Friday, June 2, 2023 2:23 am

இன்றைய ராசிபலன் இதோ 31.08.2022 !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

செல்வச் செழிப்பை வழங்கும் பைரவர் வழிபாடு

சிவபெருமானுக்கு இருக்கும் 64 வடிவங்களைப் போல, பைரவருக்கும் கூட 64 விதமான...

குழந்தைகளுக்கு மொட்டை அடிப்பது எதற்கு தெரியுமா?

குழந்தைகளுக்கு மொட்டை அடிப்பதற்கு உண்மையான காரணம், குழந்தைகள் பத்து மாதங்கள் தாயின்...

உங்களுக்கு விரைவில் கெட்டி மேளம் கொட்ட வேண்டுமா?

பொதுவாகத் திருமணம் என்பது மனிதர்களின் வாழ்க்கையில் மிகவும் முக்கியமான தருணமாகும். அதில் ஆண்,...

இறைவனைப் பூஜிப்பதற்கு எந்த எந்த பூக்களைப் பயன்படுத்தக்கூடாது?

நாம் விநாயகரைத் துளசியால் அர்ச்சனை செய்யக் கூடாது. அதைப்போல், சிவனுக்குத் தாழம்பூ...
- Advertisement -

மேஷம்: யாரிடமாவது நீங்கள் அக்கறை காட்டுகிறீர்களோ, அப்படி அவர்கள் உங்களைப் பற்றி அக்கறை காட்டுகிறார்கள் என்று சொல்லுங்கள். உங்கள் உணர்வுகள், உங்கள் பின்னணி மற்றும் எதிர்காலத்திற்கான உங்கள் இலக்குகள் அனைத்தையும் ஒரே நேரத்தில் தெரிவிப்பது முதலில் சவாலாக இருக்கலாம். ஆனால் நீங்கள் விரும்பும் ஒருவருடன் உட்கார்ந்து, வாழ்க்கையில் நீங்கள் சாதிக்க விரும்பும் விஷயங்களைப் பற்றி பேசினால், அந்த நபரின் குணாதிசயத்தை இன்னும் ஆழமாகப் புரிந்துகொள்வீர்கள்.

ரிஷபம்: உங்களின் தற்போதைய காதல் கூட்டாண்மை உங்களுக்கு மகிழ்ச்சியைத் தருவதாக இருந்தால், அதற்குப் பதிலாக நீங்கள் பெறுவதை விட அதிகமாகப் பங்களிப்பது உங்களை எந்த விதத்திலும் பாதிக்கப் போவதில்லை. ஒரு உறவில் ஓரளவு சமநிலை இருக்க வேண்டும் என்றாலும், ஒருவர் மற்றவரை விட அதிக முயற்சி எடுக்க வேண்டிய தருணங்கள் எப்போதும் இருக்கும். அந்த நபராக இருப்பது இப்போது உங்களுக்கு மகிழ்ச்சியைத் தருகிறது என்றால், மேலே சென்று மகிழுங்கள்.

மிதுனம்: உங்கள் வாழ்க்கையைப் பொறுப்பேற்று, இப்போது நீங்கள் மகிழ்ச்சியடையக்கூடிய ஒன்றைச் செய்யுங்கள், ஏனெனில் இது தொடங்குவதற்கு ஒரு அற்புதமான தருணம். உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவர் அதை எப்போதும் புரிந்து கொள்ளாவிட்டாலும், உண்மையான இணைப்பு மற்றும் அன்பின் வளர்ச்சி இந்த வழியில் நடைபெறுகிறது என்பதை நினைவில் கொள்ளுங்கள். உங்கள் பகிரப்பட்ட இலக்குகளை அடைய நீங்கள் நெருங்கி வரும்போது ஒருவருக்கொருவர் நெருக்கமாகி, தொடர்பு கொள்ளும் திறனை மேம்படுத்துங்கள்.

கடகம் : காதல் மக்கள் தங்களைத் தாங்களே வியக்க வைக்கத் தயாராக இருந்தால் அவர்களை ஆச்சரியப்படுத்தும் ஒரு வழி உள்ளது. உங்கள் வாழ்க்கையின் செயல்பாடுகளில் பங்கு கொள்ள நெருங்கிய நம்பிக்கையாளர் ஆர்வமாக இருப்பதில் ஒரு நியாயம் உள்ளது. பாதை எந்த வழியில் சென்றாலும், அதில் குறிப்பிடத்தக்க பகுதி உண்மையானது மற்றும் உணர்வுகள் உண்மையானவை. இது ஒரு அழகான, நீண்ட கால தோழமையின் தொடக்கமாக இருக்கலாம், இது பெரிய விஷயத்திற்கும் இடமளிக்கிறது.

சிம்மம்: துக்கத்தின் வலி தீவிரமாக இருக்கலாம், ஆனால் குணப்படுத்துதல் மற்றும் ஏற்றுக்கொள்ளுதல் ஆகியவற்றுடன் வரும் அமைதியில், உங்களைச் சுற்றி நடக்கும் அற்புதங்களை நீங்கள் காணலாம். உண்மையான காதல் ஒரு மூலையில் உள்ளது என்று நம்புவதற்கு எப்போதும் ஆச்சரியமான ஒன்று நடக்கிறது. இது சரியான நேரத்தில் உங்களுக்கு ஃபோன் செய்யும் நண்பராக இருக்கலாம் அல்லது நீங்கள் கேட்க வேண்டியதைத் துல்லியமாக வெளிப்படுத்தும் அந்நியராக இருக்கலாம்.

துலாம்: உங்கள் தற்போதைய காதல் அதிர்வு என்பது உந்துதல், ஆர்வம் மற்றும் மென்மை ஆகியவற்றின் சிறந்த சமநிலையாகும். நீங்கள் விழிப்புணர்வின் தீவிர உணர்வைக் கொண்டிருக்கிறீர்கள், மேலும் ஒரு கூட்டாளியின் விருப்பத்திற்கு ஏற்ப உடனடியாக பதிலளிக்கும் திறன் கொண்டவர். ஆனால் அதில் மட்டும் ஓய்வெடுக்க வேண்டாம்; மாறாக, ஆழமாக ஆராயவும், நெருக்கமாகவும், பகிரப்பட்ட யதார்த்தத்தை உருவாக்கவும் சரியான கேள்விகளைக் கேளுங்கள். உங்கள் துணையுடன் வெளிப்படையாக உரையாடுவதற்கு இன்று ஒரு அற்புதமான நாளாக இருக்கலாம்

விருச்சிகம்: இன்று நீங்கள் எப்படி உணர்கிறீர்கள் என்பதை உங்கள் துணையிடம் அவசரமாக சொல்ல வேண்டிய நாள் அல்ல. நீங்கள் வருத்தமடையும் போது உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவர்களிடம் சொல்ல விரும்புவது இயற்கையானது என்றாலும், உங்கள் உணர்ச்சிகளை நீங்களே பிரதிபலிப்பதற்காக சிறிது நேரம் ஒதுக்குவது, அவற்றை இன்னும் தெளிவாகவும் இரக்கமாகவும் செயல்படுத்தவும் வெளிப்படுத்தவும் உதவும். உங்கள் யோசனைகளை ஒன்றாக இணைத்து, அவர்கள் கொதிக்க நேரம் கொடுங்கள், மேலும் நீங்கள் எப்படி உணருகிறீர்கள் என்பதை அவர்கள் துல்லியமாகப் படம்பிடிப்பதை உறுதிசெய்யவும்.

தனுசு: கடந்த காலங்களில் நீங்கள் பிடிவாதமாக இருப்பதாக அறியப்பட்டிருந்தாலும், இன்று உங்கள் உறவு உரையாடல்களில் இறுதியாக முன்னேற்றம் ஏற்படும் நாள். ஒருவரின் உறவில் உணர்ச்சிகளை வெளிப்படுத்தும் நுட்பமான மற்றும் சமநிலையான அணுகுமுறையை இந்த நாள் ஊக்குவிக்கிறது. உங்கள் உணர்வுகளுடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள் மற்றும் நீங்கள் சேகரிக்கக்கூடிய அனைத்து இரக்கத்தையும் அர்ப்பணிப்பையும் அனுப்பவும்.

கும்பம்: உங்கள் தீராத பக்திக்கு அவர்கள் தகுதியானவர்கள் என்று நிரூபிக்கும் வரை, உங்கள் இதயத்தின் உள்ளார்ந்த இடைவெளிகளுக்குள் யாரையாவது விடக்கூடாது என்பதில் நீங்கள் உறுதியாக இருந்திருக்கலாம். இருப்பினும், தற்போதைய பிரபஞ்ச சூழலைக் கருத்தில் கொண்டு, அவ்வாறு சூழ்ச்சி செய்வதை நிறுத்தி, சந்தேகத்தின் பலனை அவர்களுக்கு வழங்குவது புத்திசாலித்தனமாக இருக்கும். உங்கள் முந்தைய சந்திப்புகளுடன் ஒப்பிடுகையில், இது உங்களை உணர்வுபூர்வமாக ஒருவருக்கொருவர் மிகவும் நெருக்கமாக்கும்.

மீனம்: ஒரு ஜோடி தங்கள் உறவில் ஒரு குறிப்பிட்ட புள்ளியை அடையும் போது, ​​அவர்கள் சில மாற்றங்களைச் செய்ய முடிவு செய்யலாம், ஏனெனில் அவர்கள் தங்கள் இணைப்பு சலிப்பானதாக மாறுவதைத் தவிர்க்க விஷயங்களை அசைக்க வேண்டும். நீங்கள் எப்படி நிற்கிறீர்கள் என்பதை ஆராயுங்கள். கருத்து வேறுபாடுகள் மரியாதையுடன் தீர்க்கப்படும் என்பதால் சவாலான விஷயங்களில் ஈடுபட இது ஒரு நல்ல நாள்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்