Thursday, June 8, 2023 4:07 am

கட்சி அலுவலகத்தில் இருந்து ஆவணங்களை எடுத்துச் சென்ற குற்றச்சாட்டை ஓபிஎஸ் கட்சியினர் மறுப்பு !!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

சொந்த கட்சியை சேர்ந்தவரிடமே பண மோசடியில் ஈடுபட்ட பாஜக பிரமுகர்

ஒன்றிய அரசின் உணவு கழகத்தில் இயக்குநர் வேலை வாங்கி தருவதாகக் கூறி...

ஓபிஎஸ், டிடிவி தினகரன் ஒரே மேடையில் தொண்டர்களிடம் பேச்சு

தஞ்சாவூரில் இன்று (ஜூன் 7) நடந்த வைத்திலிங்கம் மகன் திருமண விழாவில்...

தமிழக மாணவ, மாணவிகளை கௌரவிக்கும் நடிகர் விஜய்

தமிழகத்தில் கடந்த மே மாதத்தில் 10 மற்றும் 12 ஆம் வகுப்புக்கான...

இனி 200 கிமீ தூரம் செல்லும் அரசு பேருந்துகளிலும் முன்பதிவு செய்யலாம் : அமலுக்கு வந்தது புதிய வசதி!

தமிழகத்தில் அரசு விரைவு பேருந்துகளிலிருந்து வேறு மாநிலத்திற்குச் செல்லும் பேருந்துகளில் மட்டுமே இதுவரை முன்பதிவு...
- Advertisement -

மதுரை, கோவையில் உள்ள அதிமுக அலுவலகங்கள் உள்ளிட்ட முக்கிய ஆவணங்களை ஓ.பன்னீர்செல்வமும் அவரது ஆதரவாளர்களும் எடுத்துச் சென்றதாக முன்னாள் அமைச்சரும், அதிமுக ராஜ்யசபா உறுப்பினருமான சி.வி.சண்முகம் போலீசில் புகார் அளித்த சில மணி நேரங்களிலேயே, ஓபிஎஸ்-ன் விசுவாசி குற்றச்சாட்டை மறுத்துள்ளார். அந்த ஆவணங்களை தலைமையகத்தில் வைத்திருக்கும் நடைமுறை கட்சிக்கு இல்லை.

ஜூலை 11-ம் தேதி வானகரத்தில் அதிமுகவின் வட்டாட்சியர் கூட்டம் நடந்து கொண்டிருந்தபோது, ​​ஓபிஎஸ் மற்றும் அவரது ஆதரவாளர்கள் கட்சி அலுவலகத்தை முற்றுகையிட்டு, தலைமை அலுவலகத்தில் உள்ள அனைத்து அறைகளையும் உடைத்ததாக சண்முகம் கூறினார்.

மதுரை மற்றும் கோவையில் உள்ள அதிமுக தலைமை அலுவலகம் மற்றும் அதிமுக அலுவலகங்கள் தொடர்பான பல முக்கிய ஆவணங்கள் காணவில்லை. ஜூலை 11-ம் தேதி வன்முறையில் ஈடுபட்ட பிறகு OPS-ன் ஆட்கள் அந்த முக்கிய ஆவணங்களை வாகனத்தில் எடுத்துச் சென்றுள்ளனர்” என்று சண்முகம் ஊடகங்களிடம் கூறினார்.

மேலும் ஆத்திரமடைந்த சண்முகம், அதிமுக அலுவலகத்திற்குள் நுழைந்து சேதப்படுத்த அவருக்கு (ஓபிஎஸ்) எவ்வளவு தைரியம் இருக்கிறது என்று கேட்டார்.

“அது ஜானகி ராமச்சந்திரனுக்கு சொந்தமானது மற்றும் எங்கள் தலைவர் எம்.ஜி.ராமச்சந்திரனுக்கு நன்கொடையாக வழங்கப்பட்டது. அதையடுத்து எம்ஜிஆர் அதையே நமது அதிமுக கட்சிக்கு மாற்றினார். அதிமுகவின் உண்மையான தொண்டர்கள் அந்தக் கட்டிடத்தை ஒருபோதும் உடைத்து கொள்ளையடிக்க மாட்டார்கள்” என்று சண்முகம் மேலும் கூறினார்.

இருப்பினும், ஓபிஎஸ் ஆதரவாளரும், கர்நாடக மாநில முன்னாள் அதிமுக செயலாளருமான வா புகழேந்தி, ஆர்எஸ் எம்பியால் சுமத்தப்பட்ட குற்றச்சாட்டுகள் அனைத்தும் ஆதாரமற்றவை மற்றும் தவறானவை என்று கூறினார். “சண்முகத்தின் கூற்றுகள் பன்னீர்செல்வத்தின் நற்பெயருக்கு களங்கம் விளைவிப்பதற்காகவே உள்ளன. முன்னாள் முதல்வரும், கட்சியின் ஒருங்கிணைப்பாளருமான ஒருவர் தனது சொந்த உடையின் ஆவணங்களை எப்படி எடுத்துச் செல்வார்? புகழேந்தி டிடி அடுத்து தெரிவித்தார். அதிமுக தலைமையகத்தில் ஏதேனும் முக்கிய ஆவணங்கள் உள்ளதா என்று கேட்டதற்கு, புகழேந்தி மறுத்தார்.

தற்போது அதிமுக தலைமை அலுவலகத்தில் அதுபோன்ற ஆவணங்கள் எதுவும் இல்லை. இபிஎஸ் கட்சிக்கு ஒன்றரை கோடி தொண்டர்கள் இருப்பதாக கூறி வருகிறார். இருப்பினும், அந்த கட்சி உறுப்பினர்களின் விவரங்கள் கூட தலைமை அலுவலகத்தில் அவர்களிடம் இல்லை, ”என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

இதுபோன்ற பொய்யான குற்றச்சாட்டுகளால், அம்மாவின் (ஜெயலலிதா) போயஸ் கார்டன் இல்லத்தை மீட்பதற்கான சட்டப் போராட்டத்தில் ஈபிஎஸ் தோற்றார் என்றும் புகழேந்தி சுட்டிக்காட்டினார்.

இந்த நிகழ்வுகளுக்கு பதிலளித்த மூத்த பத்திரிக்கையாளர் பிரியன், ஈபிஎஸ் மற்றும் ஓபிஎஸ் இடையேயான மோதல் தங்களின் அந்தஸ்தை மட்டுமின்றி அதிமுகவின் அந்தஸ்தையும் கெடுத்து விட்டது என்றார்.

“தேர்தல் தோல்விகளால் அதிமுக தொண்டர்கள் ஏற்கனவே விரக்தியில் உள்ளனர். கட்சியின் நிலைப்பாட்டை உணராமல், இந்த தலைவர்கள் தங்கள் உள் பூசல்களைத் தொடர்கிறார்கள், இது கட்சியை தேர்தலில் மோசமான செயல்திறனைக் காட்டத் தூண்டும், ”என்று மூத்த பத்திரிகையாளர் கருத்து தெரிவித்தார்

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்