Sunday, April 2, 2023

தமிழகத்தில் ஓபிஎஸ் முகாமில் மோடி, ஷா படங்கள் பதுக்கி வைக்கப்பட்டிருப்பது அதிர்ச்சியை ஏற்படுத்தியுள்ளது

தொடர்புடைய கதைகள்

வேளாங்கண்ணியில் பேருந்து கவிழ்ந்து விபத்துக்குள்ளானதில் கேரளத்தைச் சேர்ந்த 3 பேர் பலி !

தமிழகத்தின் வேளாங்கண்ணியில் ஞாயிற்றுக்கிழமை நடந்த சாலை விபத்தில் கேரளாவைச் சேர்ந்த 3...

தமிழக அரசு மருத்துவமனைகளில் முகக்கவசம் அணிவது கட்டாயம்

மாநிலத்தில் நாளுக்கு நாள் கோவிட் பாதிப்பு அதிகரித்து வரும் நிலையில், நாளை...

ஆப்பிரிக்க பன்றிக்காய்ச்சல் நாமக்கல்லில் பண்ணையில் 18 பன்றிகள் வெட்டப்பட்டன

ஆப்பிரிக்க பன்றிக்காய்ச்சல் (ஏஎஸ்எஃப்) பரவியதைத் தொடர்ந்து, நாமக்கல் ராசிபுரத்தில் உள்ள தனியார்...

மணிமங்கலத்தில் பெண் படுகொலை; கணவர், மாமியார் நடைபெற்றது

மனைவியை அடித்துக் கொன்றுவிட்டு, தற்கொலை செய்து கொண்டதாக நாடகம் நடத்திய வாலிபர்...

தமிழகத்தில் ஹிஜாபை கழற்றுமாறு பெண்ணை வற்புறுத்திய ஏழு பேர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர்

தமிழகத்தின் வேலூர் கோட்டை வளாகத்தில் பெண் ஒருவரின் ஹிஜாப்பை கழற்றுமாறு வற்புறுத்தியதாக...

பிரதமர் நரேந்திர மோடி மற்றும் மத்திய உள்துறை அமைச்சர் அமித் ஷா ஆகியோரின் உருவப்படங்கள் வியாழக்கிழமை அதிமுக கிளர்ச்சியாளர்களால் வைக்கப்பட்டுள்ள ஒரு பெரிய பதுக்கலின் ஒரு பகுதியாகும், இது அரசியல் அரங்கில் பல புருவங்களை உயர்த்தியுள்ளது.

இங்கு மோடி, ஷா உள்ளிட்டோர் அடங்கிய பதுக்கலை அதிமுக கிளர்ச்சித் தலைவர் ஓ பன்னீர்செல்வம் (ஓபிஎஸ்) முகாமில் வைத்துள்ளனர். OPS ‘கட்சி பதவிகளுக்கு’ புதிய நியமனங்களை செய்து வருகிறார், மேலும் இங்கு புதிதாக நியமிக்கப்பட்டவர்களின் ஆதரவாளர்களின் விளம்பர முயற்சியாக இந்த பதுக்கல் உள்ளது.

அந்த விளம்பரப் பலகையில் மோடியும் ஷாவும் மக்களை நோக்கி கை அசைப்பதைக் காண முடிந்தது. ஹோர்டிங்கின் நடுவில் பன்னீர்செல்வத்தின் சிரிக்கும் பளிச்சென்ற படம் முக்கியமாக இடம்பெற்றுள்ளது.

இங்குள்ள திராவிடர்களின் சின்னமான சி.என்.அண்ணாதுரையின் சிலைக்கு புதிய நிர்வாகிகள் மாலை அணிவித்தபோது நாடகக் காட்சிகள் காணப்பட்டன. ஒரு கனரக கிரேன், கொக்கியில் வைக்கப்பட்ட மெகா மாலையுடன், கம்பீரமாக அந்த இடத்திற்குச் சென்றது. கொக்கு மாலையை உயரமான சிலைக்கு அருகில் கொண்டு வந்தது, புதிதாக நியமிக்கப்பட்டவர்கள், ஒரு உயரமான மேடையில் நின்று அதை எடுத்து, அவர்களின் வருகையின் பிரமாண்டமான நிகழ்ச்சியில் சிலைக்கு மாலை அணிவித்தனர்.

தமிழக அரசியல் வட்டாரத்தில் மோடி, ஷாவின் படங்கள் பலரையும் வியப்பில் ஆழ்த்தினாலும், அதிமுகவில் இழந்த பன்னீர்செல்வத்தின் முக்கியத்துவத்தை மீண்டும் பெற ஓபிஎஸ் அணி முழு முயற்சியில் ஈடுபட்டு வருவதாக அரசியல் பார்வையாளர்கள் கூறுகின்றனர். முதல் இரண்டு தேசியத் தலைவர்களுடன் ஒரு சிறந்த நெருக்கத்தை முன்னிறுத்துவது அதிக செல்வாக்கைப் பெற பயன்படுத்தப்படலாம் என்று அவர்கள் கூறுகிறார்கள்.

அதிமுகவின் இடைக்கால பொதுச்செயலாளரான எடப்பாடி கே பழனிசாமி மற்றும் ஓபிஎஸ் இருவரும் மோடி மற்றும் ஷாவுடன் நட்புறவு கொண்டுள்ளனர். திமுகவின் நிறுவனரும், முன்னாள் தமிழக முதலமைச்சருமான அண்ணாதுரை திராவிட இயக்கத்தின் அடையாளம்.

பிரதமர் இங்கு வியாழக்கிழமை நடைபெறும் 44வது செஸ் ஒலிம்பியாட் தொடக்க நிகழ்வில் கலந்து கொள்ள உள்ளார்.

சமீபத்திய கதைகள்