ஒரே கணக்கு வழியாக 5 விவரங்களை வரை சேர்க்க FB சோதனைகள் !!

0
ஒரே கணக்கு வழியாக 5 விவரங்களை  வரை சேர்க்க FB சோதனைகள் !!

தொழில்நுட்ப நிறுவனமான மெட்டா, பயனர்கள் ஐந்து தனித்தனி சுயவிவரங்கள் வரை ஒரே கணக்கில் இணைக்கப்படுவதற்கான ஒரு வழியை சோதிப்பதாக உறுதிப்படுத்தியுள்ளது.

இந்தச் சோதனையானது பயனர்கள் தாங்கள் இணைக்க விரும்பும் குறிப்பிட்ட குழுக்களுக்கு வெவ்வேறு சுயவிவரங்களை அர்ப்பணிக்க அனுமதிக்கிறது, அதாவது ஒரு பிரத்யேக ஃபேஸ்புக் ஃபீட் அவர்களின் நண்பர்களுக்கு மட்டும் பிரத்யேகமானது மற்றும் மற்றொன்று அவர்களின் சக பணியாளர்களுக்கு மட்டும் என டெக் க்ரஞ்ச் தெரிவித்துள்ளது.

சோதனையின் ஒரு பகுதியாக இருக்கும் பயனர்கள், சில தட்டல்களில் தங்கள் வெவ்வேறு சுயவிவரங்களுக்கு இடையில் மாற முடியும்.

“ஆர்வங்கள் மற்றும் உறவுகளின் அடிப்படையில் மக்கள் தங்கள் அனுபவத்தைத் தக்கவைத்துக் கொள்ள உதவுவதற்காக, ஒரே Facebook கணக்கில் ஒன்றுக்கு மேற்பட்ட சுயவிவரங்களைக் கொண்டிருப்பதற்கான வழியை நாங்கள் சோதித்து வருகிறோம்” என்று ஒரு செய்தித் தொடர்பாளர் லியோனார்ட் லாம் ஒரு மின்னஞ்சலில் வலைத்தளத்தால் மேற்கோள் காட்டப்பட்டார்.

“பேஸ்புக்கைப் பயன்படுத்தும் எவரும் எங்கள் விதிகளைப் பின்பற்ற வேண்டும்” என்று லாம் மேலும் கூறினார்.

கூடுதல் சுயவிவரங்கள் ஒரு நபரின் உண்மையான பெயரைச் சேர்க்க வேண்டியதில்லை, ஏனெனில் பயனர்கள் எந்த சுயவிவரப் பெயரையும் பயனர் பெயரையும் தேர்வு செய்ய முடியும், அது தனிப்பட்டதாக இருக்கும் வரை மற்றும் எந்த எண்கள் அல்லது சிறப்பு எழுத்துக்களைப் பயன்படுத்தாது.

மக்களின் முக்கிய சுயவிவரங்கள் அவர்கள் அன்றாட வாழ்க்கையில் பயன்படுத்தும் பெயரையே பயன்படுத்த வேண்டும் என்று Facebook தெரிவித்துள்ளது.

கூடுதல் சுயவிவரங்கள் இன்னும் அதன் கொள்கைகளுக்கு உட்பட்டவை என்றும் அவை உங்கள் அடையாளத்தை தவறாக சித்தரிக்கவோ அல்லது பிறரை ஆள்மாறாட்டம் செய்யவோ முடியாது என்றும் நிறுவனம் கூறியுள்ளது. கூடுதல் சுயவிவரத்தில் மீறலைப் பெற்றால், அது உங்கள் கணக்கை ஒட்டுமொத்தமாக பாதிக்கும்.

பல சுயவிவரங்களில் மக்கள் அதன் தளத்தை தவறாகப் பயன்படுத்துவதைத் தடுக்க இந்த விதி உதவும் என்று பேஸ்புக் கூறியது, அறிக்கை கூறியது.

யாரேனும் ஒருவர் தனது கூடுதல் சுயவிவரங்களில் ஒன்றைப் பயன்படுத்தி நிறுவனத்தின் கொள்கைகளை மீண்டும் மீண்டும் மீறினால், எந்த சுயவிவரத்தை மீறுகிறது என்பதை Facebook அமைப்புகள் கண்டறிந்து, கூடுதல் சுயவிவரம் அல்லது முதன்மை கணக்கு உட்பட அனைத்து சுயவிவரங்களையும் அகற்றுவது போன்ற தகுந்த நடவடிக்கை எடுக்கும்.

No posts to display