செந்தில்பாலாஜி அண்ணாமலையை துணிந்து கோர்ட்டில் வழக்குகள் போடுகிறார்

0
செந்தில்பாலாஜி அண்ணாமலையை துணிந்து கோர்ட்டில் வழக்குகள் போடுகிறார்

பாஜக மாநிலத் தலைவர் அண்ணாமலை தன் மீதான குற்றச்சாட்டை நிரூபிக்க ஆதாரமும் தைரியமும் இருந்தால் நீதிமன்றத்தில் வழக்குத் தொடரலாம் என்று மின்சாரத்துறை அமைச்சர் செந்தில்பாலாஜி புதன்கிழமை தெரிவித்தார்.

அற்பமான குற்றச்சாட்டுகளை கூறி தலைப்புச் செய்திகளைப் பிடிக்க முயற்சிக்கிறார் என்று பாஜக தலைவரின் கருத்தை அவர் நிராகரித்தார். மின் கட்டணத்தை கடுமையாக உயர்த்தும் திமுக ஆட்சியின் நடவடிக்கை சாமானியர்களுக்கு நிதிச்சுமையை ஏற்படுத்தியுள்ளதாக அண்ணாமலை புதன்கிழமை கூறியதுடன், அரசு அனல்மின் நிலையங்கள் மூலம் மின் உற்பத்தியைக் குறைத்துவிட்டு, தனியார் உற்பத்தியாளர்களிடம் அரசாங்கம் மின்சாரத்தை வாங்குகிறது என்று குற்றம் சாட்டினார், மின்துறை அமைச்சர் செந்தில்பாலாஜி மறுத்துள்ளார். . காற்றாலைகள் மூலம் 5,689 மெகாவாட் உற்பத்தியை மாநிலம் எட்டியது, ஜூலை 9 அன்று 120 மெகாவாட் ஒரு நாள் உற்பத்தியும், ஜூலை 1 ஆம் தேதி 27 மெகாவாட் ஒரு நாள் மின்சாரம் உட்பட சூரிய மின் நிலையங்கள் மூலம் அதிகபட்சமாக 3,633 மெகாவாட் உற்பத்தியும் அடங்கும். படிகள் அடுத்த ஆண்டு மார்ச் இறுதிக்குள் வடசென்னை மற்றும் எண்ணூரில் திட்டங்களை விரிவுபடுத்த நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டுள்ளது என்று அவர் செய்தியாளர்களிடம் தெரிவித்தார்.

சோலார் பூங்காக்களுக்கான நிலத்தை அடையாளம் காண டாங்கட்கோவின் கடிதத்திற்கு ஐந்து மாவட்ட ஆட்சியர்கள் பதிலளித்துள்ளனர் என்று அவர் கூறினார். திருவாரூர், கரூர், சேலம், செங்கல்பட்டு மற்றும் காஞ்சிபுரம் கலெக்டர்கள் மொத்தம் 3,273 ஏக்கர் நிலத்தை அடையாளம் கண்டுள்ளனர். உடனடியாக நிலத்தை வாங்க நடவடிக்கை எடுக்க எங்கள் அதிகாரிகளுக்கு உத்தரவிட்டுள்ளோம்,” என்று டாங்கட்கோ தலைமையகத்தில் ஆய்வுக்குப் பிறகு கூறினார்.

No posts to display