Saturday, April 13, 2024 7:01 pm

இன்றைய ராசிபலன் இதோ 02.09.2022 !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

கருங்காலிக்கு போட்டியாக செங்காலி மாலை விற்பனை !

கருங்காலியைத் தொடர்ந்து களத்துக்கு வந்த செங்காலி மாலைகள். முருகன், பைரவருக்கு உகந்தது என...

கார்த்திகை தீபத் திருவிழா: வெள்ளி ரதத்தில் பவனி வந்த உண்ணாமலையம்மன் சமேத அண்ணாமலையார்!

திருவண்ணாமலை கார்த்திகை தீபத் திருவிழாவின் 6ம் நாள், இன்று (நவம்பர் 23)...

சபரிமலை ஐயப்பன் கோவில் நடை திறப்பு : பக்தர்களுக்கு வெளியான குட் நியூஸ்

சபரிமலை ஐயப்பன் கோவில், உலகப் புகழ்பெற்ற பக்தி மையங்களில் ஒன்றாகும். இக்கோவிலில்...

ஆன்மீக பயணம் : விண்ணப்பிக்க இன்றே கடைசி

தமிழ்நாடு இந்து சமய அறநிலையத்துறை சார்பில் ராமேஸ்வரம் ராமநாதசுவாமி கோவிலிலிருந்து காசிவிஸ்வநாதர்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

மேஷம்: நீங்கள் யாரிடமாவது காதலிக்கிறீர்கள் என்று சொல்லும் போது நீங்கள் அதை அர்த்தப்படுத்துகிறீர்கள் என்பதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள். இந்த மூன்று வார்த்தைகளையும் ஒரு இனிமையான சைகையாக உச்சரிக்க விரும்புவது இயற்கையானது, ஆனால் இன்று அவற்றைச் சொன்னால் கவனமாக இருங்கள்; யாரோ ஒருவர் அவர்களை தீவிரமாக எடுத்துக் கொள்ளலாம் மற்றும் நீங்கள் இருவரும் நண்பர்களை விட அதிகமாக வளர வாய்ப்பு இருப்பதாக நினைக்கலாம். ஒரு நபர் உங்களிடம் பாசத்தை வளர்த்துக் கொள்வதாக நீங்கள் உணர்ந்தால், அவர்களை தவறாக வழிநடத்தாமல் பார்த்துக் கொள்ள வேண்டும்

ரிஷபம்: இன்று உங்களின் காதல் வாய்ப்புகள் குறித்து நீங்கள் உணரும் பதட்டம், உங்களின் தன்மைக்கு புறம்பாக செயல்பட காரணமாக இருக்கலாம். ஏதோ மாற்றம் ஏற்பட்டதாக நீங்கள் உணர்ந்தால், அமைதியாக இருங்கள். நீங்கள் கூடுதல் தகவலைப் பெற்ற பிறகு, புதிரின் அனைத்து பகுதிகளையும் விரைவில் பெறுவீர்கள் என்று நம்புங்கள். இன்னும் முடிவுகளுக்கு செல்ல வேண்டாம். சிக்கலைப் பற்றி மேலும் அறிய முயற்சிக்கவும்

மிதுனம்: நீங்கள் உறுதியானவராக இருந்தாலும் அல்லது தனிமையில் இருந்தாலும், உங்கள் நிதி நிலையை உறுதியாகப் புரிந்துகொள்வது உதவிகரமாக இருக்கும், ஏனெனில் பணத் தகராறுகள் உறவுகளில் பதற்றத்தை ஏற்படுத்தும். வேலை, நிதி மற்றும் வளர்ச்சிக்கான பகுதிகளைப் பற்றி விவாதிப்பது இந்த நேரத்தில் விவாதிக்கக்கூடிய உற்பத்திப் பகுதிகளாக இருக்கலாம். ஒரு சமநிலையான முன்னோக்கு மற்றும் தவறான புரிதல் குறைவாக இருப்பதை உறுதிப்படுத்த, நடுநிலையான ஆலோசனையைப் பெறுவதும் அறிவுறுத்தப்படுகிறது.

கடகம்: நெருங்கிய உறவுகளில் பங்குதாரர்கள் ஒருவரையொருவர் மதித்து நடப்பது எவ்வளவு முக்கியம் என்பதை மிகைப்படுத்த முடியாது. மற்றவர்களிடமிருந்து நீங்கள் பொறுத்துக்கொள்ளும் நடத்தை உங்களுக்காக நீங்கள் வைத்திருக்கும் தரங்களின் நேரடி பிரதிபலிப்பாகும். உங்களால் தெளிவான எல்லைகளை அமைக்க முடியவில்லை என நீங்கள் உணர்ந்தால், அதற்கு மற்றொரு காட்சியை வழங்குவதற்கு ஒருபோதும் தாமதமாகாது. உங்களுக்கு உரிமையுள்ள பலன்கள் மீது உரிமை கோருவதற்கான தருணம் இது.

சிம்மம்: உங்கள் ஆத்ம தோழன் உங்கள் வாழ்க்கையில் இணைவது சாத்தியம், அவர்கள் ஏற்கனவே இருந்தால், நீங்கள் இருவரும் உங்கள் பிணைப்பை ஆழப்படுத்தலாம். இப்போது ஆன்மீக முன்னேற்றங்களுக்கு ஒரு சக்திவாய்ந்த காலம். நீங்கள் ஒருவரையொருவர் மேலும் அனுசரித்து, ஒருவருக்கொருவர் தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்ய ஆர்வமாக இருப்பதற்கான வாய்ப்பு உள்ளது, இது உங்கள் இருவருக்கும் இடையே ஆழமான தொடர்பு மற்றும் பாசத்தை ஏற்படுத்த வழிவகுக்கும்.

கன்னி: உங்கள் நிதி மற்றும் பாதுகாப்பு உணர்வு சம்பந்தப்பட்ட உணர்ச்சிகரமான கருப்பொருள்கள் இன்று வளமான நிலத்தையும் முன்னோக்கி வேகத்தையும் பெறும். நீங்கள் ஒரு காதல் உறவில் குறிப்பிடத்தக்க உணர்ச்சிகரமான முதலீட்டைப் பெறலாம் அல்லது உங்கள் சொந்த மதிப்புகளை ஆய்வு செய்யலாம். நீங்கள் நீங்களே இருக்கவும் புதிய விஷயங்களைச் செய்யவும் அனுமதிக்கப்படும்போது உங்கள் சிறந்த சுயம் வெளிப்படுத்தப்படுகிறது, எனவே உங்களை கொஞ்சம் கொஞ்சமாக தள்ள பயப்பட வேண்டாம்.

துலாம்: உறவுகளை தற்காலிகமாக நிறுத்தி வைப்பது நல்லது. கவனத்தின் மையமாக இருப்பதை நீங்கள் வெறுக்கிறீர்கள், ஆனால் நீங்கள் அதை சகித்துக்கொள்ள வேண்டியிருக்கும். ஒவ்வொரு முறையும் உங்களுக்காக சிறிது நேரம் தேவைப்பட்டால், எரிபொருள் நிரப்புவதற்கும், உங்கள் சுய பாதுகாப்பு தேவைகளுக்கு முதலிடம் கொடுப்பதற்கும், இது உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவருடனான உங்கள் உறவை எந்த வகையிலும் மோசமாகப் பிரதிபலிக்காது. எல்லோரையும் புறக்கணித்துவிட்டு உங்கள் மீது கவனம் செலுத்த வேண்டிய நேரம் வந்துவிட்டது.

விருச்சிகம்: நீங்கள் பராமரிக்கும் தொடர்புகளில் நீங்கள் எதிர்கொள்ளும் பாதிப்புகள் குறித்து வெளிப்படையாக உரையாடுவதன் மூலம் உங்கள் காதல் வாழ்க்கை பெரிதும் பயனடையும். பயம் மற்றும் நிச்சயமற்ற விஷயங்களைச் செய்ய உங்களை ஊக்குவிக்கும் நாள், இது உங்கள் எல்லைகளை விரிவுபடுத்தவும் புதிய விஷயங்களை முயற்சிக்கவும் உதவும். இது நரம்புத் தளர்ச்சியாக இருக்கலாம், ஆனால் அவ்வாறு செய்வதே உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவரை மகிழ்ச்சியாக மாற்றுவதற்கான சிறந்த வழி என்பதை நீங்கள் காணலாம்.

தனுசு: இன்று உங்கள் தனிப்பட்ட பரிமாற்றங்களை உருவாக்கும் சிறிய விஷயங்கள் உங்களுக்கு வெறுப்பாக இருக்கலாம். உங்கள் துணையிடம் நீங்கள் எதைச் சொன்னாலும் அது புண்படுத்தும் வகையில் இருக்க வேண்டும் என்று நீங்கள் நினைக்கவில்லை என்றாலும், உங்கள் நோக்கத்தைப் பொருட்படுத்தாமல் அவர்கள் அதை அப்படியே எடுத்துக் கொள்ளலாம். உங்கள் மொழியைப் பயன்படுத்துவதில் நீங்கள் மிகவும் கவனமாக இருக்க முயற்சி செய்ய வேண்டும் மற்றும் விஷயங்களை குறைவாக எடுத்துக் கொள்ள முயற்சிக்க வேண்டும். குழப்பமான உரையாடல்களில் ஈடுபடுவதைத் தவிர்க்கவும்.

மகரம்: இன்று ஒரு காதல் துணையை நீங்கள் புறக்கணிக்க வேண்டியிருக்கும். உங்கள் வளர்ப்பு மற்றும் உங்கள் ஆரம்பகால உறவுகளில் மற்றவர்கள் அமைத்த எடுத்துக்காட்டுகள் உங்கள் தற்போதைய உறவுகளின் இயக்கவியலை எவ்வாறு வடிவமைத்தன என்பதை ஆராய இது உங்களை கட்டாயப்படுத்தலாம். உங்கள் வாதத்தை உங்கள் பார்வையாளர்கள் புரிந்து கொள்ளவில்லை என நீங்கள் உணர்ந்தால், உங்கள் அணுகுமுறையை நன்றாகச் சரிசெய்ய முயற்சிக்கவும். பெரிய படத்தைக் கருத்தில் கொண்டு, அதற்கேற்ப உங்கள் தற்போதைய செயல்களைச் சரிசெய்யவும்.

கும்பம்: உங்கள் பங்குதாரருடன் ஆர்வங்களைப் பகிர்ந்துகொள்வது, ஒன்றாக நேரத்தை செலவிடுவதற்கும், ஒருவருக்கொருவர் மகிழ்ச்சியடைவதற்கும் சிறந்த வழியாகும். கூட்டு முயற்சிகளில் பங்கேற்பது உறவுகளை வலுப்படுத்தும். எனவே, உங்கள் உண்மையான உணர்வுகளை உங்கள் தோழரிடம் வெளிப்படுத்த இந்த வாய்ப்பைப் பயன்படுத்திக் கொள்ள பரிந்துரைக்கப்படுகிறது. நீங்கள் சரியான திசையில் செல்கிறீர்கள் என்பதை நீங்கள் திரும்பப் பெறுவது உங்களுக்குக் காண்பிக்கும்.

மீனம்: வேலை மற்றும் வீட்டில் உங்கள் அன்றாட வாழ்வின் ஏகபோகம் உங்கள் பிணைப்பை பலவீனப்படுத்தவும் வாய்ப்புள்ளது. தூரம் இருந்தாலும் உங்கள் உறவை வலுவாக வைத்திருங்கள். நீங்கள் செய்ய வேண்டியதெல்லாம், அதை உணர அன்பின் சாத்தியத்திற்கு உங்களைத் திறந்து கொள்ளுங்கள். உங்களின் சிறப்பு வாய்ந்த நபருடன் தொடர்பில் இருப்பது முன்னெப்போதையும் விட எளிதானது. எனவே, அவர்களுக்கு அழைப்பு விடுங்கள், அல்லது இன்னும் சிறப்பாக, அவர்களுக்கு ஒரு அற்புதமான ஆச்சரியத்தைத் திட்டமிடுங்கள்

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்