Saturday, June 29, 2024 7:49 am

இன்றைய ராசிபலன் இதோ 12.09.2022

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

கருங்காலிக்கு போட்டியாக செங்காலி மாலை விற்பனை !

கருங்காலியைத் தொடர்ந்து களத்துக்கு வந்த செங்காலி மாலைகள். முருகன், பைரவருக்கு உகந்தது என...

கார்த்திகை தீபத் திருவிழா: வெள்ளி ரதத்தில் பவனி வந்த உண்ணாமலையம்மன் சமேத அண்ணாமலையார்!

திருவண்ணாமலை கார்த்திகை தீபத் திருவிழாவின் 6ம் நாள், இன்று (நவம்பர் 23)...

சபரிமலை ஐயப்பன் கோவில் நடை திறப்பு : பக்தர்களுக்கு வெளியான குட் நியூஸ்

சபரிமலை ஐயப்பன் கோவில், உலகப் புகழ்பெற்ற பக்தி மையங்களில் ஒன்றாகும். இக்கோவிலில்...

ஆன்மீக பயணம் : விண்ணப்பிக்க இன்றே கடைசி

தமிழ்நாடு இந்து சமய அறநிலையத்துறை சார்பில் ராமேஸ்வரம் ராமநாதசுவாமி கோவிலிலிருந்து காசிவிஸ்வநாதர்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

மேஷம்: குறிப்பாக நெருக்கமான உறவில் அதிகார சமநிலை இந்த நேரத்தில் மாறக்கூடும். அதிகாரம் தொடர்பான கவலைகள் எழும். ஒரு வாக்குவாதத்தின் போது, உங்கள் நிலைப்பாட்டை நிரூபிப்பதில் நீங்கள் பிடிவாதமாகவோ அல்லது வெறித்தனமாகவோ இருக்கலாம், ஆனால் உங்கள் கூட்டாளியின் முன்னோக்கை நீங்கள் கணக்கில் எடுத்துக் கொண்டால், வட்டங்களில் வாதிடுவதைத் தவிர்க்கலாம். நிராகரிப்பு பயம் ஒற்றையர் தங்களை வெளியே போடுவதைத் தடுக்கலாம்.

ரிஷபம்: உங்கள் காதல் எதிர்காலம் உங்கள் கண்களுக்கு முன்பாக விரிவடைவதை கற்பனை செய்து பாருங்கள். பரிச்சயத்தின் பாதுகாப்பிற்கும் முன்னேற்றத்தின் அவசியத்திற்கும் இடையில் சமநிலையை ஏற்படுத்த முயற்சிக்கவும். உங்கள் காதல் எதிர்பார்ப்புகளை நீங்கள் மறுபரிசீலனை செய்யலாம், ஏனெனில் நீங்கள் எதிர்பார்த்தபடி விஷயங்கள் செயல்படவில்லை. இந்த நிச்சயமற்ற தன்மை ஏமாற்றமளிக்கலாம், ஆனால் ஆழ்ந்த மூச்சை எடுத்து உங்கள் கவனத்தை ஒருமுகப்படுத்துவதன் மூலம், உங்கள் இலக்கை நோக்கிச் செல்ல இந்த வேகத்தை நீங்கள் பயன்படுத்தலாம்.

மிதுனம்: நீங்கள் இப்போது மீண்டும் புத்துணர்ச்சியுடன் டேட்டிங் காட்சியில் நுழையத் தயாராக உள்ளீர்கள். தற்போது, உங்களுக்குத் தெரிந்ததைக் கடைப்பிடிப்பது சிறந்த யோசனையாக இருக்காது. உங்கள் தற்போதைய உறவு நிலைமையை மாற்ற நீங்கள் சக்தியற்றவர் என்ற நம்பிக்கையை நீங்கள் உள்வாங்கியிருக்கலாம். உங்கள் கவனத்தை வெளிப்புறமாகத் திருப்பி, உங்கள் உடனடி சூழலில் ஏற்கனவே நிகழும் மாற்றங்களைக் கவனியுங்கள். தன்னம்பிக்கையுடன் உங்களைச் சுமந்து கொள்ளுங்கள்.

கடகம்: நீங்கள் இன்னும் வெளிப்படையாகவும் நேர்மையாகவும் இருக்க கற்றுக்கொள்ளும் பணியில் இருக்கலாம். நீங்கள் சில நெருக்கமான கவலைகளை எதிர்கொள்ள வேண்டியிருக்கும். உங்களுக்கும் உங்கள் கூட்டாளருக்கும் வெவ்வேறு முன்னுரிமைகள் இருந்தால், நீங்கள் ஒருவரையொருவர் நெருங்க முயற்சித்தால், நிலைமையை சீர்குலைக்கும் என்று நீங்கள் பயப்படலாம். நீங்கள் தனிமையில் இருந்தாலும் அல்லது இணைந்திருந்தாலும், உங்கள் பாதுகாப்பைக் கொஞ்சம் குறைப்பது உங்கள் உறவுகளை வலுப்படுத்துவது உட்பட எதிர்பாராத விளைவுகளை ஏற்படுத்தலாம்.

சிம்மம்: இன்று, நீங்கள் விரும்பும் நபருடன் நேர்மையாகவும் வெளிப்படையாகவும் தொடர்பு கொள்ள உங்களுக்கு வலுவான விருப்பம் உள்ளது. உங்கள் உணர்வுகளின் தீவிரம் மிகவும் சக்திவாய்ந்ததாக இருப்பதால், அவற்றைக் கட்டுக்குள் வைத்திருப்பது உங்களுக்கு கடினமாக உள்ளது. ஒரு இனிமையான பக்க விளைவு என்பது ஒருவரின் தன்னம்பிக்கை உணர்வின் அதிகரிப்பு ஆகும். உங்கள் கருத்தை நீங்கள் போதுமான அளவு விளக்கினால், உங்கள் தொடர்புத் திறன்களால் உங்கள் துணை ஈர்க்கப்பட வாய்ப்புள்ளது.

கன்னி: காதல் வெடிப்பை சந்திக்க உள்ளீர்கள். இன்று, உங்கள் உறவுகளில் நீங்கள் எவ்வளவு வேடிக்கையாக இருக்க விரும்புகிறீர்கள் என்பது உங்களுக்குத் தெளிவாகத் தெரியும், அவை சாதாரணமானவை அல்லது தீவிரமானவை. நல்ல செய்தி என்னவென்றால், நீங்கள் விரும்பியதை அடைய நீங்கள் வெகுதூரம் திட்டமிட வேண்டியதில்லை. இப்போது பாராட்டுவதற்கு நிறைய இருக்கிறது; எனவே, நீங்கள் மகிழ்ச்சிக்காக உங்கள் அட்டவணையில் சிறிது இடம் ஒதுக்க வேண்டும். முன்முயற்சி எடுத்து உங்கள் விருப்பங்களைப் பாருங்கள்.

துலாம்: சில காலமாக உங்கள் மனதில் தோன்றிய சந்தேகம் மற்றும் அவநம்பிக்கை இறுதியாக வெளிப்படும், மேலும் உங்கள் கூட்டாண்மையை நீங்கள் நேர்மையாக மதிப்பிட வேண்டும். நீங்கள் அதிக சண்டை போடாமல் நாள் முழுவதும் செல்லலாம், அது பரவாயில்லை, ஆனால் நீண்ட காலத்திற்கு அது உங்களுக்கு மகிழ்ச்சியைத் தராது. உங்கள் தற்போதைய உறவில் நீங்கள் மகிழ்ச்சியாகவும் திருப்தியாகவும் இருக்கிறீர்களா இல்லையா என்பதை மதிப்பிடுங்கள்.

விருச்சிகம்: உங்கள் வாழ்க்கை மற்றும் ஆற்றலுக்கான ஆர்வம் மீட்டெடுக்கப்படும். நீங்கள் மீண்டும் டேட்டிங் செய்யத் தொடங்கும் போது, நீங்கள் மகிழ்ச்சியாகவும் நிறைவாகவும் இருப்பீர்கள். உங்கள் துணையுடன் ஒரு இனிமையான விடுமுறையை எதிர்பார்க்கலாம். உங்கள் கால்களை உயர்த்தி, ஓய்வெடுக்கவும், இந்த நெருக்கமான நேரத்தை உங்களால் முடிந்தவரை ஒன்றாக எடுத்துக் கொள்ளுங்கள். இது மீண்டும் ஆண்டின் அந்த நேரம், வாழ்க்கை வழங்க வேண்டிய அனைத்தையும் நீங்கள் தழுவிக்கொள்ள வேண்டும். மேலும், இது ஒருவரையொருவர் ஆழமாக அறிந்துகொள்ளும் வாய்ப்பாகும்.

தனுசு: இன்று ஒரு காதல் சந்திப்பை நடத்துவது உங்கள் நாளை வாழவைக்கவும், மீதமுள்ள நாட்களில் உங்கள் அணுகுமுறையை மேம்படுத்தவும் ஒரு சிறந்த வழியாகும். நீங்கள் செய்யும் மகிழ்ச்சியான விஷயங்களில் உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவர் ஈடுபட்டிருந்தால், அவர்களுடன் நேரத்தைச் செலவிடுவதில் நீங்கள் மகிழ்ச்சியாக இருப்பீர்கள் என்பதற்கான நல்ல அறிகுறியாகும். இப்போது பிரபஞ்சத்தில் உள்ள ஆற்றல் ஒருவருக்கொருவர் மற்றும் உங்கள் உறவில் நம்பிக்கையை மீண்டும் உருவாக்க உதவுகிறது. உங்கள் உடலையும் மனதையும் நீங்கள் நிதானப்படுத்தி ரீசார்ஜ் செய்ய முடியும்.

மகரம்: உங்களின் காதல் பிரச்சனைகள் வெளியூர் மூலம் தீரும். ஒருவேளை நீங்கள் வாழ்நாள் முழுவதும் வாழ்க்கைத் துணையைத் தேடிக்கொண்டிருக்கலாம், ஆனால் உங்கள் முயற்சிகள் அனைத்தும் பலனளிக்கவில்லை. நேசிப்பவர் உங்களை எதிர்பாராத ஒருவருக்கு அறிமுகப்படுத்திய பிறகு உங்களுக்கு ஒரு அதிர்ஷ்டமான இடைவெளி காத்திருக்கிறது. இந்த வாய்ப்பை நீங்கள் பின்பற்ற வேண்டிய நாள் இன்று. இது உங்களை எங்கு அழைத்துச் செல்லும் என்று யாருக்குத் தெரியும், ஆனால் இது ஆராய்வதற்கு அருமையான இடமாக இருக்கும்.

கும்பம்: இதய விஷயங்களில், ஒருவரின் அரவணைப்பு மற்றும் உற்சாகம் எப்போதும் வெற்றி பெறும். உங்கள் புதிய தோழரிடம் கொஞ்சம் அன்பைக் காட்டவும், உங்கள் நண்பர்களுக்கு அவர்களை அறிமுகப்படுத்தவும் பரிந்துரைக்க நட்சத்திரங்கள் சீரமைக்கப்படுகின்றன. நீங்களும் உங்கள் கூட்டாளியும் இந்த சாத்தியக்கூறு பற்றி கவலைப்படுகிறீர்கள் என்றால், உங்கள் அச்சங்கள் ஆதாரமற்றவை என்பதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள். உங்கள் மயக்கமடைந்த துணையை அனைவரும் விரும்புகிறார்கள். பதற்றத்துடன் எழுந்து அதைச் செய்!

மீனம்: மற்ற நபருக்கான உங்கள் உணர்வுகள் உண்மையானதாக இருந்தால், தடையாகத் தோன்றுவதைக் கடக்க வேண்டியதெல்லாம் கொஞ்சம் விடாமுயற்சி மட்டுமே. பிரச்சனை என்று நீங்கள் நம்பும் பிரச்சினை உண்மையில் இல்லை; அதை அகற்றுவதற்கு நீங்கள் போதுமான சிந்தனையும் முயற்சியும் எடுக்கவில்லை. உயர்ந்த துணிச்சலையும் உயிர்ச்சக்தியையும் பயன்படுத்திக் கொள்ளுங்கள், இதனால் நீங்கள் சில துணிச்சலான செயல்களைச் செய்யலாம்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்