Friday, December 9, 2022
Homeஆன்மீகம்இன்றைய ராசிபலன் இதோ 20.09.2022 !!

இன்றைய ராசிபலன் இதோ 20.09.2022 !!

Date:

Related stories

மாண்டூஸ் புயல் இன்று இரவு சென்னை அருகே கரையை கடக்க வாய்ப்புள்ளது

வங்கக்கடலில் உருவாகியுள்ள 'மண்டூஸ்' புயல், தீவிர புயலாக வலுப்பெற்று, படிப்படியாக வலுவிழந்து...

சென்னை நீர்த்தேக்கங்களில் இருந்து WRD 100 கன அடி தண்ணீர் திறந்து விடப்படுகிறது

வியாழக்கிழமை இரவு முதல் பெய்து வரும் கனமழையால் நகரின் முக்கிய நீர்த்தேக்கங்களுக்கு...

திருமணத்திற்கு பின் ஆளே அடையாளம் தெரியாதபடி மாறி போன நயன்தாரா அதிர்ச்சியில் ரசிகர்கள்

எலும்பும், தோலுமாக உடல் மெலிந்து இருக்கும் நடிகை நயன்தாராவின் அண்மைய புகைப்படங்களை...

ஆரம்ப வர்த்தகத்தில் அமெரிக்க டாலருக்கு எதிரான ரூபாயின் மதிப்பு 19 காசுகள் அதிகரித்து 82.19 ஆக உள்ளது

வெள்ளியன்று ஆரம்ப வர்த்தகத்தில் அமெரிக்க டாலருக்கு எதிரான ரூபாயின் மதிப்பு 19...
spot_imgspot_img

மேஷம்: இன்று பாலினங்களுக்கு இடையே நிறைய வேதியியல் உள்ளது, எனவே நீங்கள் உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவர்களுடன் புதிதாக ஏதாவது முயற்சி செய்ய விரும்பலாம். ஒரு வேடிக்கையான இரவு நேரத்தைத் திட்டமிடுவதன் மூலமோ அல்லது நீங்கள் இருவரும் விரும்பும் படைப்புத் திட்டத்தில் ஈடுபடுவதன் மூலமோ உங்களுக்குத் தேவையான உற்சாகத்தைப் பெறலாம். நீங்கள் தனிமையில் இருந்தால், நீங்கள் ஒரு மேலோட்டமான இணைப்பைத் தேடவில்லை, இருப்பினும் நீங்கள் வேடிக்கையான இரவை அனுபவிப்பீர்கள்.

ரிஷபம்: இன்று, நீங்கள் சமீபத்தில் ஒரு திருமணமான நபருடன் சூடான சூழ்நிலையில் இருப்பதைக் கண்டாலோ அல்லது தற்போது மற்றவர்களுடன் தொடர்பு கொண்டாலோ நீங்கள் அதிக எச்சரிக்கையுடன் இருக்க வேண்டும். நல்ல விவாதங்களுக்கு வருவதற்கு உங்கள் தேர்வுகள் அனைத்தையும் கவனமாக பரிசீலிக்கவும். மறுபுறம் விஷயங்கள் சிறப்பாக உள்ளன என்பது எப்போதும் உண்மையல்ல, எனவே இன்று உங்கள் எதிர்பார்ப்புகளை சரியான முறையில் நிர்வகிக்க முயற்சிக்கவும்.

மிதுனம்: காதல் முயற்சிகள் இப்போது உற்சாகமாகத் தோன்றும். நாளின் வேகத்தால் உங்களை நீங்களே சோதிக்க வேண்டிய கட்டாயத்தில் உள்ளீர்கள். சாத்தியமான காதல் வாய்ப்புகளை விட்டுவிடுவதற்குப் பதிலாக அவற்றைக் கவனிப்பதற்கு இப்போதே முன்னுரிமை கொடுப்பது நல்லது. விஷயங்கள் எப்படி மாறும் என்பதை அறிய முடியாவிட்டாலும், என்ன நடக்கும் என்று பயந்து உங்கள் காதல் நம்பிக்கைகளையும் கனவுகளையும் எழுதாமல் இருப்பது நல்லது.

கடகம்: இன்று நெருக்கம் புதிய வடிவம் பெறலாம். ஒரு காதலனின் காந்த மயக்கம் உங்களை ஒரு உணர்ச்சிமிக்க உரையாடலுக்கு இழுக்கும். நீங்கள் விடுவித்தவுடன் விஷயங்கள் மிக விரைவாக வெப்பமடையக்கூடும். உங்கள் துணையுடன் உங்கள் ஆசைகளைப் பகிர்ந்து கொள்வதில் நீங்கள் நிச்சயமாக வெட்கப்பட மாட்டீர்கள், ஆனால் நீங்கள் அவற்றைப் புரிந்துகொள்ள முயற்சிக்க வேண்டும். நீங்கள் பாதிக்கப்படக்கூடியவராக இருக்க அனுமதிப்பதன் மூலம், சாத்தியம் என்று நீங்கள் அறிந்திராத அன்பையும் நல்லிணக்கத்தையும் அனுபவிக்க முடியும்.

சிம்மம்: உங்களுக்கு வரையறுக்கப்பட்ட உலகக் கண்ணோட்டம் இருந்தால் உங்கள் காதல் வாய்ப்புகள் மேம்படப் போவதில்லை. வழக்கமான காதல் அச்சில் இருந்து வெளியேற முயற்சிக்கவும். உறவுகளைப் பற்றிய உங்களின் சில முன்முடிவுகள் மறுவரையறை செய்யப்பட வேண்டியிருக்கும். இந்த தருணத்தில் நீங்கள் வாழ்ந்து, உங்களுக்கு மகிழ்ச்சியைத் தருவதைப் பாராட்டும் அளவிற்கு, நீங்கள் ஒருமுறை கவர்ச்சிகரமானதாகவோ அல்லது பயனுள்ளதாகவோ கண்டறிந்த சில விஷயங்கள் இனி அதைக் குறைக்காமல் இருப்பதை நீங்கள் காணலாம்.

கன்னி: அற்புதமான விஷயங்கள் வெளிவருவதைப் பார்க்கும்போது இப்போது மகிழ்ச்சியாக இருங்கள். இந்த நேரத்தில், நேசிப்பவரின் எதிர்காலத் திட்டங்கள் வழக்கத்தை விட உங்கள் ஆர்வத்தைத் தூண்டலாம். அவர்கள் சொல்வதை நீங்கள் கவனமாக பரிசீலிக்கிறீர்கள் என்று கருதுவது பாதுகாப்பானது. இரண்டு நபர்களுக்கிடையேயான உரையாடல் எங்கு செல்லும் என்று உங்களுக்குத் தெரியாது. நீங்கள் தற்போது இணைக்கப்படாமல் இருந்தால், உங்கள் காதல் கற்பனைகளுக்கு நீங்கள் அடிபணியலாம் அல்லது உல்லாசமான உரையை சாத்தியமான கூட்டாளருக்கு அனுப்பலாம்.

துலாம்: இன்று உங்கள் உணர்வுகளை வெளிக்காட்ட வேண்டாம். நீங்கள் சுயக்கட்டுப்பாட்டை கடைப்பிடிக்க முடிவு செய்துள்ளீர்கள், மற்றவர்களுடன் உங்கள் மொழியைப் பார்க்கவும். நீங்கள் உண்மையாக இருக்கிறீர்கள் என்பதற்காக நீங்கள் அக்கறையுள்ள ஒருவர் உங்கள் வார்த்தையை எடுத்துக் கொள்ளலாம், ஆனால் நீங்கள் செய்யும் அதே வழியில் அவர்கள் விஷயங்களைப் பார்க்க மாட்டார்கள். தன்னடக்கத்தை கடைப்பிடித்து மற்றவர்களுக்கு தீங்கு விளைவிப்பதை தவிர்க்கவும். இது மிகவும் பயனுள்ளதாக இருப்பதால், நீங்கள் நேரத்தையும் முயற்சியையும் மிச்சப்படுத்துவீர்கள்.

விருச்சிகம்: உங்கள் குளிர்ச்சியை இழப்பதால் நல்லது எதுவும் இல்லை, எனவே இன்று உங்கள் கோபத்தைக் கட்டுப்படுத்த உங்களால் முடிந்த அனைத்தையும் செய்யுங்கள். உங்கள் உறவுகளில் உள்ள கடினமான இடங்களைச் சமாளிப்பதற்கு உடனடி நடவடிக்கைகளை எடுங்கள் அல்லது உங்கள் முக்கியமான மற்றவர்களுடன் நீங்கள் சண்டையிடலாம். அர்ப்பணிப்புக்கான பொது அடையாளத்தை பரிமாறிக்கொள்வதன் மூலம், உங்கள் உறவை வகைப்படுத்த வந்த சிறிய சண்டைகளுக்கு நீங்கள் முற்றுப்புள்ளி வைக்கலாம். இது உங்கள் உறவில் அமைதியையும் அமைதியையும் மீட்டெடுக்க உதவுகிறது.

தனுசு: காதல் சூழ்நிலைகளில் உங்களை வெளியேற்றுவது பற்றி நீங்கள் பதட்டமாக இருந்தாலும் கூட, உங்கள் மகிழ்ச்சியைத் தேடுவதில் தன்னிச்சையாக இருக்க வாய்ப்பைப் பெற சிறந்த நாள் எதுவுமில்லை. சந்தேகம் இருந்தால், உங்கள் உள்ளுணர்வை நம்புங்கள் மற்றும் இப்போது உங்கள் தர்க்கரீதியான திறனை அமைதிப்படுத்துங்கள். நீங்கள் ஒரு சாத்தியமான பொருத்தனை உங்கள் மனதில் வெறுமனே பேச முடியும். இன்றைய நாள் உங்களுக்கு மிகவும் பயனுள்ள நாளாக இருக்கும், எனவே வாய்ப்பைப் பயன்படுத்திக் கொள்ளுங்கள்.

மகரம்: நாளின் ஒவ்வொரு விழித்திருக்கும் தருணமும் உங்களுக்கு மிகவும் முக்கியமான நபர்களை திருப்திப்படுத்துவதில் கவனம் செலுத்தும். வாழ்க்கையில் உங்கள் இலக்குகளில் கவனம் செலுத்துவது உங்களைச் சுற்றியுள்ள மற்றவர்களின் தேவைகளுக்கு முன்னுரிமை அளிக்க வேண்டும். ஒரு ஜோடியாக, உங்கள் பிணைப்பிற்கு சிறந்த தேர்வு செய்ய நீங்கள் முயற்சி செய்ய வேண்டும். மாறாக, உங்கள் தோழரும் உங்களைப் பற்றி அவ்வாறே உணர வேண்டும். நீங்கள் சமநிலையைக் கண்டறிய விரும்பினால் விரைவான நடவடிக்கை எடுப்பது அவசியம்

கும்பம்: உங்களின் உண்மையான உணர்வுகளை உங்கள் துணையிடம் வெளிப்படுத்த முடியும். நீங்கள் அதை அசாதாரணமான வழிகளில் வெளிப்படுத்தினாலும், நீங்கள் உண்மையிலேயே அக்கறை காட்டுகிறீர்கள் என்பதை இது அவர்களுக்கு உணர்த்தும். ஒருவேளை நீங்கள் இருவரும் ஒருவருக்கொருவர் உங்கள் அன்பை அடிக்கடி வெளிப்படுத்தினால், அது உங்கள் உறவுக்கு மேலும் உதவும். இது உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவர்களும் செய்ய விரும்பும் ஒன்று. தொடருங்கள் மற்றும் பிணைப்பை அனுபவிக்கவும்.

மீனம்: இன்று நீங்கள் விசித்திரமான மற்றும் மர்மமான ஒன்றை அனுபவிப்பீர்கள். ஆனால் முதலில் உங்கள் கற்பனைகளுக்கு உட்பட்ட நபரை சந்திக்க சில சவால்களை நீங்கள் வெற்றி கொள்ள வேண்டும். இந்த குறிப்பிட்ட சவால் உங்களுக்கு வெளிப்புறத்தை விட உள்முகமாக உள்ளது. சில காரணங்களுக்காக உங்களைப் போன்ற ஒருவருடன் பழக விரும்புவதற்கு அவர்கள் மிகவும் ஆச்சரியமானவர்கள் என்ற எண்ணம் உங்களுக்கு உள்ளது. ஆனால் நீங்கள் தவறாக இருக்க முடியாது.

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories