போதைப்பொருளைக் கட்டுப்படுத்த முதல்வர் ஸ்டாலினின் நடவடிக்கைக்கு பாமக பாராட்டு தெரிவித்துள்ளது

மாநிலத்தில் போதைப் பொருள்களுக்கு தடை விதித்து முதல்வர் மு.க.ஸ்டாலின் பிறப்பித்த உத்தரவுக்கு பாமக நிறுவனர் ராமதாஸ் வரவேற்பு தெரிவித்துள்ளார்.

இதுகுறித்து ராமதாஸ் ட்விட்டரில் கூறியிருப்பதாவது, “மாவட்டம் தோறும் போதைப்பொருள் தடுப்பு, போதைப்பொருள் தடுப்புப் பிரிவு, போதைப்பொருள் நுண்ணறிவுப் பிரிவை வலுப்படுத்த டிஎஸ்பியை நியமிக்க முதல்வர் உத்தரவிட்டிருப்பது வரவேற்கத்தக்கது. முதலமைச்சர் தனது வழிகாட்டுதல்கள் அனைத்தையும் காவல்துறையினரால் பின்பற்றப்படுவதை உறுதி செய்ய வேண்டும், மேலும் மாநிலத்தில் போதைப் பொருள்களை தடை செய்வதற்கான நடவடிக்கைகள் குறித்த ஆய்வுக் கூட்டத்தை மூன்று மாதங்களுக்கு ஒரு முறை மாவட்ட ஆட்சியர்கள் மற்றும் எஸ்பிகளுடன் நடத்த வேண்டும்.

சென்னையில் பெண் கடத்தப்பட்டு கூட்டு பலாத்காரம் செய்யப்பட்ட சம்பவத்தை மேற்கோள்காட்டிய ராமதாஸ், சம்பவத்தில் ஈடுபட்ட ஆண்கள் அனைவரும் கஞ்சா போதையில் இருந்தவர்கள் என்றும், கஞ்சா மற்றும் பிற போதைப் பொருள்கள் சமூகத்திற்கு பேரழிவு என்பதற்கு இந்த சம்பவம் ஒரு சிறந்த எடுத்துக்காட்டு என்றும் கூறினார். மேலும், மாநிலத்தில் போதைப் பொருட்களை தடை செய்வதற்கான திட்டங்களை மாநில அரசு வகுக்க வேண்டும் என்றும் அவர் வலியுறுத்தினார்.

சமூகத்தில் பெண்கள் சுதந்திரமாக நடமாடுவது நல்லாட்சியின் அடையாளம் என்றும், பெண்களுக்கு எதிரான குற்றங்களில் ஈடுபடுவோர் மீது மாநில அரசு உடனடியாக நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என்றும் ராமதாஸ் கூறினார்.