Saturday, February 24, 2024 9:08 pm

இஸ்ரேலின் மேற்குக்கரை தாக்குதலில் குறைந்தது 6 பாலஸ்தீனியர்கள் கொல்லப்பட்டனர்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

புகையிலை தொடர்பாக விதிக்கப்பட்ட தடைகளை நீக்க நியூசிலாந்து அரசாங்கம் முடிவு!

புதிய நியூசிலாந்து அரசாங்கம், முந்தைய அரசாங்கம் விதித்த புகையிலை கட்டுப்பாடுகளை ரத்து...

ஹமாஸ் அமைப்பினர் தாக்குதல் நடத்திய இடங்களை பிரதமருடன் சென்று பார்வையிட்டார் எலன் மஸ்க்!

இஸ்ரேலில் ஹமாஸ் அமைப்பினர் நடத்திய தாக்குதல்களுக்குப் பிறகு, அந்த இடங்களை இஸ்ரேலின்...

உலக நாடுகளின் கோரிக்கையால் இஸ்ரேல் – ஹமாஸ் இடையேயான போர் நிறுத்தம் நீட்டிப்பு!

கடந்த மாதம் முதல் நடந்து வந்த இஸ்ரேல் - ஹமாஸ் இடையேயான போர் சில...

இனி விசா இன்றி மலேசியாவுக்கு வரலாம் : அரசு அதிரடி அறிவிப்பு

மலேசிய பிரதமர் அன்வர் இப்ராஹிம், இந்தியா மற்றும் சீனா குடிமக்களுக்கு மலேசியாவில் விசா இல்லாமல் பயணம்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

இஸ்ரேலிய இராணுவம் செவ்வாயன்று ஆக்கிரமிக்கப்பட்ட மேற்குக் கரை நகரமான ஜெனினில் உள்ள ஒரு வீட்டைத் தாக்கியது, இது ஒரு போரைத் தூண்டியது, இது குறைந்தது ஆறு பாலஸ்தீனியர்களைக் கொன்றது மற்றும் இரண்டு டஜன் பேருக்கு மேல் காயமடைந்ததாக பாலஸ்தீனிய சுகாதார அதிகாரிகள் தெரிவித்தனர்.

புதன்கிழமை அதிகாலை, பாலஸ்தீனிய போராளிகள் இஸ்ரேலை நோக்கி ஒரு ராக்கெட்டை ஏவினார்கள் ஆனால் அது காசா பகுதிக்குள் விழுந்து வெடித்தது என்று இஸ்ரேலிய இராணுவம் தெரிவித்துள்ளது. இந்த ராக்கெட் தெற்கு இஸ்ரேலில் திறந்த பகுதிகளில் எச்சரிக்கை சைரன்களை இயக்கியது. உயிர்ச்சேதம் குறித்து எந்த தகவலும் இல்லை.

கடந்த வாரம் வடக்கு மேற்குக்கரை நகரமான ஹவாராவில் இரண்டு இஸ்ரேலிய சகோதரர்களை சுட்டுக் கொன்றதாக சந்தேகிக்கப்படும் தாக்குதலைக் கொன்றதாக இராணுவம் கூறியது. செவ்வாய்க்கிழமை ஜெனினில் நடந்த துப்பாக்கிச் சண்டையில் சுட்டுக் கொல்லப்பட்டு காயமடைந்த மூன்று இஸ்ரேலியப் படைகள் மிகவும் மோசமான நிலையில் இருப்பதாக இஸ்ரேலிய பொலிஸ் செய்தித் தொடர்பாளர் தெரிவித்தார்.

ஜெனின் அகதிகள் முகாமை தளமாகக் கொண்ட தளர்வாக ஒழுங்கமைக்கப்பட்ட ஆயுதக் குழுவான ஜெனின் படைப்பிரிவு, அதன் போராளிகள் இஸ்ரேலிய படையினரை நோக்கி வெடிகுண்டுகளை சுட்டு வீசியதாகக் கூறியது. தீவிரவாத நடவடிக்கைகளின் மையமான, மக்கள் செறிந்து வாழும் முகாமின் புறநகரில் உள்ள சந்தேக நபரின் வீட்டை படையினர் சுற்றி வளைத்துள்ளனர். முற்றுகையிடப்பட்ட கட்டிடத்தின் மீது இராணுவம் ஏவுகணைகளை வீசிய பின்னர் தூரத்தில் கறுப்பு புகை மூட்டுவதை வீடியோக்கள் காட்டுகின்றன.

செவ்வாய்க்கிழமையன்று நடந்த தாக்குதல், வட மேற்குக் கரையில் இஸ்ரேலிய இராணுவம் மேற்கொண்ட கொடிய கைது நடவடிக்கைகளில் சமீபத்தியது, வன்முறைகள் பல ஆண்டுகளில் மிக உயர்ந்த நிலைக்கு உயர்ந்துள்ளன. ஆக்கிரமிக்கப்பட்ட மேற்குக் கரையில் இளம் பாலஸ்தீனியர்களின் தலைமையில் வளர்ந்து வரும் அமைதியின்மையைக் கட்டுப்படுத்த இஸ்ரேல் போராடி வரும் நிலையில், இஸ்ரேலின் திறந்த வெளி ஆக்கிரமிப்பிற்கு எதிராக, இப்போது 56வது ஆண்டில் ஆயுதம் ஏந்திய நிலையில், இந்தச் சோதனை மேலும் இரத்தம் சிந்தும் அச்சத்தை எழுப்பியது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்