அதிமுக பொதுக்குழு கூட்டம் திட்டமிட்டபடி நடைபெறும்: கே.பி.முனுசாமி

0
அதிமுக பொதுக்குழு கூட்டம் திட்டமிட்டபடி நடைபெறும்: கே.பி.முனுசாமி

திட்டமிட்டபடி அதிமுக பொதுக்குழு கூட்டம் நடைபெறும் என்றும், பொதுச்செயலாளராக இபிஎஸ் தேர்வு செய்யப்படுவார் என்றும் அதிமுக அவைத் தலைவர் கே.பி.முனுசாமி தெரிவித்தார்.

கூட்டத்தில் 16 தீர்மானங்கள் நிறைவேற்றப்படும் என்றும், அவைத் தலைவர்கள் சார்பில் உறுப்பினர்களுக்கு அழைப்பிதழ் அனுப்பப்பட்டுள்ளதாகவும் தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.

“திட்டமிட்டபடி பொதுக்குழு கூட்டம் நடக்கும். விரக்தியில் உள்ள வைத்திலிங்கம், அ.தி.மு.க., பொதுக்குழு கூட்டம் நடக்காது’ என, கூறி வருகிறார்.

மேலும் அதிமுகவை எந்த வகையிலும் குற்றம் சாட்ட தகுதியில்லாத டிடிவி தொடர்ந்து கட்சியை விமர்சித்தால் நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என்றார். இபிஎஸ் ஆதரவாளரின் கூற்றுப்படி, சசிகலா அரசியலில் தனது இருப்பைக் காட்ட மட்டுமே கருத்துக்களைக் கடந்து வருகிறார்.

கட்சியின் நிறுவனர் எம்.ஜி.ராமச்சந்திரன், அவருக்குப் பின் வந்த மறைந்த ஜெயலலிதா ஆகியோரின் காலத்தில் முழு அதிகாரம் பெற்ற பொதுச் செயலாளர் பதவி, பொதுக்குழுக் கூட்டத்தில் தீர்மானம் நிறைவேற்றுவதன் மூலம் மீண்டும் புத்துயிர் பெறும் என்று முன்னாள் அமைச்சர் விஸ்வநாதன் ஞாயிற்றுக்கிழமை தெரிவித்தார். .

2017ல், பன்னீர்செல்வம் மற்றும் பழனிசாமி தலைமையிலான அணிகள் ஒன்றிணைந்ததையடுத்து, ஜெயலலிதா ‘நிரந்தர பொதுச்செயலாளர்’ என அக்கட்சி அறிவித்தது.

‘ஒருங்கிணைப்பாளர்’ மற்றும் ‘இணை ஒருங்கிணைப்பாளர்’ என்ற புதிய உச்சக்கட்சி கட்டமைப்பை அக்கட்சி உருவாக்கியது மற்றும் பன்னீர்செல்வம் மற்றும் பழனிசாமி முறையே முதல் இரண்டு இடங்களுக்கு தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டனர்.

2021 டிசம்பரில், அத்தகைய உயர்மட்டக் கட்சித் தலைமைக் கட்டமைப்பை வலுப்படுத்த கட்சி அதன் விதிகளைத் திருத்தியது.

மிக உயர்ந்த பதவிகளுக்கான தேர்தல் ஒற்றை வாக்கு மூலம் நடைபெறும் என்றும், வாக்காளர்கள் கட்சியின் முதன்மை உறுப்பினர்களாக இருப்பார்கள் என்றும் ட்வீக்கிங் தெளிவுபடுத்தியது. கடந்த ஆண்டு பழனிசாமி மற்றும் பன்னீர்செல்வம் ஆகியோர் போட்டியின்றி தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டனர்.

No posts to display