Tuesday, November 29, 2022
Homeபொதுமாநில அரசின் முடிவுகளுக்கு ஆளுநர் கட்டுப்படுவார்: தொல் திருமாவளவன்

மாநில அரசின் முடிவுகளுக்கு ஆளுநர் கட்டுப்படுவார்: தொல் திருமாவளவன்

Date:

Related stories

2022 ஆண்டில் அதிக வசூல் வேட்டையாடிய 3 தமிழ் திரைப்படங்கள்..! திருப்பூர் சுப்பிரமணியம் கூறிய உண்மை

அஜீத் குமார் நடிப்பில் உருவாகியுள்ள துணிவு திரைப்படம் வரும் பொங்கலுக்கு திரைக்கு...

டர்பன் சூப்பர் ஜெயண்ட்ஸ் குயின்டன் டி காக்கை SA20 க்கு கேப்டனாக நியமித்தது

டர்பன் சூப்பர் ஜெயண்ட்ஸ் (DSG) தொடக்க SA20 க்கு முன்னதாக, விக்கெட்...

இன்றைய ராசி பலன்கள்

மேஷம் தினசரி ராசிபலன்: நிர்வாகப் பாடங்களில் கவனம் செலுத்தப்படும். சுறுசுறுப்பு அதிகரிக்கும். வேலை...

தொரைப்பாக்கம் பகுதிவாசிகள் குப்பை கொட்டுவதால் மூச்சுத்திணறல் ஏற்படுவதாக புகார்

பல ஆண்டுகளாகத் தாங்க முடியாத துர்நாற்றம் வீசுவதால், பெருங்குடி குப்பை கிடங்கை...

சும்மா நெருப்பு மாதிரி இருக்காரு 🔥 இணையத்தில் படு வைரலாகும் துணிவு படத்தின் புதிய போஸ்டர் இதோ !!

அஜீத் குமாரின் திரையுலக வாழ்க்கையின் மிகப்பெரிய படங்களில் ஒன்றான துணிவு படத்தின்...
spot_imgspot_img

தமிழக கவர்னர் ஆர்.என்.ரவி, மாநில அரசின் முடிவுகளுக்கு கட்டுப்பட்டவர் என வி.சி.க தலைவர் தொல்.திருமாவளவன் தெரிவித்துள்ளார்.

“அரசியலமைப்புச் சட்டப்படி ஆளுநர் நியமிக்கப்படுகிறார். மாநில அரசுக்கு உதவவே ஆளுநர்கள் நியமிக்கப்படுகிறார்கள். அவர் மத்திய-மாநிலங்களுக்கு இடையே இடைவெளி இல்லாமல் இருக்கவும், மாநிலம் எடுக்கும் முடிவுகளுக்குக் கட்டுப்படவும் அவர் பாலமாக இருக்க வேண்டும். வேலூரில் செய்தியாளர்களிடம் பேசிய அவர், இதை உணராத தமிழக ஆளுநர் மட்டுமல்ல, பாஜக ஆட்சியில் இல்லாத மாநிலங்களில் நியமிக்கப்பட்டுள்ள அனைத்து ஆளுநர்களும் மாநில அரசுகளுக்கு அழுத்தம் கொடுக்கின்றனர்.

முன்னாள் பிரதமர் ராஜீவ் காந்தி கொலைக் குற்றவாளிகள் விடுதலை குறித்து அவர் கூறுகையில், “நளினி உள்ளிட்ட 6 பேரை உச்ச நீதிமன்றம் விடுவித்துள்ளது, இதில் குறை சொல்ல ஒன்றுமில்லை. ஆனால், ஆறு பேரின் விடுதலையை எதிர்த்து மத்திய அரசு மறு ஆய்வு மனு தாக்கல் செய்துள்ளது. காங்கிரஸ் ஆட்சியில் இருந்தாலும் சரி, பாஜக ஆட்சியில் இருந்தாலும் சரி, அவர்கள் ஆட்சியில் இருந்தாலும் ஈழத் தமிழர்கள் அல்லது தமிழக மக்கள் பிரச்னையில் இதே அணுகுமுறையைத்தான் கடைப்பிடிப்பார்கள் என்பதற்கு இந்த மறுஆய்வு மனுவே சாட்சி.

மேலும், “அதிமுகவை பார்த்து திமுகவுக்கு பயம் என்று எடப்பாடி கே.பழனிசாமி சொன்னால் அவர் முறையாக அரசியல் செய்கிறார் என்று அர்த்தம். என்பது பா.ஜ.,வின் குரலாக பேசுகிறது.இ.பி.எஸ்., அ.தி.மு.க.,வை உருக வைத்து விட்டார்.. விட்டுக்கொடுத்து விட்டதாகவே எனக்குத் தோன்றுகிறது.. பா.ஜ.,வை கண்டு தமிழகத்தில் யாரும் பயப்படவில்லை”

EWS ஒதுக்கீடு மீதான SC இன் தீர்ப்பு குறித்து, “EWS (பொருளாதாரத்தில் நலிவடைந்த பிரிவினர்) 10 சதவீத இடஒதுக்கீடு என்பது அரசியல் சட்டத்தின் அடிப்படையையே குலைக்கும் விஷயம். VCK சார்பில், மறுஆய்வு மனு தாக்கல் செய்ய உள்ளோம். இதை எதிர்த்து சுப்ரீம் கோர்ட்டில், அதற்கான ஏற்பாடுகள் நடந்து வருகின்றன.

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories