தருமபுரியில் பீரோவை மாற்றியபோது மின்சாரம் தாக்கி 3 பேர் உயிரிழந்தனர்

தருமபுரியில் வியாழக்கிழமை காலை மின்சாரம் தாக்கி 75 வயது முதியவர் உள்பட 3 பேர் உயிரிழந்தனர்.

இறந்தவர்கள், இலியாஸ் பாஷா (75), கோபி (23), பச்சியப்பன் (50) என அடையாளம் காணப்பட்டவர்கள், அவர்கள் சாந்தைப்பேட்டை பகுதியில் உள்ள ஒரு வீட்டின் இரண்டாவது மாடியில் இருந்து இரும்பு பீரோவை கீழே எடுத்துச் சென்றபோது, ​​அதிர்ச்சி அடைந்தனர்.

இதுகுறித்து போலீசார் கூறியதாவது: பச்சியப்பன் என்பவரது வீட்டில் வாடகைக்கு வசித்து வந்த இலியாஸ் பாஷா, தங்கத்தெருவில் புதிதாக வீடு கட்டி வந்தார்.

“அவர் புதிய வீட்டிற்கு மாறியிருந்தாலும், ஒரு வாரத்திற்கு முன்பு, வாடகை வீட்டில் சில வீட்டு உபயோகப் பொருட்கள் கிடந்தன. எனவே, அவர் வேன் டிரைவர் கோபி மற்றும் வீட்டு உரிமையாளர் பச்சியப்பன் ஆகியோருடன் சேர்ந்து பீரோவை கீழே எடுத்துச் சென்றபோது, ​​அது தவறுதலாக மேல்நிலை கேபிளைத் தொட்டது, ”என்று போலீசார் தெரிவித்தனர்.

இதில் பாஷாவும், கோபியும் சம்பவ இடத்திலேயே இறந்தனர், பச்சியப்பன் தருமபுரி அரசு மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லும் வழியில் உயிரிழந்தார். மற்றொரு தொழிலாளி குமாரும் அதிர்ச்சி அடைந்து மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று வருகிறார்.

தர்மபுரி பாமக எம்எல்ஏ வெங்கடேஷ்வரன் உயிரிழந்தவர்களின் குடும்பத்தினரை நேரில் சந்தித்து ஆறுதல் கூறினார். இது குறித்து தர்மபுரி டவுன் போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.

இதில் பாஷாவும், கோபியும் சம்பவ இடத்திலேயே இறந்தனர், பச்சியப்பன் தருமபுரி அரசு மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லும் வழியில் உயிரிழந்தார். மற்றொரு தொழிலாளி குமாரும் அதிர்ச்சி அடைந்து சிகிச்சை பெற்று வருகிறார்