Wednesday, May 31, 2023 2:01 am

கள்ளக்குறிச்சி சிறுமி மரணம் பாலியல் பலாத்காரம், கொலைக்கு ஆதாரம் இல்லை: உயர்நீதிமன்றம்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

சென்னையில் திடீர் சூறாவளி காற்று : மக்கள் கடும் அவதி

தமிழகத்தில் பல பகுதிகளில் இன்னும் கோடை வெயில் வாட்டி வரும் நிலையில், அப்பப்போ சில...

எவரெஸ்ட் சிகரத்தில் சாதனை படைத்த முத்தமிழ்செல்வி : அமைச்சர் உதயநிதி பாராட்டு

இன்று (மே 30) சென்னை தலைமை அலுவலகத்தில், இளைஞர் நலன் மற்றும்...

தமிழ்நாட்டில் ரூ.128 கோடி முதலீடு செய்யும் ஜப்பானின் ஓம்ரான் நிறுவனம்

மருத்துவ உபகரணங்கள் தயாரிக்கும் ஜப்பானைச் சேர்ந்த ஓம்ரான் நிறுவனம் இந்தியாவில் முதல் முறையாகத் தமிழ்நாட்டில்...

வானிலை மையம் வெளியிட்ட தகவல்

தமிழகத்தில் கடந்த சில நாட்களாக பல்வேறு இடங்களில் கோடை வெப்பம் வாட்டி...
- Advertisement -

கள்ளக்குறிச்சி பள்ளி மாணவி பாலியல் பலாத்காரம் செய்யப்பட்டு கொலை செய்யப்பட்டதற்கான ஆதாரம் இல்லை என்று கூறிய சென்னை உயர்நீதிமன்றம், தனியார் பள்ளியின் நிருபர், செயலாளர், முதல்வர் மற்றும் இரண்டு ஆசிரியர்களுக்கு ஜாமீன் வழங்கியது.

கணித ஆசிரியை கிருத்திகா ஜெயராஜ், வேதியியல் ஆசிரியை எல்.ஹரிப்ரியா, நிருபர் இ.சி.ரவிக்குமார், செயலாளர் ஆர்.சாந்தி, முதல்வர் சிவசங்கரன் ஆகியோர் தாக்கல் செய்த ஜாமீன் மனுவை விசாரித்த நீதிபதி ஜி.கே.இளந்திரையன் மேற்கண்டவாறு தெரிவித்தார்.

“கற்பழிப்பு மற்றும் கொலையின் கீழ் குற்றத்தை ஈர்ப்பதற்கான எந்த ஆதாரமும் இல்லை என்பது உறுதிப்படுத்தப்பட்டுள்ளது. பிரேதப் பரிசோதனை அறிக்கைகள் இரண்டிற்கும் இடையே பல முரண்பாடுகள் இருப்பதாக புகார்தாரர் தரப்பில் ஆஜரான தலையீட்டாளர் வக்கீல் தெரிவித்தாலும், அது கற்பழிப்பு மற்றும் கொலைக் குற்றத்தை ஈர்க்காது” என்று நீதிபதி இளந்திரையன் கூறினார்.

தலைமை ஆசிரியர், நிருபர், செயலர் ஆகியோர் மதுரையில் தங்கி மதுரை தல்லாகுளம் காவல் நிலையத்தில் 4 வாரங்களுக்கு காலை 10.30 மற்றும் மாலை 5.30 மணிக்கு ஆஜராக வேண்டும் என்று நீதிபதி உத்தரவிட்டார். இரண்டு ஆசிரியர்களும் சேலத்தில் தங்கி செவ்வாப்பேட்டை காவல் நிலையத்தில் காலை 10.30 மற்றும் மாலை 5.30 மணிக்கு நான்கு வாரங்களுக்கு ஆஜராக வேண்டும் என்று நீதிமன்றம் உத்தரவிட்டது.

முதல் மற்றும் இரண்டாவது பிரேத பரிசோதனை அறிக்கையின் முடிவுகளையும், பிரேத பரிசோதனைகளை ஆய்வு செய்த ஜிப்மர் நிபுணர் குழுவின் கருத்தையும் எடுத்துக்கொண்ட நீதிபதி இந்த முடிவுக்கு வந்தார்.

பிரேத பரிசோதனை அறிக்கைகள், இறந்தவர் பல காயங்கள் (மார்பு, வயிறு மற்றும் இடுப்பு) காரணமாக இறந்ததாகத் தெரிகிறது.

பிரேத பரிசோதனை அறிக்கைகள், வீடியோகிராப்புகள் மற்றும் துணை ஆவணங்கள் ஆகிய இரண்டிலும் உள்ள கண்டுபிடிப்புகள், பிரேத பரிசோதனை அறிக்கைகளில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள மரணத்திற்கான காரணம் குறித்த கருத்துகளுடன் உறுதிப்படுத்துவதாக ஜிப்மர் நிபுணர் குழு நீதிமன்றத்தில் தெரிவித்துள்ளது. “இரண்டாவது பிரேத பரிசோதனை அறிக்கை மற்றும் இரண்டாவது பிரேத பரிசோதனை அறிக்கை வீடியோவில் உள்ள தசைக்கூட்டு கண்டுபிடிப்புகள் கதிரியக்க கண்டுபிடிப்புகளுடன் உறுதிப்படுத்துகின்றன மற்றும் அதில் உள்ள கருத்துடன் ஒத்துப்போகின்றன” என்று அறிக்கை கூறுகிறது.

மேலும், தற்கொலைக் குறிப்பின்படி, மனுதாரர்கள் இறப்பதற்கு முன்பு தற்கொலை செய்து கொள்ளத் தூண்டியதாகக் காட்ட எந்த ஆதாரமும் இல்லை என்று கூறிய நீதிபதி, “மனுதாரர்கள் இப்போது கைது செய்யப்பட்டு சிறையில் இருப்பது மிகவும் துரதிர்ஷ்டவசமானது. மாணவர்கள் நன்றாகப் படிக்க வேண்டும் என்று அறிவுரை கூறினார்.

“மாணவர்களுக்குப் பாடம் நடத்தும் ஆசிரியர்கள் மாணவர்களிடமிருந்தும் அந்தந்த பெற்றோரிடமிருந்தும் அச்சுறுத்தல்களை எதிர்கொள்வது துரதிர்ஷ்டவசமான மற்றும் வருந்தத்தக்க நிலையாகும். மேலும், ஆசிரியர்கள் தங்கள் மாணவர்களை நன்றாகப் படிக்க வைக்கும்போதும், சமன்பாடு அல்லது சமன்பாட்டைச் சொல்லும்படியும் மாணவர்களை வழிநடத்தினால், அது கற்பித்தலின் ஒரு பகுதியாகும், அது தற்கொலைக்குத் தூண்டுதலாக இருக்காது” என்று நீதிபதி குறிப்பிட்டார்.

“இருப்பினும், படிப்பில் சிரமத்தை எதிர்கொண்டு தற்கொலை செய்து கொண்ட மாணவியின் மரணத்திற்கு இந்த நீதிமன்றம் வருந்துகிறது. இது எதிர்காலத்தில் நடக்கக்கூடாது,” என நீதிபதி கூறினார்.

மார்பகம், இடுப்பு எலும்பு மற்றும் விலா எலும்புகளில் பல காயங்கள் இருப்பதாகவும், சிறுமியின் உள் ஆடைகளில் இரத்தக் கறைகள் இருப்பதைக் கண்டதாகவும் புகார்தாரர் / பெற்றோர் சமர்ப்பித்தனர். இது பலாத்காரம் மற்றும் கொலையாக இருக்க வேண்டும் என புகார்தாரர்கள் கூறியுள்ளனர்.

எவ்வாறாயினும், சிறுமி மூன்றாவது மாடியில் இருந்து குதித்து தரையைத் தொடும் போது அவளுக்கு பல காயங்கள் ஏற்பட்டதாக நீதிபதி சுட்டிக்காட்டினார். “உள் ஆடைகளில் உள்ள இரத்தக் கறையைப் பொறுத்தவரை, இது சுற்றியுள்ள பாரா முதுகெலும்பு தசைகளில் அதிகப்படியான இரத்தத்தின் காரணமாகும், எனவே இரத்தத்தில் இருந்து ஒரு கசிவு ஏற்பட்டது மற்றும் அது அவரது உள் ஆடைகளுக்கு வழிவகுக்கிறது. மேலும், அவரது அந்தரங்க உறுப்புகளில் காயங்கள் எதுவும் இல்லை. படிக்கட்டுக்கு அருகில் மூன்றாவது மாடியில் காணப்படும் சிவப்பு நிறக் குறி இரத்தக் கறை அல்ல. அதை நிபுணர்கள் ஆய்வு செய்து, அது சிவப்பு நிற பெயிண்ட் என்று தெரிவிக்கப்பட்டது” என்று நீதிபதி முடித்தார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்