28.3 C
Chennai
Wednesday, March 22, 2023

இயக்குனர்-தயாரிப்பாளராக வேடமணிந்த ஒருவர் ஆசை நடிகர்களை ஏமாற்றியதற்காக கைது செய்யப்பட்டார்

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

விவசாய பட்ஜெட் விவசாயிகளை வஞ்சிக்கிறது, இபிஎஸ் குற்றசாட்டு !

பட்ஜெட்டுக்கு பின் செய்தியாளர்களிடம் பேசிய எதிர்க்கட்சித் தலைவர் எடப்பாடி கே.பழனிசாமி, "விவசாய...

தமிழ்நாடு வேளாண்மை பட்ஜெட்டில் நுண்ணீர் பாசனத்திற்கு ரூ.450 கோடி...

தமிழக வேளாண் துறை அமைச்சர் எம்.ஆர்.கே. பன்னீர்செல்வம் செவ்வாய்க்கிழமை மாநில விவசாய...

பழுதடைந்த காந்தி தெருவை விரைந்து சீரமைக்க மதுரவாயல் பகுதிவாசிகள்...

மதுரவாயல் எம்.எம்.டி.ஏ., காந்தி தெருவில், ஆறு மாதங்களுக்கும் மேலாக பழுதடைந்துள்ள சாலையை...

தமிழக சட்டசபையில் விவசாய பட்ஜெட் தாக்கல்: விவரம் இங்கே

தமிழகத்திற்கான வேளாண் பட்ஜெட்டை, சென்னை, சட்டசபையில், மாநில வேளாண் துறை அமைச்சர்,...

தமிழக பட்ஜெட்: முதல்வரின் காலை உணவு திட்டத்திற்கு ரூ.500...

தமிழக நிதியமைச்சர் டாக்டர் பி.டி.ஆர். தியாகராஜன் திங்கள்கிழமை மாநிலத்தில் உள்ள அரசுப்...

இயக்குனர்-தயாரிப்பாளராக நடித்து நூற்றுக்கணக்கான இளைஞர்களுக்கு நடிப்பு வாய்ப்புகளை வழங்குவதாக கூறி ஏமாற்றியதற்காக A26 வயது நபர் கைது செய்யப்பட்டதாக போலீசார் செவ்வாய்க்கிழமை தெரிவித்தனர்.

பீகாரின் கோபால்கஞ்ச் மாவட்டத்தைச் சேர்ந்த அனுஜ் குமார் ஓஜா, ‘AAVYA’ என்ற பெயரில் பதிவு செய்யப்பட்ட தயாரிப்பு நிறுவனத்தை பதிவு செய்து, தனது இன்ஸ்டாகிராம் கதைகளில் வெப் தொடர்கள், சீரியல்கள் மற்றும் விளம்பரங்களில் நடிக்க வாய்ப்புகளை வெளியிட்டு இளைஞர்களைக் கவர்ந்தார்.

“சோட்டி சர்தார்னி” என்ற தொடரில் ஒரு பெண்ணுக்கு பங்களிப்பதாக உறுதியளித்து ஒரு பெண்ணை ஏமாற்றியதற்காக பஞ்ச்குலாவில் ஒரு வழக்கிலும் அவர் தேடப்பட்டார் என்று அதிகாரிகள் தெரிவித்தனர். அக்டோபரில் நரேலா குடியிருப்பாளர் ஒருவர் குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் மீது புகார் அளித்ததையடுத்து இந்த விஷயம் டெல்லி காவல்துறைக்கு தெரியவந்தது.

பணம் செலுத்திய பிராண்ட் ஷூட் பற்றிய ஓஜாவின் இன்ஸ்டாகிராம் கதையைப் பார்த்த பிறகு குற்றம் சாட்டப்பட்டவரை அணுகியதாக பாதிக்கப்பட்டவர் கூறினார், போலீசார் தெரிவித்தனர். குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் அவரை படப்பிடிப்புக்கான ஒப்பந்தத்தில் கையெழுத்திடச் செய்ததாகவும், மேலும் ரூ.75,000 பணம் கேட்டதாகவும் கூறப்படுகிறது.

அவர் பணம் செலுத்திய பிறகு, ஓஜா தனது முன்பணம் இரண்டு நாட்களில் அவரது வங்கிக் கணக்கில் வரவு வைக்கப்படும் என்றார். பின்னர், ஓஜா தனது சுயவிவரத்தைப் புதுப்பிப்பதற்காகவும், வருமான வரி தொடர்பான பிரச்சனைகளுக்காகவும் பாதிக்கப்பட்ட நபரிடம் இருந்து அதிக பணம் கோரினார். மொத்தத்தில், பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணிடம் ரூ.4,43,142 மோசடி செய்யப்பட்டுள்ளது. பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணை ஏமாற்றிய பிறகு, ஓஜா துபாய்க்கு சென்றதாகக் கூறப்படுகிறது, அங்கு அவர் ஒரு பெரிய தொகையை செலவிட்டதாகக் கூறப்படுகிறது.

விசாரணையின் ஒரு பகுதியாக, இன்ஸ்டாகிராமில் இருந்து விவரங்கள் கோரப்பட்டன, இதன் மூலம் குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் இளைஞர்களை தன்னுடன் இணைக்க தூண்டினார். அவரது அழைப்பு விவரங்கள் மற்றும் பணத் தடம் ஆகியவை ஆய்வு செய்யப்பட்டன. ஓஜா பின்வாங்கினார், ஆனால் அவர் தனது இருப்பிடத்தை மாற்றிக்கொண்டே இருந்தார் என்று துணை போலீஸ் கமிஷனர் (வெளி வடக்கு) ரவிக்குமார் சிங் கூறினார்.

பிப்ரவரி 6-ம் தேதி, ஓஜா துளசி எக்ஸ்பிரஸில் ஏறி போபாலுக்குச் செல்வார் என்று எங்கள் குழுவுக்குத் தகவல் கிடைத்தது. இதையடுத்து, போபாலுக்கு ஒரு குழு அனுப்பப்பட்டது, அங்கு அவர் இந்தூருக்கு தப்பிச் செல்ல முயன்றபோது கைது செய்யப்பட்டார். அவருக்கு நோட்டீஸ் அனுப்பப்பட்டும் விசாரணைக்கு ஒத்துழைக்காததால் கைது செய்யப்பட்டார்,” என்றார்.

தனது படிப்பைத் தொடர்ந்து மும்பைக்குச் சென்ற பிறகு, ஓஜா தனது பக்கத்து வீட்டுக்காரர் ராகேஷ் சிங்குடன் தொடர்பு கொண்டு, அவரது தொடர்புகளைப் பயன்படுத்தி தயாரிப்பு நிறுவனத்தை பதிவு செய்ததாக போலீசார் தெரிவித்தனர்.

”மூன்று இசை வீடியோக்களை படமாக்கி யூடியூப்பில் வெளியிட்டார். அவர் இன்ஸ்டாகிராமில் நிகழ்வுகள் மற்றும் விளம்பர விளம்பரங்களை ஏற்பாடு செய்யத் தொடங்கினார். மக்கள் அவரைத் தொடர்பு கொள்ளத் தொடங்கியபோது, ​​அவர் நடிப்பில் வாய்ப்புகளை வழங்குகிறோம் என்ற பெயரில் அவர்களை ஏமாற்றத் தொடங்கினார், ”என்று சிங் கூறினார்.

ஓஜா முன்பு 2019 ஆம் ஆண்டு ஒரு வழக்கில் கோரக்பூரில் உள்ள சிறைக்கு மூன்று மாதங்கள் அனுப்பப்பட்டார். அவர் பெயரில் பல வழக்குகள் மற்றும் புகார்கள் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளன.

ஓஜாவிடம் இருந்து குற்றச் செயல்களுக்கு பயன்படுத்திய இரண்டு மொபைல் போன்கள் மீட்கப்பட்டன.

சமீபத்திய கதைகள்