவது இயற்கையானது, ஆனால் உறவை மேம்படுத்துவதற்கும் வளர்ப்பதற்கும் மாற்று வழிகள் உள்ளன என்பதை நினைவில் கொள்வது அவசியம். ஒரு குறிப்பிட்ட அணுகுமுறை வேலை செய்யவில்லை என்றால், உங்கள் கூட்டாளியின் தேவைகளுக்கு மிகவும் பொருத்தமான பல்வேறு விருப்பங்களை ஆராய்வது மதிப்பு.

சிம்மம்: இன்று, ஒரு படி பின்வாங்குவதும், உங்கள் கூட்டாளியின் எண்ணங்கள் மற்றும் உணர்வுகளைப் புரிந்துகொள்வதற்கும் சிறிது இடம் கொடுப்பது முக்கியம். உணர்ச்சிகரமான எதிர்வினைகளை விட தர்க்கரீதியான சிந்தனைக்கு முன்னுரிமை கொடுக்க முயற்சிக்கவும். உங்கள் செயல்களில் கவனம் செலுத்துங்கள் மற்றும் சம்பந்தப்பட்ட எவருக்கும் தீங்கு விளைவிக்காமல் இருக்க முயற்சி செய்யுங்கள். தேவையற்ற சிக்கல்களைத் தவிர்க்க உங்கள் உறவில் விஷயங்களை எளிமையாகவும் நேராகவும் வைத்திருப்பதில் கவனம் செலுத்துங்கள். எளிமையாக இருங்கள்.

கன்னி: காதல் ஒரு மகிழ்ச்சியான ஆனால் குழப்பமான அனுபவமாக இருக்கும். சில சமயங்களில், ஒரு உறவு ஒரு புதிராகத் தோன்றலாம், அது அவிழ்ப்பது கடினம். உங்கள் துணையை உங்களால் முழுமையாக புரிந்து கொள்ள முடியாவிட்டாலும், விஷயங்கள் மீண்டும் தெளிவாகும் வரை உங்கள் சொந்த நலனில் கவனம் செலுத்துவது முக்கியம். எனவே, அதிகமாகச் சிந்திப்பதற்குப் பதிலாக, உங்கள் மீது கவனம் செலுத்தவும், உங்கள் சொந்தத் தேவைகளுக்கு முன்னுரிமை அளிக்கவும் நேரம் ஒதுக்குங்கள்.

துலாம்: இன்று, உங்கள் காதல் உறவுகளில் நீங்கள் குறிப்பாக கவனம் செலுத்துவதைக் காணலாம். நீங்கள் தனிமையில் இருந்தால், உங்களைச் சுற்றியுள்ளவர்களின் ஆற்றலுடன் நீங்கள் மிகவும் இணைந்திருப்பதைக் காணலாம். புதிதாக ஒருவரைச் சந்திப்பதற்கு நீங்கள் அதிக வரவேற்பைப் பெறலாம் மற்றும் அன்பின் வாய்ப்பைப் பெற அதிக விருப்பத்துடன் இருக்கலாம். உறுதியாக இருந்தால், உங்கள் துணையின் பேச்சைக் கேட்கவும், உங்கள் சொந்த உணர்வுகளை மரியாதையுடன் வெளிப்படுத்தவும் நேரம் ஒதுக்குங்கள்.

விருச்சிகம்: அன்பின் வாய்ப்பைப் பெறுவதும், நீங்கள் விரும்பும் ஒருவரிடம் உங்கள் உணர்வுகளை வெளிப்படுத்துவதும் அழகான மற்றும் வாழ்க்கையை மாற்றும் அனுபவமாக இருக்கும். நீங்கள் முயற்சி செய்யாவிட்டால், அர்த்தமுள்ள தொடர்பை இழக்க நேரிடும் என்பதால், இதய விஷயங்களில் ஆபத்துக்களை எடுத்துக்கொள்வதும், பாதிக்கப்படுவதும் முக்கியம். எனவே, உங்களுக்கு வாய்ப்பு இருந்தால், நீங்கள் விரும்பும் நபர்கள் உங்களுக்கு எவ்வளவு அர்த்தம் என்று தெரியப்படுத்த தயங்காதீர்கள்.

தனுசு: உங்கள் உறவின் நேர்மறையான அம்சங்களில் கவனம் செலுத்துவதும், உங்கள் பங்குதாரர் உங்கள் வாழ்க்கையில் கொண்டு வரும் மகிழ்ச்சியையும் அன்பையும் பாராட்டுவதும் முக்கியம். உங்கள் உறவை வளர்ப்பதன் மூலமும், தொடர்ந்து இணைந்திருப்பதன் மூலமும், பேரின்பத்தை நோக்கிய உங்கள் பாதையில் ஏற்படும் எந்த தடைகளையும் நீங்கள் கடக்க முடியும். எனவே, நம்பிக்கையுடன் இருங்கள், நேர்மறையாக இருங்கள், சரியான மனநிலையுடனும் அணுகுமுறையுடனும் நீங்கள் நினைத்த எதையும் சாதிக்க முடியும் என்பதை நினைவில் கொள்ளுங்கள்!

மகரம்: இன்று, உங்களிடமிருந்து ஏதோ தடுக்கப்படுவதாக நீங்கள் ஒரு நச்சரிப்பு உணர்வைக் கொண்டிருக்கலாம், ஆனால் கவலைப்பட வேண்டாம்! உங்கள் ஆர்வத்தைப் பயன்படுத்தவும் உங்கள் உணர்வுகளை ஆராயவும் இது ஒரு வாய்ப்பு. இந்த உணர்ச்சியை ஆராய்வதன் மூலம், உங்களைப் பற்றியும், சூழ்நிலையைப் பற்றியும் மதிப்புமிக்க நுண்ணறிவுகளைப் பெறலாம். நினைவில் வைத்து கொள்ளுங்கள், நம்பிக்கை சில நேரங்களில் இழக்கப்படலாம், ஆனால் அதை மீண்டும் பெறலாம்.

கும்பம்: உங்கள் உறவைப் பற்றி முடிவெடுக்கும் போது, உங்கள் ஆணவத்தை ஒதுக்கி வைத்துவிட்டு, உங்களுக்கும் உங்கள் துணைக்கும் எது சிறந்தது என்பதில் கவனம் செலுத்துங்கள். வெவ்வேறு கண்ணோட்டங்களுக்குத் திறந்திருங்கள் மற்றும் எழக்கூடிய எந்தவொரு மோதல்களையும் சமாளிக்க தயாராக இருங்கள். அவ்வாறு செய்வதன் மூலம், பரஸ்பர அன்பு மற்றும் மரியாதையின் அடிப்படையில் நீங்கள் வலுவான, நிறைவான உறவை உருவாக்க முடியும். எனவே, உங்கள் துணையிடம் கருணை, புரிதல் மற்றும் கருணையுடன் இருங்கள்.

மீனம்: இன்று தனிப்பட்ட மற்றும் காதல் வளர்ச்சிக்கான வாய்ப்புகள் நிறைந்த நாள்! உங்கள் அன்புக்குரியவர்களுக்கு சில கவனமும் முயற்சியும் தேவை என்பதை நீங்கள் காணலாம், ஆனால் அது பரவாயில்லை – அந்த பிணைப்பை வலுப்படுத்தவும் மேலும் ஆழமான இணைப்புகளை உருவாக்கவும் இது ஒரு வாய்ப்பு. சந்தர்ப்பத்திற்கு ஏற்ப உயர்ந்து, அன்றைய கோரிக்கைகளை உங்களது சிறந்த முயற்சியால் பூர்த்தி செய்வதன் மூலம், நிறைவான மற்றும் பலனளிக்கும் வாழ்க்கையை நோக்கி நீங்கள் பெரும் முன்னேற்றம் அடையலாம்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்