Wednesday, March 29, 2023

தேர்தல் ஆணைய கூட்டத்தில் ஓபிஎஸ் அணியினர் கலந்து கொண்டதை அடுத்து அதிமுகவில் பழி ஆட்டம்

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

‘ரிப் மேகி’: வினோதமான நூடுல் ஐஸ்கிரீமுக்கு நெட்டிசன்கள் ட்ரோல்...

நூடுல்ஸுடன் ஐஸ்கிரீமின் வினோதமான இணைவு இணையத்தில் வலம் வருகிறது. வேகவைத்த நூடுல்ஸ்...

எம்எஸ்டி தோனி பிராவோவுக்கு விசில் அடிக்க கற்றுக்கொடுக்கும்...

இந்தியன் பிரீமியர் லீக்கின் 16வது சீசன் மார்ச் 31ஆம் தேதி தொடங்குகிறது.முதல்...

டிரம்ப் கைது? புடின் சிறையில் அடைக்கப்பட்டாரா? வைரலாகும் புகைப்படம்

முன்னாள் அதிபர் டொனால்ட் ட்ரம்ப், நியூயார்க் நகர காவல்துறை அதிகாரிகளால் கலவரக்...

சிம்சிம் என்ற இந்திய குறுகிய வீடியோ ஷாப்பிங் செயலியை...

கூகுள் நிறுவனத்திற்கு சொந்தமான யூடியூப், அதன் லைவ் சோஷியல் காமர்ஸ் செயலியான...

தந்தை உடலை பெசன்ட்நகர் மின் மயானத்திற்குள் தூக்கி சென்ற...

நடிகர் அஜித்தின் தந்தை சுப்பிரமணியம் உடல்நலக் குறைவால் இன்று அதிகாலை காலமானார்....

அதிமுக பொதுச்செயலாளராக நியமிக்கப்பட்டுள்ள முன்னாள் முதல்வர் எடப்பாடி கே.பழனிசாமி தலைமையிலான அதிமுகவின் அதிகாரப்பூர்வ அணியினர், முதல்வர் அழைத்த கூட்டத்தில் கலந்துகொண்டதற்காக, முன்னாள் முதல்வர் ஓ.பன்னீர்செல்வத்துக்கு நெருக்கமான, நீக்கப்பட்ட தலைவர்களை செவ்வாய்க்கிழமை கடுமையாக சாடியுள்ளனர். தேர்தல் அதிகாரி.

தலைமைத் தேர்தல் அதிகாரி சத்யபிரதா சாஹூ திங்கள்கிழமை கூட்டிய கூட்டத்தில் அதிகாரப்பூர்வமாக தானும், முன்னாள் துணை சபாநாயகர் பொள்ளாச்சி வி.ஜெயராமனும் கலந்து கொண்டதாகவும், அதிமுக என்று கூறிக் கூட்டத்துக்கு வந்தவர்கள் என்றும் அதிமுக செய்தித் தொடர்பாளரும், முன்னாள் அமைச்சருமான டி.ஜெயக்குமார் தெரிவித்தார். எந்த செல்லுபடியும் இல்லை.

கூட்டத்தில் பன்னீர்செல்வத்தின் தீவிர ஆதரவாளரான முன்னாள் சட்டமன்ற உறுப்பினர் கோவை செல்வராஜ் கலந்து கொண்டு ஜெயக்குமார் மற்றும் ஜெயராமனுக்கு அருகில் அமர வைக்கப்பட்டு செல்வராஜ் முன் அதிமுக போர்டு வைக்கப்பட்டது. இதனால் ஆத்திரமடைந்த ஜெயக்குமார் அந்த பலகையை அவர் முன் வைத்தார்.

இதுகுறித்து ஓபிஎஸ் தரப்பு செவ்வாய்கிழமை வெளியிட்ட அறிக்கையில், இந்திய தேர்தல் ஆணையத்தின் பதிவுகளின்படி, பன்னீர்செல்வம் கட்சியின் ஒருங்கிணைப்பாளர் என்றும், அவர் சார்பில் நியமிக்கப்பட்டவருக்கு தலைமைத் தேர்தல் அதிகாரி அழைப்பு விடுத்துள்ள கூட்டத்தில் பங்கேற்க உரிமை உண்டு என்றும், அதனால் கோவை செல்வராஜ் கலந்துகொண்டார் என்றும் கூறியுள்ளது. .

ஆனால், ஜூலை 11-ம் தேதி நடந்த கட்சிப் பொதுக்குழுக் கூட்டத்தில் பன்னீர்செல்வம் மற்றும் அவருடன் இணைந்த மற்றவர்களை வெளியேற்றியதாகவும், அதிமுக சார்பில் எந்த அதிகாரபூர்வ கூட்டத்திலும் கலந்து கொள்வதில் அவருக்கோ அவரது ஆதரவாளர்களுக்கோ இடமில்லை என்றும் எடப்பாடி கே.பழனிசாமி (இபிஎஸ்) தரப்பு தெரிவித்துள்ளது. கட்சி.

அதிமுகவில் இபிஎஸ் கோஷ்டியினர் முழுக் கட்டுப்பாட்டில் உள்ள நிலையில், சமரசம் ஏற்படும் வரை அதிமுக அரசியலில் முன்னிலையில் இருக்க, முன்னாள் முதல்வர் ஓ.பன்னீர்செல்வத்துக்கு நெருக்கமான கோஷ்டியினர் சில முயற்சிகளை மேற்கொண்டு வருகின்றனர்.

உலக செஸ் ஒலிம்பியாட் போட்டியை தொடங்கி வைப்பதற்காக சமீபத்தில் சென்னை வந்த பிரதமர் நரேந்திர மோடி, தமிழகத்தின் எதிர்கால அரசியல் குறித்து ஈபிஎஸ் மற்றும் ஓபிஎஸ் இருவரிடமும் தெரிவித்ததாக அதிமுக வட்டாரங்கள் ஐஏஎன்எஸ்ஸிடம் தெரிவித்தன.

அதிமுக தேசிய ஜனநாயகக் கூட்டணியின் கூட்டணிக் கட்சியாக இருக்கும் நிலையில், தமிழகத்தில் இழந்த சிறுபான்மை வாக்கு வங்கியை மீட்க காங்கிரஸுடன் ஒரு லாரிக்கு ஈபிஎஸ் தரப்பில் இருந்து நகர்வுகள் நடந்தன. எவ்வாறாயினும், அ.தி.மு.க.வின் ஆதரவின்றி 2024 பொதுத் தேர்தலில் முடிவுகளை வழங்குவதற்கு காவி கட்சியின் மாநிலப் பிரிவை பாஜக தேசியத் தலைமையால் நம்ப முடியாது, எனவே பாஜகவின் உத்தரவின் பேரில் நல்லிணக்கத்திற்கான சாத்தியக்கூறுகளை நிராகரிக்க முடியாது.

சமீபத்திய கதைகள்