விக்கிரவாண்டியில் கல்லூரியின் முதல் மாடியில் இருந்து விழுந்த மாணவி

0
விக்கிரவாண்டியில் கல்லூரியின் முதல் மாடியில் இருந்து விழுந்த மாணவி

திங்கட்கிழமை 17 வயதுடைய மாணவி ஒருவர் தனது கல்லூரியின் முதல் மாடியில் இருந்து கீழே விழுந்து பலத்த காயங்களுக்கு உள்ளானதாக பொலிஸார் தெரிவித்தனர். சென்னை-திருச்சிராப்பள்ளி தேசிய நெடுஞ்சாலையில் விக்கிரவாண்டியில் உள்ள தனியார் கல்லூரி ஊழியர் ஒருவர், பி.பார்ம் முதலாம் ஆண்டு மாணவி, தரையில் கிடந்ததை கண்டெடுத்தார். இங்குள்ள அரசு மருத்துவக் கல்லூரி மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்ட சிறுமிக்கு சிகிச்சை அளிக்கப்பட்டு வருவதாகவும், அவர் சுயநினைவின்றி இருப்பதாகவும் போலீஸ் அதிகாரி ஒருவர் பிடிஐயிடம் தெரிவித்தார். அவர் தனது வாழ்க்கையை முடிக்க முயன்றதாக சந்தேகிக்கப்படுகிறது, மாணவியின் இடுப்பு மற்றும் கால்களில் எலும்பு முறிவு ஏற்பட்டுள்ளதாக அவர் கூறினார். ஒரு கேள்விக்கு, கல்லூரியில் சிறுமி தரையில் கிடந்த இடத்தில் சிசிடிவி கேமராக்கள் எதுவும் இல்லை என்றும் நேரடி சாட்சிகளும் இல்லை என்றும் அதிகாரி கூறினார். சிறுமி விழுப்புரம் மாவட்டத்தைச் சேர்ந்தவர் என்றும், அவரது பெற்றோரிடமும் விசாரணை நடத்தப்பட்டு வருவதாகவும் அதிகாரி தெரிவித்தார்.

No posts to display