Wednesday, December 6, 2023 1:45 pm

வாய்க்குண்டு வீசுவதை நிறுத்துங்கள்: அண்ணாமலையிடம் திமுக அறிவிப்பு

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

பகுதி நேரமாக ஆட்டோ ஓட்டும் ஐடி ஊழியரின் பாராட்டத்தக்க செயல்!

வங்கதேச நாட்டிலிருந்து சிகிச்சைக்காகச் சென்னை வந்தவர்கள் ஆட்டோவில் தவறவிட்ட பாஸ்போர்ட் மற்றும்...

டிசம்பர் 4ம் தேதி சென்னை உட்பட 6 மாவட்டங்களுக்கு ஆரஞ்சு அலர்ட்!

சென்னை வானிலை ஆய்வு மையம் வெளியிட்ட அறிவிப்பில், டிசம்பர் 4ம் தேதி...

டிசம்பர் 3ம் தேதி புயல் உருவாக வாய்ப்பு : வானிலை ஆய்வு மையத்தின் தென் மண்டல தலைவர் பாலச்சந்திரன்

தென் கிழக்கு வங்கக்கடலில் நிலவும் ஆழ்ந்த காற்றழுத்த தாழ்வுப் பகுதி, அடுத்த...

அதிமுக கட்சியின் கொடி, சின்னத்தை பயன்படுத்த மாட்டோம் : ஓ.பன்னீர்செல்வம் தரப்பு பதில்

அதிமுகவில் ஒற்றை தலைமை விவகாரத்தில் எடப்பாடி பழனிசாமி மற்றும் ஓ.பன்னீர்செல்வம் ஆகியோர்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

மாநிலத்தில் அரசியல் பிரவுனி புள்ளிகளை அடித்ததற்காக “வாய்மொழி குண்டுகளை” வீச வேண்டாம் என்று ஆளும் திமுக மாநில பாஜக தலைவர் கே அண்ணாமலையிடம் கேட்டுக் கொண்டுள்ளது.

மாநில மின்சாரத்துறை அமைச்சர் கே.செந்தில்பாலாஜி கோவையில் பாதுகாப்பு ஏற்பாடுகளை ஆய்வு செய்து விரிவான செய்தியாளர்களை வெளியிடுவதற்கு சில மணி நேரங்களுக்கு முன்பு, திமுகவின் ஊதுகுழலான “முரசொலி”, கோவை கார் குண்டுவெடிப்பை தனது அரசியல் ஆதாயத்திற்கு பயன்படுத்த காவி கட்சி முயற்சிப்பதாக குற்றம்சாட்டி ஒரு மோசமான தலையங்கத்தை வெளியிட்டது.

அமைச்சர் செந்தில்பாலாஜி அண்ணாமலை அல்லது மாநில பா.ஜ.க.வை நேரடியாகப் பெயரிட மறுத்ததைப் போலல்லாமல், அல்லது மாநில பா.ஜ.க.வைப் பற்றி ஒரு நுட்பமான குறிப்பை மட்டுமே செய்யத் தேர்வுசெய்தது போலல்லாமல், தி.மு.க தலையங்கம் காவி கட்சி மீதான தனது விமர்சனத்தைத் திறந்து, பா.ஜ.க வன்முறையைப் பயன்படுத்த முயற்சிப்பதாகக் குற்றம் சாட்டியது.

“பாஜக ஒரு வகையான கட்சி, அது அரசியல் ஆதாயங்களைப் பெறுவதற்காக நாட்டில் எங்கும் வன்முறைகள் வெளிவரக் காத்திருக்கிறது. கோயம்புத்தூர் சம்பவத்தை வைத்து அரசியல் லாபம் அடைய பாஜக முயற்சிக்கிறது. ஆனால், மாநில காவல்துறை விரைவாகவும், விரைவாகவும் செயல்பட்டு (பாஜகவுக்கு) தகுந்த பதிலடி கொடுத்துள்ளது” என்று முரசொலி தலையங்கம் கூறியது.

அக்டோபர் 23-ம் தேதி ஜவுளி நகரில் நடந்த மர்மமான கார் குண்டுவெடிப்பு சம்பவத்தையும், அதைத் தொடர்ந்து UAPA (சட்டவிரோத நடவடிக்கைகள் தடுப்புச் சட்டம்) மற்றும் வழக்கு விசாரணையை NIA (தேசிய புலனாய்வு முகமை) க்கு மாற்றுவது வரையிலான அனைத்து வழிகளிலும் போலீஸ் நடவடிக்கையை விரிவாக விவரிக்கிறது. தீபாவளி தினத்தன்று சமூக வலைதளங்களில் நடந்த சம்பவத்திற்குப் பிறகு கோவைக்கு போலீஸார் வந்ததை வரவேற்ற அண்ணாமலை, தீபாவளிக்குப் பிறகு ஆதாரமற்ற அறிக்கைகளை வெளியிடத் தொடங்கியுள்ளார்.

“ஒரு முன்னாள் போலீஸ்காரர் என்ற முறையில், இதுபோன்ற வழக்குகளின் விசாரணையின் விவரங்களை காவல்துறை உடனடியாக வெளியிடுவதில்லை என்பதை அவர் அறிந்திருக்க வேண்டும். ஊடகங்களுக்கு அவர் அளித்த அறிக்கைகள் (அரசியல்) மைலேஜ் பெறுவதற்கான அவரது விரக்தியை மட்டுமே காட்டுகின்றன,” என்று முரசொலி வாசித்தது. மக்கள் மத்தியில் அச்சத்தை தூண்டும் அரசியல் கட்சிகளைக் கண்டித்து, காவல்துறை இதற்கு நேர்மாறாகச் செய்ய முயல்கிறது, “சிலர் வாய்மொழி குண்டுகளை வீசுவதை நிறுத்துவது நல்லது. முதல்வரின் கடுமையான நடவடிக்கை தமிழகத்தில் அமைதியான சூழலை ஏற்படுத்தியுள்ளது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்