கள்ளக்குறிச்சி பள்ளி மாணவர்களுக்கு புதன்கிழமை முதல் ஆன்லைன் வகுப்புகள்

0
கள்ளக்குறிச்சி பள்ளி மாணவர்களுக்கு புதன்கிழமை முதல் ஆன்லைன் வகுப்புகள்

கள்ளக்குறிச்சியில் இன்று நடைபெற்ற செய்தியாளர் சந்திப்பில், 12ஆம் வகுப்பு மாணவி தற்கொலை செய்து கொண்ட கள்ளக்குறிச்சி தனியார் பள்ளியில் மாணவர்களுக்கு ஆன்லைன் வகுப்புகள் புதன்கிழமை முதல் நடைபெறும் என்று பள்ளிக் கல்வித்துறை அமைச்சர் அன்பில் மகேஷ் தெரிவித்தார்.

அடுத்தகட்ட நடவடிக்கை குறித்து முடிவு செய்ய பள்ளிக் கல்வித்துறை அமைச்சர் தலைமையில் சட்டமன்ற உறுப்பினர்கள் மற்றும் மாவட்ட ஆட்சியர் ஸ்ரவன் குமார் ஜாதவத் தலைமையில் கூட்டம் நடைபெற்றது. முதல்வர் மு.க.ஸ்டாலின் உத்தரவின்படி, இந்த மாணவர்களுக்கு புதன்கிழமை முதல் ஆன்லைன் வகுப்புகள் தொடங்கும். 9, 10, 11 மற்றும் 12 ஆம் வகுப்பு மாணவர்களுக்கான வகுப்புகள் அடுத்த வாரம் தொடங்கும்,” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

ஒரு வாரத்திற்குள் இந்த மாணவர்களுக்கு உடற்கல்வி வகுப்புகளுக்கு இடமளிப்பதற்கான மாற்று ஏற்பாடுகளை அரசாங்கம் தேடும், என்றார்.

அவர் கூறுகையில், சேதமடைந்த சான்றிதழ்களுக்கு பதிலாக ஆசிரியர்கள் மற்றும் மாணவர்களுக்கு புதிய சான்றிதழ் வழங்க கலெக்டர் தலைமையில் குழு அமைக்கப்படும்.

மற்ற பள்ளிகளில் சேர விரும்பும் மாணவர்களுக்கு சிறப்பு அனுமதி வழங்கப்படும், என முடித்தார்.

ஞாயிற்றுக்கிழமை, மாநில காவல்துறை தலைவர் சி சைலேந்திர பாபு, கலவரத்தை விசாரிக்க சிறப்பு புலனாய்வுக் குழுவில் (SIT) மேலும் 55 காவலர்களை நியமித்தார்.

கடந்த ஜூலை 13ஆம் தேதி கடலூர் மாவட்டம் பெரியநெசலூர் கிராமத்தைச் சேர்ந்த 17 வயது சிறுவன் பள்ளி விடுதி வளாகத்தில் சந்தேகத்திற்கிடமான முறையில் இறந்து கிடந்தார். கள்ளக்குறிச்சியில் ஞாயிற்றுக்கிழமை வன்முறையைத் தூண்டியதால், விடுதியின் மூன்றாவது மாடியில் உள்ள அறையில் தங்கியிருந்த சிறுமி, மேல் மாடியில் இருந்து குதித்து தனது வாழ்க்கையை முடித்துக்கொண்டதாக சந்தேகிக்கப்படுகிறது. போலீசார் உட்பட பலர் காயமடைந்தனர் மற்றும் பள்ளியின் சொத்துக்கள் சேதப்படுத்தப்பட்டன.

No posts to display