தமிழக காவல்துறையில் முன்னாள் துணை ராணுவத்தினருக்கான ஒதுக்கீட்டை நீக்க வேண்டாம்: பாமக

0
தமிழக காவல்துறையில் முன்னாள் துணை ராணுவத்தினருக்கான ஒதுக்கீட்டை நீக்க வேண்டாம்: பாமக

தமிழக காவல் துறையில் முன்னாள் துணை ராணுவ வீரர்களுக்கு வழங்கப்படும் 5 சதவீத இடஒதுக்கீட்டை நீக்கக் கூடாது என தமிழக அரசை பாமக நிறுவனர் ராமதாஸ் வலியுறுத்தியுள்ளார்.

ராமதாஸ் தனது ட்விட்டர் பக்கத்தில், “தமிழ்நாடு சீருடைப் பணியாளர் தேர்வாணையம் (டிஎன்யுஎஸ்ஆர்பி) ராணுவமும் துணை ராணுவமும் ஒன்றல்ல என்றும், துணை ராணுவத்துக்கும் இடஒதுக்கீட்டை நீட்டிக்க முடியாது என்றும் அறிவித்தது. தேசத்தைக் காக்கிறார்கள். முன்னாள் ராணுவ வீரர்களைப் போலவே, முன்னாள் துணை ராணுவ வீரர்களும் சில ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு தங்கள் சொந்த மாநிலத்தில் பணியாற்ற விரும்புகிறார்கள், எனவே அவர்களுக்கும் காவல் துறையில் முன்னுரிமை அளிக்கப்பட வேண்டும்.

சமீபத்தில், துணை ராணுவப் படைகளில் பணிபுரிந்தவர்களுக்கு வழங்கப்பட்டு வந்த 5 சதவீத இடஒதுக்கீட்டை TNUSRB நீக்கியது.

இந்த அறிவிப்புக்கு துணை ராணுவப் படைகளில் பணிபுரிந்தவர்கள் மற்றும் மாநில காவல்துறையில் நுழையத் தயாராகி வருபவர்கள் பரவலாக எதிர்த்தனர்.

ராணுவத்தையும் துணை ராணுவத்தையும் எப்படி தனித்தனியாக பார்க்க முடியும் என்று ராமதாஸ் கேள்வி எழுப்பியுள்ளார். “எல்லைப் பாதுகாப்புப் படை (பிஎஸ்எஃப்) மற்றும் இந்தோ-திபெத்திய எல்லைக் காவல் படையில் பணிபுரியும் நபர்கள் இராணுவப் படைகளுக்கு இணையாக உள்ளனர், ஆனால் அவர்கள் துணை ராணுவப் படைகள் என்று குறிப்பிடப்படுகிறார்கள். நாட்டில் உள்ள பல மாநிலங்கள் படைகளுக்கு இடையில் வேறுபாடு காட்டவில்லை மற்றும் இருவருக்கும் சம வாய்ப்புகளை வழங்குகின்றன. எனவே மாநிலத்திலும் இதே நிலை தொடர வேண்டும்,” என்றார்.

No posts to display