சிறுமியை பாலியல் வன்கொடுமை செய்து தற்கொலை செய்து கொண்ட இருவர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர்

0
சிறுமியை பாலியல் வன்கொடுமை செய்து தற்கொலை செய்து கொண்ட இருவர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர்

கோவை மாநகராட்சி மேல்நிலைப் பள்ளியில் 12-ஆம் வகுப்பு படிக்கும் 17 வயது சிறுமி தற்கொலை செய்து கொண்ட சில மாதங்களுக்குப் பிறகு, அவரை பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததாக 70 வயது முதியவர் உட்பட இருவரை நகர போலீஸார் வியாழக்கிழமை கைது செய்தனர்.

குற்றவாளிகளுக்கு எதிராக பாரபட்சமற்ற நடவடிக்கை எடுக்கக் கோரி அரசியல் அமைப்புகளின் தொடர் போராட்டங்களைத் தூண்டி நவம்பர் 11 அன்று அவர் தனது வீட்டில் தூக்குப்போட்டு தனது வாழ்க்கையை முடித்துக்கொண்டார்.

தனியார் பள்ளியில் இருந்து மாநகராட்சிப் பள்ளிக்கு மாறிய சிறுமி, தனியார் பள்ளியில் 11-ம் வகுப்பு படிக்கும் போது, ​​இயற்பியல் ஆசிரியர் கே மிதுன் சக்ரவர்த்தி தன்னை பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததாக குற்றம் சாட்டினார். மேலும் சிலர் தன்னிடம் தவறாக நடந்து கொண்டதாக பொலிசாரால் மீட்கப்பட்ட தற்கொலைக் குறிப்பில் குற்றம் சாட்டியுள்ளார்.

பாதிக்கப்பட்ட சிறுமியின் புகாரின் பேரில் நடவடிக்கை எடுக்காததால் மிதுன் சக்கரவர்த்தி மற்றும் பள்ளி முதல்வர் மீரா ஜாக்சன் ஆகியோரை போலீசார் கைது செய்தனர். இந்த வழக்கின் மேலும் வளர்ச்சியில், சிறுமிக்கு பாலியல் வன்கொடுமை செய்ததாக பாத்திரக்கடை நடத்தி வரும் சுல்தான் (70) மற்றும் மனோராஜ் (58) ஆகியோரை போலீஸார் கைது செய்தனர்.

பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணின் பெற்றோர் இருவரும் பணிபுரிந்து வருவதால், அவர்கள் பக்கத்து வீட்டு சுல்தானின் பராமரிப்பில் அவளை விட்டுச் செல்வது வழக்கம். அவர் தனது வீட்டிற்கு அடிக்கடி வரும் மனோராஜ் என்பவருடன் சேர்ந்து பாலியல் வன்கொடுமை செய்துள்ளார்.

பெண்ணின் அடக்கத்தை சீர்குலைக்கும் நோக்கில் தாக்குதல் அல்லது குற்றவியல் பலாத்காரம் செய்ததற்காக 354, குழந்தை தற்கொலைக்குத் தூண்டியதற்காக 305 மற்றும் பாலியல் குற்றங்களிலிருந்து குழந்தைகளைப் பாதுகாத்தல் சட்டம் (போக்சோ) உள்ளிட்ட பல்வேறு ஐபிசி பிரிவுகளின் கீழ் இருவரையும் போலீஸார் கைது செய்தனர். மேலதிக விசாரணைகள் தொடர்கின்றன.

No posts to display