Thursday, May 30, 2024 7:02 pm

இன்றைய ராசிபலன் இதோ !!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

கருங்காலிக்கு போட்டியாக செங்காலி மாலை விற்பனை !

கருங்காலியைத் தொடர்ந்து களத்துக்கு வந்த செங்காலி மாலைகள். முருகன், பைரவருக்கு உகந்தது என...

கார்த்திகை தீபத் திருவிழா: வெள்ளி ரதத்தில் பவனி வந்த உண்ணாமலையம்மன் சமேத அண்ணாமலையார்!

திருவண்ணாமலை கார்த்திகை தீபத் திருவிழாவின் 6ம் நாள், இன்று (நவம்பர் 23)...

சபரிமலை ஐயப்பன் கோவில் நடை திறப்பு : பக்தர்களுக்கு வெளியான குட் நியூஸ்

சபரிமலை ஐயப்பன் கோவில், உலகப் புகழ்பெற்ற பக்தி மையங்களில் ஒன்றாகும். இக்கோவிலில்...

ஆன்மீக பயணம் : விண்ணப்பிக்க இன்றே கடைசி

தமிழ்நாடு இந்து சமய அறநிலையத்துறை சார்பில் ராமேஸ்வரம் ராமநாதசுவாமி கோவிலிலிருந்து காசிவிஸ்வநாதர்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

மேஷம்: உங்கள் உணர்வுகளை அடக்குவதற்கும் அவற்றை அடக்குவதற்கும் பதிலாக, அவற்றை வெளிப்படுத்த முயற்சிக்கவும், இதனால் நீங்கள் நன்றாக உணர முடியும். எல்லா வகையிலும் நீங்கள் யாராக இருங்கள், அதற்காக மன்னிப்பு கேட்காதீர்கள். உங்கள் உண்மையான உணர்ச்சிகளை சர்க்கரை பூச வேண்டிய அவசியமில்லை; இருப்பினும், நீங்கள் அவற்றைப் பகிரும்போது, உணர்ச்சியற்றதாக வராமல் இருக்க மரியாதையுடன் இருப்பது முக்கியம். நீங்கள் வெற்றிபெற விரும்பினால், உங்கள் செயல்களுக்கு எப்போதும் நேர்மையும் பொறுப்பையும் எடுத்துக்கொள்வது அவசியம்.

ரிஷபம்: இன்று, தவிர்க்க முடியாத ஒரு நபரைப் பற்றி நீங்கள் ஒரு முடிவை எடுக்க வேண்டியிருக்கும். முன்பு போலவே, எந்த விதமான நடவடிக்கையும் எடுப்பதற்கு முன் அவர்கள் உங்களை அணுகும் வரை நீங்கள் வெறுமனே உட்கார்ந்து காத்திருக்க முடியாது. உங்கள் உற்சாகத்தை ஒருமுறை மட்டும் காட்டக்கூடாது, மாறாக பல முறை மற்றும் பல்வேறு முறைகளில் உங்கள் கருத்தை வெளிப்படுத்த வேண்டும். நீங்கள் என்ன பெறுகிறீர்கள் என்பதை அவர்கள் விரைவில் பார்ப்பார்கள்.

மிதுனம்: நீங்கள் விரும்பும் நபர் மிகவும் முக்கியமான ஒன்றைப் பற்றி உங்களிடம் நேர்மையாக இருக்க மாட்டார். அவர்கள் தங்கள் கருத்தை முன்வைக்க திட்டவட்டமாக மறுக்கிறார்கள். உண்மையைச் சொல்லும்படி அவர்களை வற்புறுத்த முயற்சிப்பது விவேகமற்றது, ஏனெனில் அவ்வாறு செய்வது தற்போதைய குழப்ப நிலைக்கு பங்களிக்கும். தலைப்பைப் பற்றி பேசுவதற்குத் தயாராகும் வரை, தலைப்பை முழுவதுமாகப் புறக்கணிப்பது அனைவருக்கும் நல்லது.

கடகம்: இன்று ஒருவர் மீதான உங்கள் காதல் உணர்வுகள் அதிகரிக்கும். அவர்கள் மீதான உங்கள் உணர்வுகளின் வலிமை, சமீபத்தில் ஏற்பட்ட ஒரு சிறிய கருத்து வேறுபாடு காரணமாக அவர்களை விட்டுவிட முடியாது என்பதை நீங்கள் அறிவீர்கள். உங்களுக்கும் இந்த நபருக்கும் கடந்த காலத்தில் கருத்து வேறுபாடு இருந்திருந்தால், அதைத் திருத்திக் கொள்ளவும், ஒருவர் மீது ஒருவர் ஆர்வத்தையும் அன்பையும் புதுப்பித்துக்கொள்ளவும் இன்று ஒரு சிறந்த வாய்ப்பு.

சிம்மம்: சமீபத்தில் உங்கள் இருவருக்கும் இடையே விஷயங்கள் குளிர்ச்சியாக இருந்தால், இன்று உங்கள் உறவில் மிகவும் தேவையான சில அரவணைப்பையும் பிரகாசத்தையும் கொண்டுவருவது உறுதி. ஒருவருக்கொருவர் உங்கள் அன்பின் ஒளி திரும்பியுள்ளது, மேலும் கடக்க முடியாததாக தோன்றிய தடைகள் மற்றும் சவால்கள் இனி ஒரு பொருட்டல்ல. ஒரு வேடிக்கையான இடத்திற்கு வெளியே செல்வது நன்றாக இருக்கும். சில நேரங்களில் சிறந்த சிகிச்சை ஒரு நல்ல இதய சிரிப்பு.

கன்னி: அன்றைய பாரமான நிகழ்வுகள் காரணமாக இன்றைய தேதி மிகவும் சோகமான தொனியைக் கொண்டிருந்தாலும், இது உங்களுக்கும் உங்கள் துணைக்கும் ஒருவரையொருவர் அடிப்படை மட்டத்தில் மேலும் அறிய உதவும். ஒன்றாக நேரத்தை செலவிடுங்கள், இதனால் உங்கள் பிணைப்பு வலுவாக இருக்கும். அவ்வாறு செய்வதன் மூலம், உங்கள் உள்ளார்ந்த எண்ணங்கள் மற்றும் உணர்வுகளைப் பற்றி நீங்கள் ஒருவரையொருவர் வெளிப்படுத்த முடியும், இது ஒருவருக்கொருவர் நிறுவனத்தில் உங்களை மிகவும் எளிதாக உணர வைக்கும்.

துலாம்: வழக்கத்தை விட இன்று கட்டுப்பாடு மோதல்கள் ஏற்பட வாய்ப்பு உள்ளது, குறிப்பாக நீங்களும் உங்கள் துணையும் பணம், முதலீடுகள் அல்லது தற்செயல் சேமிப்பு பற்றி விவாதித்தால். ஒரு வாதத்தின் தீவிரம், பெரும்பாலான சந்தர்ப்பங்களில், சிறிது நேரம் கடந்தவுடன் குளிர்ச்சியடையும் என்பதை நினைவில் கொள்ளுங்கள். நீண்ட காலத்திற்கு, ஒரு ஒப்பந்தத்தை முறிப்பதாகவோ அல்லது சர்ச்சையின் மூலமாகவோ இருந்த ஒரு பிரச்சினை குறைவான சிக்கலாக மாறக்கூடும்.

விருச்சிகம்: வாழ்க்கையில் மிகவும் கடினமான பணிகளில் ஒன்று, நீங்கள் இணைந்திருக்கும் ஒன்றை விட்டுவிடலாமா வேண்டாமா என்பதை தீர்மானிப்பது. ஆனால் நீங்கள் அனுபவிக்கும் சுதந்திரம் நீங்கள் நினைத்ததை விட அதிகமாக சாதிக்க உங்களுக்கு அதிகாரம் அளிக்கிறது. ஆழமாக உள்ளிழுத்து, நீங்கள் ஒரு நேர்த்தியான சாத்தியக்கூறு உலகத்திற்கான கதவைத் திறந்துவிட்டீர்கள். உங்கள் இதயத்திற்கும் மனதிற்கும் இடையில் சுவர் இல்லை. கடந்த காலத்தை உங்கள் பின்னால் வைத்து, உங்கள் வாழ்க்கையில் காதல் மீண்டும் மலரட்டும்.

தனுசு: உங்கள் இணைப்பு இப்போது பாறையாக இருக்கலாம், ஆனால் நீங்கள் பிரிந்து சென்றாலும், உங்கள் பங்குதாரர் உங்கள் நம்பிக்கைக்கு தகுதியானவர் என்பதை அறிந்து கொள்ளுங்கள். அவர்களின் உள்ளீட்டிற்கு பதிலளிக்கவும், திறந்த மனதுடன் இருக்க உங்களால் முடிந்த அனைத்தையும் செய்யுங்கள். பௌதீக தூரம் இருந்தபோதிலும் உங்களால் ஒரு திறந்த தொடர்பை வைத்திருக்க முடிந்தால், உங்கள் இணைப்பு செழிக்கும். உங்கள் துணையுடன் வெறுமனே இருப்பது மற்றும் அவர்களை நம்புவது உங்கள் உறவுக்கு அதிசயங்களைச் செய்யும்.

மகரம்: உங்களுக்கும் உங்கள் வாழ்க்கைத் துணைக்கும் அதிக ஆற்றல் மற்றும் நல்லெண்ணம் இருக்கும். சில முடிவுகள் நாள் முழுவதும் எழலாம்; உங்கள் பங்குதாரருக்கு இந்த விஷயத்தில் ஒரு கருத்து இருந்தால், அதைக் கவனமாகக் கேளுங்கள். கடினமான காலங்களில் உங்கள் துணையை நம்புவதும், நல்ல நேரங்களில் அவர்களுடன் இருப்பதும் உங்கள் உறவு செழிக்க உதவும். நீங்கள் பகிர்ந்து கொள்ளும் பாசத்தால் உங்கள் உறவு வலுப்பெறும்

கும்பம்: உங்கள் உறவில் மிகவும் உணர்ச்சிகரமான மற்றும் அன்பான தருணங்கள் இன்று நிகழும். இந்த நாளுக்கு சில சிறப்புத் தொடுப்புகளைச் சேர்க்க முயற்சி செய்யுங்கள், அது நீண்ட காலமாக நினைவில் இருக்கும். உங்கள் கூட்டாளியின் காதல் சைகைகளை நீங்கள் திருப்பித் தர வேண்டும், மேலும் அவர்களுடன் நீங்கள் செலவழிக்கும் ஒவ்வொரு தருணத்தையும் அதிகமாகப் பயன்படுத்தி, உறவுக்கான அவர்களின் உற்சாகத்தைப் பகிர்ந்து கொள்கிறீர்கள் என்பதை அவர்களுக்குக் காட்ட வேண்டும்.

மீனம்: இன்று உங்கள் துணைக்கும் உங்களுக்கும் சிறிய விஷயங்களில் கருத்து வேறுபாடுகள் இருக்கலாம். நீங்கள் கொடுத்த வாக்குறுதிகளை உங்களால் நிறைவேற்ற முடியாமல் போனால் உங்கள் உறவுகளில் இறுக்கம் அதிகரிக்கும். இருப்பினும், உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவர் எல்லாவற்றிலும் உங்களுடன் ஒட்டிக்கொள்வார். உறவுகளை வளர்ப்பது, குறிப்பாக உடனடி குடும்ப உறுப்பினர்களின் ஆதரவு இல்லாத உறவுகள் சிக்கலில் சிக்கலாம்

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்