Thursday, December 1, 2022
Homeதமிழகம்வாழ்க்கை முறை மற்றும் உணவுமுறை மாற்றங்களுடன் ஆண்களின் ஆரோக்கியத்திற்கு சவால்கள் அதிகரிக்கும்

வாழ்க்கை முறை மற்றும் உணவுமுறை மாற்றங்களுடன் ஆண்களின் ஆரோக்கியத்திற்கு சவால்கள் அதிகரிக்கும்

Date:

Related stories

தலைமுடியை சாப்பிடும் அரிய வகை நோய்! அதிர்ச்சி கொடுத்த மருத்துவர்கள்

சிறுமியொருவர் தலைமுடியை சாப்பிடும் அரிய வகை நோயால் பாதிக்ப்பட்டிருக்கும் தகவல்...

நாய் சேகர் ரிட்டர்ன்ஸ் ட்ரெய்லர் விரைவில் வெளியாக உள்ளது

நாயகனாக வடிவேலுவின் வெள்ளித்திரைக்கு மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட நாயகி சேகர் ரிட்டர்ன்ஸ், டிசம்பர்...

கோலிவுட்டை ஆச்சரியத்தில் ஆழ்த்திய அஜித்தின் துணிவு !!அஜித்தின் கோட்டையான மலேசியா !!லேட்டஸ்ட் அப்டேட்

நடிகர் அஜித்குமார் மோட்டார் சைக்கிளில் உலகம் முழுவதும் சுற்றுப்பயணம் மேற்கொள்ள திட்டமிட்டு...

திமுக ஆட்சியில் தமிழகம் போதைப்பொருள் கடத்தல் கூடமாக மாறுகிறது: இபிஎஸ்

திமுக ஆட்சியில் மாநிலம் போதைப்பொருள் கடத்தலின் கூடாரமாக மாறிவிட்டதாக எதிர்க்கட்சித் தலைவரும்,...

தமிழக அரசு மருத்துவமனைகளில் சி-பிரிவு பிரசவங்கள் 5% குறைக்கப்பட்டுள்ளன

அரசு மருத்துவமனைகளில் ஒரு வருடத்தில் சிசேரியன் பிரசவம் (சி-பிரிவு) எண்ணிக்கை 5...
spot_imgspot_img

உலகம் ஆண்கள் தினத்தை கொண்டாடும் போது, ​​பல பெரிய சுகாதார சவால்கள் மற்றும் ஆண்களின் ஆரோக்கியம் தொடர்பான பிரச்சனைகள் அதிகரித்துள்ளதாகவும், அவை வாழ்க்கை முறை, உணவு மற்றும் வேலை ஆகியவற்றுடன் தொடர்புடையவை என்றும் சுகாதார நிபுணர்கள் கூறுகின்றனர்.

பருவமடைவதற்கு முந்தைய ஆண்கள் அல்லது இளம் பருவ வயது ஆண்களுக்கு, தொடர்புடைய வயதுடைய பெண்களைக் காட்டிலும் அதிக ஒவ்வாமைப் போக்கு உள்ளது.

இதற்கிடையில், ஆரோக்கியமற்ற வாழ்க்கை முறையானது தொற்று அல்லாத நோய்கள் மற்றும் உடல்நலப் பிரச்சினைகளின் அபாயத்திற்கு காரணமாகும்.

வயது அதிகரிக்கும் போது, ​​ஒவ்வாமை மற்றும் நோய்த்தொற்றுகள் ஆண்களுடன் ஒப்பிடும்போது பெண்களுக்கு மிகவும் முக்கியத்துவம் வாய்ந்ததாக மாறும்.

“பாலியல் உறுப்புகள் தொடர்பான செயலிழப்புகள் மற்றும் தோல் நோய்த்தொற்றுகள் போன்றவை அடிப்படை சுகாதாரம் மற்றும் ஆரோக்கியத்துடன் தொடர்புடைய ஆண்களுக்கு பொதுவானதாகக் காணப்படுகின்றன. மன அழுத்தம், அதிக புகைபிடித்தல், மது அருந்துதல் போன்ற காரணங்களால் ஆண்களுக்கு பெரும்பாலும் வாழ்க்கை முறை தொடர்பான பிரச்சனைகள் அடிக்கடி ஏற்படுகின்றன என்பதை நாம் முக்கியமாகக் காண்கிறோம். , பிற போதைப்பொருள் துஷ்பிரயோகம் மற்றும் வேலையின் தன்மை,” என்கிறார் பிரசாந்த் மருத்துவமனையின் தொற்று நோய் நிபுணர் டாக்டர் அனந்த கிருஷ்ணன்.

“பொதுவாக, ஆண்கள் இதய நோய்கள் மற்றும் மாரடைப்பு போன்ற கடுமையான மாரடைப்பு, நாள்பட்ட தடுப்பு நுரையீரல் நோய் (சிஓபிடி) போன்ற நுரையீரல் தொற்றுகள், நுரையீரல் புற்றுநோய் மற்றும் புரோஸ்டேட் புற்றுநோய் போன்ற மாரடைப்புகளுக்கு ஆளாகிறார்கள் என்பதை நாங்கள் காண்கிறோம். டாக்டர் ஆனந்தா மேலும் கூறினார். ஆல்கஹால் தொடர்பான நோய்களான கல்லீரல் செயலிழப்பு மற்றும் கல்லீரல் புற்றுநோய்கள், போதைப்பொருள் தொடர்பான பிற உளவியல்-சமூகப் பிரச்சனைகள் போன்றவற்றுக்கு அடிமையாதல் மற்றும் தொழில் சார்ந்த நோய்கள் போன்றவற்றின் கால அளவு அதிகமாக இருப்பதால், பெண்களை விட ஆண்களுக்கு மிகவும் பொதுவானது, “என்று அவர் கூறினார்.

ஆரோக்கியமற்ற வாழ்க்கை முறை, தூக்கமின்மை, மரபியல் காரணிகள் மற்றும் முறையற்ற உணவுப்பழக்கம் போன்றவற்றால் தொற்றாத நோய்களின் அதிகரிப்பு, வேலை தொடர்பான மன அழுத்தம் போன்றவற்றால் ஆண்களுக்கு அதிக இறப்பு மற்றும் வாழ்க்கை முறை தொடர்பான சிக்கல்களுக்கு வழிவகுக்கிறது என்று மருத்துவர்கள் கூறுகின்றனர்.

அப்பல்லோ மருத்துவமனையின் மூத்த ஆலோசகர் டாக்டர் ஜெகதீஷ் கூறுகையில், ஆண்களுக்கு சிஓபிடி பாதிப்பு அதிகரித்து வருகிறது. சிஓபிடி என்பது ஒரு இடைவிடாத நோயாகும், இது ஒரு முறை தோன்றியவுடன் மாறாமல் முன்னேறும். துரதிர்ஷ்டவசமாக, முன்னேற்றத்தைத் தடுக்க எந்த சிகிச்சையும் இல்லை.

மேலும், புகைபிடிக்கும் பழக்கம் தமனிகள், குறிப்பாக ஆண்களிடையே முன்கூட்டியே தடித்தல் நிகழ்வுகளை அதிகரிக்க வழிவகுத்தது.

வழக்கமான உடல்நலப் பரிசோதனைகள் மற்றும் ஆலோசனைகள், நொறுக்குத் தீனிகள் மற்றும் எண்ணெய் உணவுகள், தின்பண்டங்கள் நுகர்வு, புகைபிடித்தல், குடிப்பழக்கம் மற்றும் போதைப்பொருள் துஷ்பிரயோகம் மற்றும் வழக்கமான நடைபயிற்சி, ஜாகிங், ஜிம்மிங், நீச்சல் போன்ற உடற்பயிற்சிகளுடன் சுறுசுறுப்பான மற்றும் ஆரோக்கியமான வாழ்க்கை முறையை வழிநடத்த வேண்டும் என்று மருத்துவர்கள் கூறுகிறார்கள். நல்ல மற்றும் சரியான நேரத்தில் தூக்கம் கூடுதலாக முக்கியமானது. வழக்கமான ஆடைகளை மாற்றுதல் மற்றும் மூடிய இடங்களை கிருமி நீக்கம் செய்தல் போன்ற அடிப்படை சுகாதாரம் ஒரு முக்கிய காரணியாக மனதில் கொள்ளப்பட வேண்டும்.

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories