26 C
Chennai
Sunday, February 5, 2023
Homeதமிழகம்ஐஐடி-எம் எலக்ட்ரிக் ஃபார்முலா பந்தய காரை ஜனவரி 23 இல் வெளியிட உள்ளது

ஐஐடி-எம் எலக்ட்ரிக் ஃபார்முலா பந்தய காரை ஜனவரி 23 இல் வெளியிட உள்ளது

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

அதிமுகவின் அமைப்புச் செயலாளராக செந்தில்முருகனை ஓபிஎஸ் நியமனம்!

அதிமுக அதிகார மோதலில் இபிஎஸ்-க்கு மேலும் ஒரு அடியை அளித்து, கட்சியில்...

நகர விமான நிலையத்தில் 6 ஆண்டுகளாக பஞ்சாப் காவல்துறையின்...

6 ஆண்டுகளாக பஞ்சாப் காவல்துறையின் லுக்அவுட் பட்டியலில் இருந்த குல்ஜித் சிங்...

தொடர் உயர்வுக்குப் பிறகு, தங்கத்தின் விலை ஒரு சவரன்...

கடந்த சில நாட்களாக தொடர்ந்து அதிகரித்து வந்த தங்கத்தின் விலை இன்று...

ஈரோடு கிழக்கு இடைத்தேர்தலில் போட்டியிடும் வேட்பாளர் குறித்து அதிமுகவில்...

ஈரோடு கிழக்கு இடைத்தேர்தலுக்கு பொதுக்குழு மூலம் வேட்பாளரை தேர்வு செய்யக்கோரி, உச்ச...

ஈரோடு இடைத்தேர்தலில் சுயேச்சை சின்னத்தை பாஜக ஆதரிக்காது: அண்ணாமலை

ஈரோடு கிழக்கு இடைத்தேர்தலில் அதிமுக சுயேட்சை சின்னத்தில் போட்டியிட்டால் தனது கட்சி...

இந்திய தொழில்நுட்பக் கழகத்தின் (ஐஐடி-எம்) 45 மாணவர்களைக் கொண்ட குழுவின் ஒரு வருட கடின உழைப்பு திங்களன்று இன்ஸ்டிட்யூட்டின் முதல் எலக்ட்ரிக் ஃபார்முலா ரேசிங் காரை அறிமுகப்படுத்தியதன் மூலம் பலனளித்ததாகத் தெரிகிறது. இப்போது, ​​​​ஜனவரியில் நடைபெறவிருக்கும் பந்தயத்தில் இயந்திரத்தின் திறமையை நிரூபிக்க அணி தயாராகி வருகிறது.

டீம் ராஃப்தார் குழுவை உருவாக்க பல்வேறு துறைகளைச் சேர்ந்த மாணவர்களால் முழுமையாகக் கட்டப்பட்டது, ‘RF23’ என்ற குறியீட்டுப் பெயரிடப்பட்ட ஃபார்முலா கார் ஒரு வருட கால செயல்முறையின் விளைவாகும், இதன் போது அவர்கள் வடிவமைப்பு, உற்பத்தி மற்றும் சோதனை ஆகியவற்றில் பணியாற்றினர். அவர்களைப் பொறுத்தவரை, அவர்களின் பந்தய கார், மின்சார இயக்ககத்தால் வழங்கப்படும் அதிக சக்தியின் காரணமாக பாரம்பரிய உள் எரிப்பு இயந்திர மாதிரியுடன் ஒப்பிடும்போது வேகம் மற்றும் மடி நேரங்களில் குறிப்பிடத்தக்க முன்னேற்றங்களை பதிவு செய்யும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. ஐஐடி-எம் இயக்குனர் வி காமகோடி கூறுகையில், நிலையான போக்குவரத்தை நோக்கி நகரும் உலகளாவிய போக்குக்கு ஏற்ப, எரிப்பு இயந்திரத்திலிருந்து மின்சார வாகனத்திற்கு மாறுவது எவ்வளவு கடுமையானது.

“உலகளாவிய மின்சார வாகனத் தொழில் இன்னும் ஆரம்ப நிலையில் இருப்பதால், இந்த அரங்கில் வளர்ச்சி மற்றும் தொழில்நுட்ப முன்னேற்றத்திற்கான சாத்தியம் மிகப்பெரியது,” என்று அவர் கூறினார், ஜனவரி 2023 இல் நடைபெறவுள்ள ஃபார்முலா பாரத் நிகழ்வில் குழு பங்கேற்கும். கோயம்புத்தூரில் உள்ள கரி மோட்டார் ஸ்பீட்வேயில்.

ஒரு ஃபார்முலா மாணவர் குழுவாக, ராஃப்தார் உயர் செயல்திறன் கொண்ட ரேஸ் காரை வடிவமைத்து உருவாக்குவதில் நிபுணத்துவம் பெற்றவர், மேலும் உலகெங்கிலும் உள்ள சிறந்த பொறியியல் நிறுவனங்களுக்கு எதிராக ஃபார்முலா மாணவர் போட்டிகளில் பங்கேற்க ஒவ்வொரு ஆண்டும் ஒருவரை களமிறக்குவதை நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளது, ஐ.ஐ.டி. -எம் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

தொடர்ச்சியான கண்டுபிடிப்புகள் மற்றும் அதன் மையத்தில் நிலையான தொழில்நுட்ப முன்னேற்றத்துடன் இந்தியாவில் ஃபார்முலா மாணவர் கலாச்சாரத்தை மேம்படுத்துவதை நோக்கமாகக் கொண்டது என்று நிறுவனம் சேர்த்தது. இது தொழில்துறை-தரமான பொறியியல் நடைமுறைகளை வளர்க்கும் மற்றும் பொறியியல் மாணவர்களிடையே நிஜ-உலக தொழில்நுட்ப நிபுணத்துவத்தை வளர்க்கும். டீம் ராஃப்டார் நிறுவனத்தில் உள்ள புத்தாக்க மையத்தின் (CFI) போட்டி அணிகளில் ஒன்றாகும்.

சமீபத்திய கதைகள்