Wednesday, May 29, 2024 8:52 pm

இன்றைய ராசிபலன் இதோ 17.09.2022 !!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

கருங்காலிக்கு போட்டியாக செங்காலி மாலை விற்பனை !

கருங்காலியைத் தொடர்ந்து களத்துக்கு வந்த செங்காலி மாலைகள். முருகன், பைரவருக்கு உகந்தது என...

கார்த்திகை தீபத் திருவிழா: வெள்ளி ரதத்தில் பவனி வந்த உண்ணாமலையம்மன் சமேத அண்ணாமலையார்!

திருவண்ணாமலை கார்த்திகை தீபத் திருவிழாவின் 6ம் நாள், இன்று (நவம்பர் 23)...

சபரிமலை ஐயப்பன் கோவில் நடை திறப்பு : பக்தர்களுக்கு வெளியான குட் நியூஸ்

சபரிமலை ஐயப்பன் கோவில், உலகப் புகழ்பெற்ற பக்தி மையங்களில் ஒன்றாகும். இக்கோவிலில்...

ஆன்மீக பயணம் : விண்ணப்பிக்க இன்றே கடைசி

தமிழ்நாடு இந்து சமய அறநிலையத்துறை சார்பில் ராமேஸ்வரம் ராமநாதசுவாமி கோவிலிலிருந்து காசிவிஸ்வநாதர்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

மேஷம்: நேற்றை விட இன்று ஆழமாக தோண்ட வேண்டிய நாள். நீங்கள் விரைவான மனம் மற்றும் வேகத்துடன் வேலை செய்கிறீர்கள், ஆனால் உங்கள் அவசரம் செயல்பாட்டில் எந்த முக்கியமான தகவலையும் இழக்க அனுமதிக்காது என்பதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள். இன்று கவனிக்கப்பட வேண்டிய சில ஆபத்தான நிதி ஆவணங்கள் இருக்கலாம். நீங்கள் தற்செயலாக இதைப் புறக்கணித்தால், உங்கள் திட்டங்கள் தடம் புரண்டிருக்கலாம், மேலும் உங்கள் மூத்தவர்கள் உங்களுடன் வருத்தப்படலாம்.

ரிஷபம்: உங்கள் தற்போதைய இலக்குகளை நோக்கிய உங்கள் முன்னேற்றத்தை மதிப்பிடுவதற்கு அல்லது சில புதிய இலக்குகளை நிறுவுவதற்கு இன்று ஒரு சிறந்த வாய்ப்பு. நீங்கள் ஏற்கனவே அவ்வாறு செய்யவில்லை என்றால், பட்டியலை உருவாக்கத் தொடங்குவதற்கான தருணம் இது. தொடங்குவதற்கு, சில யோசனைகளைப் பற்றி சிந்தியுங்கள். உங்கள் மனம் அலைபாயட்டும், உங்கள் யோசனைகள் வெளிவரட்டும். அடுத்த கட்டம், பட்டியலை முன்னுரிமை வரிசையில் வைத்து, எடுக்க வேண்டிய நடவடிக்கைகளைக் குறிப்பிடுவது மற்றும் காலக்கெடுவை நிர்ணயிப்பது. ஒரு திட்டத்தை வரையவும்.

மிதுனம்: உங்களைத் தொந்தரவு செய்யும் ஒரு சிக்கலைத் தீர்ப்பதில் உறுதியான முன்னேற்றத்தை அடைய இப்போது சிறந்த நேரம் இல்லை. உங்கள் ஏற்கனவே சிறந்த தகவல் தொடர்பு திறன்களை மேம்படுத்துவதற்கு இப்போது ஆற்றல் மிகவும் பொருத்தமானது. ஒரு மேலதிகாரி அல்லது சக பணியாளருடன் இணைப்பதில் உங்களுக்கு சிக்கல்கள் இருந்தால், அதை எவ்வாறு திறம்பட செய்வது என்பதை நீங்கள் கற்றுக் கொள்வீர்கள். இப்போது உங்கள் மனதில் அதிகம் உள்ளவர்களுடன் சந்திப்புகளைத் திட்டமிடுவதில் தாமதிக்க வேண்டாம்.

கடகம்: இன்று நீங்கள் கவலையுடன் இருக்கலாம். இப்போது உங்கள் மனதில் பல ஆசைகள் ஓடிக்கொண்டிருக்கலாம். இவற்றில் சில உங்களுக்கு தொழில் ரீதியாக பயனுள்ளதாக இருக்கும். மற்றவற்றில் பல உங்கள் அன்றாட வாழ்க்கைக்கு பொருத்தமானதாக இருக்கும். உங்கள் விருப்பங்களை உடனடியாக நிறைவேற்ற முடியாவிட்டாலும், நீங்கள் அதை எப்படிச் செய்யப் போகிறீர்கள் என்பதைத் திட்டமிட இன்று ஒரு நல்ல நாள். சில எளிய செயல்களை எழுதுவதன் மூலம் சரியான திசையில் நகரத் தொடங்குங்கள்.

சிம்மம்: இன்று நீங்கள் உண்மையிலேயே ஏதாவது ஒன்றைச் செய்ய வேண்டும் என்ற திடீர் உந்துதலைப் பெறலாம். உங்கள் பாதுகாப்பான இடத்தை விட்டுவிட்டு புதியதை முயற்சிக்கவும். நீங்கள் எப்பொழுதும் செய்வது போலவே காரியங்களைச் செய்வதை நிறுத்திவிட்டு, அதற்குப் பதிலாக புதிதாக ஒன்றை முயற்சிக்க வேண்டிய நேரம் இது. உங்கள் உள்ளத்தில் பந்தயம் வைத்து சில புத்திசாலித்தனமான வாய்ப்புகளைப் பெறுங்கள். உங்களின் நோக்கத்திற்கு உண்மையாக இருக்கும் போது உங்களின் பாணி, அணுகுமுறை அல்லது தொழில்முறை படைப்பாற்றலின் பிற வடிவங்களுக்கான புதிய அணுகுமுறைகளை முயற்சிக்க உங்கள் பணி பாதுகாப்பான இடமாகும்.

கன்னி: உங்களின் அனைத்து தொழில்முறை தொடர்புகளிலும் உங்கள் சிறந்த பாதத்தை முன்னோக்கி வைக்கவும், நீங்கள் எவ்வளவு மகிழ்ச்சியாக இருக்க முடியும் என்பதை அனைவருக்கும் காட்டுங்கள். உங்கள் வரவிருக்கும் சந்திப்புகள், நேர்காணல்கள் மற்றும் பிற தொழில்முறை தொடர்புகளில் பயன்படுத்த இந்த உற்சாகமான, நேசமான அதிர்வை வைக்கவும், நீங்கள் அற்புதமாக வெற்றி பெறுவீர்கள். நேரிலோ அல்லது ஆன்லைனிலோ எங்களுடன் நீங்கள் செய்யும் அனைத்தும் ஒரு முழுமையான மகிழ்ச்சியாக இருக்கும். நீங்கள் வசதியாக உணர்ந்தால் வேடிக்கையாகச் செய்வது ஏற்றுக்கொள்ளத்தக்கது.

துலாம்: உங்களின் திட்டங்கள் நிறைவேறியதால் இன்று வழக்கத்தை விட வாய்மொழியாக இருக்கிறீர்கள். உங்கள் பணி சமூகத்தில் ஒரு நிலைப்பாட்டை எடுப்பது உங்களுக்கு அதிக நம்பிக்கையை ஏற்படுத்தும். உங்களின் அதிக அளவிலான உற்சாகத்துடன், பல்வேறு தரப்பு மக்களுடன் இணைய உத்வேகம் பெறலாம். உங்கள் தொழில் இலக்குகளைத் தொடர நீங்கள் ஒரு வலுவான தூண்டுதலைக் கொண்டிருப்பது சாத்தியமாகும், எனவே உங்கள் மனதில் இருப்பதை மக்களுக்குத் தெரியப்படுத்துவதில் வெட்கப்பட வேண்டாம்.

விருச்சிகம்: உங்கள் தொழில் மற்றும் அதன் வளங்களின் கட்டளையை ஏற்க நீங்கள் எடுக்கக்கூடிய பல்வேறு பாதைகளை ஆராயுங்கள். உங்கள் சொத்துக்களை நிதி மற்றும் பிற இரண்டிலும் எவ்வாறு அதிகம் பயன்படுத்துவது என்பதைக் கண்டறிய முயற்சிக்கும்போது உங்கள் மனதில் நிறைய இருக்கும். சூழ்நிலைக்கு ஏற்ப ஒரு விரிவான திட்டத்தை வகுத்து அதை நல்ல முறையில் பயன்படுத்துங்கள். உங்களின் சக பணியாளர்கள் சிலரையும் உங்களின் காரணத்திற்கு ஆதரவளிக்க நீங்கள் சமாதானப்படுத்த முடியும்.

தனுசு: இன்று உங்களுக்காக உங்கள் கற்பனையை வேலை செய்ய வைக்கவும், இதனால் உங்கள் வாழ்க்கையில் நேர்மறையான மாற்றங்களைச் செய்யலாம். உங்களிடம் ஏராளமான மறைந்திருக்கும் திறன்கள் உள்ளன, அவை உருவாக்கப்பட்டு நல்ல பயன்பாட்டில் இருந்தால், உங்கள் தொழில்முறை நிலை, பொது சுயவிவரம் மற்றும் நிதி நிலை ஆகியவற்றை உயர்த்தலாம். உங்கள் ஆக்கப்பூர்வமான பக்கத்தை பிரகாசிக்க இன்று ஒரு நல்ல நாள், எனவே உங்கள் எண்ணங்களையும் உணர்வுகளையும் பகிர்ந்து கொள்வதில் வெட்கப்பட வேண்டாம். எதிர்கால வெற்றிக்காக உங்கள் திறமைகளை வளர்த்துக் கொள்ளுங்கள்.

மகரம்: ஒரு சாத்தியமான வாழ்க்கைப் பாதையில் இருந்து அடுத்ததாக உங்கள் கவனத்தை மாற்றுவது உங்களின் உண்மையான அழைப்பைக் கண்டறிவதை கடினமாக்கும். இன்று, உங்கள் தொழில் வாழ்க்கையில் குறிப்பிடத்தக்க மாற்றத்தை ஏற்படுத்தலாமா வேண்டாமா என்று நீங்கள் விவாதித்துக் கொண்டிருக்கலாம். உங்கள் தற்போதைய நிலை அதன் ஏகபோகத்தின் காரணமாக நீங்கள் மட்டுப்படுத்தப்பட்டதாகவும், ஊக்கமில்லாமல் இருப்பதாகவும் உணர்கிறீர்கள். உங்களை முழுமையாக நிறைவேற்றும் வாழ்க்கைப் பாதையில் நீங்கள் இன்னும் குடியேறவில்லை. உங்கள் நேரத்தை எடுத்து உங்கள் எல்லா சாத்தியங்களையும் கருத்தில் கொள்ளுங்கள்.

கும்பம்: உங்களுக்குத் தெரிந்த மற்றும் நம்பும் ஒருவர் இன்று நீங்கள் கருத்தில் கொள்ள ஒரு வணிக யோசனை உள்ளது. உங்கள் விழிப்புணர்வின்மை, கணிசமான அபாயங்களை எடுப்பதிலிருந்தும் அல்லது முதலில் உங்கள் வீட்டுப்பாடத்தைச் செய்யாமல் செயல்படுவதிலிருந்தும் உங்களைத் தடுக்கிறது. நீங்கள் பரிந்துரையை புறக்கணிக்கக்கூடாது. இப்போதைக்கு இதுதான் சிறந்த நடவடிக்கையா என்று நீங்கள் யோசிக்கலாம். ஒரு தொழிலை நடத்துவது பலனளிக்கும் என்றாலும், உங்களிடம் உள்ள வேறு என்ன சாத்தியக்கூறுகள் உள்ளன என்பதைப் பற்றி சிந்திக்க வேண்டும்.

மீனம்: தேங்கி நிற்க அனுமதிக்காதீர்கள். உங்கள் படைப்பாற்றலைப் பயன்படுத்தி, விதிமுறைக்கு அப்பால் சிந்திக்க முடிந்தால், இப்போது உங்கள் வாழ்க்கையை முன்னேற்றுவதற்கான மிகப்பெரிய வாய்ப்பு உங்களுக்கு உள்ளது. நீங்கள் என்ன செய்தாலும் உங்கள் யோசனைகளைப் பயன்படுத்தும் ஒரு நாளாக மாற்றவும். உங்கள் தனிப்பட்ட எண்ணங்கள் மற்றும் பார்வைகளைப் பற்றி பேச பயப்பட வேண்டாம். ஒத்துழைக்க ஒரு கூட்டாளரைக் கண்டுபிடித்து கருத்துகளைப் பெற முயற்சிக்கவும். இது உங்கள் நீண்ட கால இலக்குகளை நோக்கிச் செல்ல உதவும்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்