Monday, April 22, 2024 10:12 pm

‘சட்டசபை இருக்கை ஏற்பாடுகளில் சபாநாயகர் சரியான முடிவுகளை எடுப்பார்’

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

பகுதி நேரமாக ஆட்டோ ஓட்டும் ஐடி ஊழியரின் பாராட்டத்தக்க செயல்!

வங்கதேச நாட்டிலிருந்து சிகிச்சைக்காகச் சென்னை வந்தவர்கள் ஆட்டோவில் தவறவிட்ட பாஸ்போர்ட் மற்றும்...

டிசம்பர் 4ம் தேதி சென்னை உட்பட 6 மாவட்டங்களுக்கு ஆரஞ்சு அலர்ட்!

சென்னை வானிலை ஆய்வு மையம் வெளியிட்ட அறிவிப்பில், டிசம்பர் 4ம் தேதி...

டிசம்பர் 3ம் தேதி புயல் உருவாக வாய்ப்பு : வானிலை ஆய்வு மையத்தின் தென் மண்டல தலைவர் பாலச்சந்திரன்

தென் கிழக்கு வங்கக்கடலில் நிலவும் ஆழ்ந்த காற்றழுத்த தாழ்வுப் பகுதி, அடுத்த...

அதிமுக கட்சியின் கொடி, சின்னத்தை பயன்படுத்த மாட்டோம் : ஓ.பன்னீர்செல்வம் தரப்பு பதில்

அதிமுகவில் ஒற்றை தலைமை விவகாரத்தில் எடப்பாடி பழனிசாமி மற்றும் ஓ.பன்னீர்செல்வம் ஆகியோர்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

சபாநாயகர் எம்.அப்பாவு எதிர்வரும் கூட்டத் தொடருக்கான இருக்கை ஏற்பாடுகளிலும், நீக்கப்பட்ட அதிமுக தலைவர் ஓ.பன்னீர்செல்வம் மற்றும் அவரது ஆதரவாளர்களுக்கு தனி வரிசையாக இருக்கைகள் ஒதுக்குவதிலும் பக்கச்சார்பற்ற முறையில் செயல்படுவார் என அதிமுக மூத்த தலைவர் டி.ஜெயக்குமார் வியாழக்கிழமை நம்பிக்கை தெரிவித்தார். சபாநாயகர் விதிகளின்படி செயல்படத் தவறினால், அது அவருக்கு கெட்ட பெயரை ஏற்படுத்தும்.

ஓபிஎஸ் மற்றும் அவரது ஆதரவாளர்கள் கட்சியில் இருந்து நீக்கப்பட்டுள்ளனர். அதிமுக சட்டப் பேரவை வரிசையில் இடம் ஒதுக்கக் கூடாது என சபாநாயகரிடம் மனு அளித்துள்ளோம். விதிகளின்படி சபாநாயகர் உரிய முடிவுகளை எடுப்பார் என நம்புகிறேன். ஆளுங்கட்சி மற்றும் ஓபிஎஸ் விருப்பப்படி செயல்பட்டால், அவருக்கு கெட்ட பெயர் ஏற்படும்,” என, தமிழக அரசின் வளாகத்தை சுத்தம் செய்யக்கோரி மனு அளித்துவிட்டு, பொதுப்பணித்துறை எக்ஸிகியூட்டிவ் இன்ஜினியரிங் முடித்து வெளியே வந்த ஜெயக்குமார் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார். கட்சியின் நிறுவன தின விழாவை முன்னிட்டு (அக்டோபர் 17) உயர்கல்வி கவுன்சில் மற்றும் முன்னாள் முதல்வர் ஜெயலலிதாவின் சிலை வளாகத்தில் அமைக்கப்பட்டுள்ளது.

“எக்ஸிகியூட்டிவ் இன்ஜினியர் எனக்கு மதியம் 12 மணிக்கு அப்பாயின்ட்மென்ட் கொடுத்தார். நான் அவரது அலுவலகத்திற்கு சென்றபோது அந்த அதிகாரி அவரது அறையில் இல்லை. அவர் இருக்கும் இடம் பற்றி தெரியாத அவருக்கு கீழ் பணிபுரியும் அதிகாரியிடம் மனு அளித்தேன். முன்னாள் சபாநாயகராகவும், அமைச்சராகவும், ஐந்து முறை எம்.எல்.ஏ.வாகவும் இருந்த நான், அதிகாரியை சந்திக்க முடியவில்லை. எனக்கு இப்படி நேர்ந்தால், சாமானியர்களின் நிலையை நினைத்துப் பாருங்கள்,” என்றார்.

முதல்வர் செல்லில் மனு அளித்தவர்கள் சவாரிக்கு அழைத்துச் செல்லப்பட்டனர், மேலும் நாவலூர்-தாலாம்பூர் சாலை அமைக்க கோரிக்கை ரூ.3.75 கோடியில் முடிக்கப்பட்டதாக அரசு அதிகாரிகள் தெரிவித்ததையடுத்து, முதல்வர் அறைக்கு மனுதாரர் அதிர்ச்சியடைந்ததாக அவர் சுட்டிக்காட்டினார். ஆனால் சாலை மோசமான நிலையில் உள்ளது.

“சாலைக்கு ஒதுக்கப்பட்ட நிதி என்ன ஆனது என்பதுதான் இப்போது கேள்வி,” என்று கூறிய அவர், இந்த அரசாங்கம் செய்த வேலைகளுக்கு இது ஒரு எடுத்துக்காட்டு என்று சுட்டிக்காட்டினார்.

மேலும் சென்னையில் பல பகுதிகளில் மழைநீர் வடிகால் பணிகள் முழுமையடையாமல் உள்ளதாகவும், தரம் குறைந்துள்ளதாகவும் குற்றம் சாட்டினார். ஆனால், 95% பணிகள் முடிந்துவிட்டதாக சென்னை மேயர் கூறினார். “இது இந்த அரசாங்கத்திற்கு ஒரு கடுமையான சவாலாக இருக்கும், மேலும் இது வரும் நாட்களில் பொதுமக்கள் மத்தியில் செல்வாக்கற்றதாக மாறும்,” என்று அவர் கூறினார்.

டிடிவி தினகரன், விகே சசிகலா, ஓபிஎஸ் தலைமையிலான அதிமுக அணிகள் இணைப்பு அல்லது கூட்டணி சாத்தியம் குறித்து ஜெயக்குமார் எதிர்மறையாக பதிலளித்தார். “பொதுமக்களிடையே செல்வாக்குப் பெறாத திமுகவைத் தோற்கடிக்க அதிமுகவுக்கு உதவுவதற்கு அவை செல்வாக்கு மிக்க காரணிகள் அல்ல,” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

மாநிலத்தில் திமுகவுக்கு காவி கட்சிதான் உண்மையான எதிர்க்கட்சி என்ற மாநில பாஜக தலைவர் அண்ணாமலையின் கூற்றை நிராகரித்த ஜெயக்குமார், “தனது கட்சியை முன்னிறுத்தவும், அதன் வளர்ச்சிக்காகவும் அவர் (அண்ணாமலை) எதையும் பேச முடியும். மக்களே நீதிபதிகள், எந்தக் கட்சி உண்மையான எதிர்க்கட்சி என்பது அவர்களுக்குத் தெரியும்.

திமுக ஆட்சி மக்கள் மத்தியில் செல்வாக்கற்றதாக மாறியது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்