Wednesday, March 29, 2023

WI கிரிக்கெட் வீரர் டீன்ட்ரா டாட்டின் பர்மிங்காமில் ஓய்வு பெறுவதாக அறிவித்தார்

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

‘ரிப் மேகி’: வினோதமான நூடுல் ஐஸ்கிரீமுக்கு நெட்டிசன்கள் ட்ரோல்...

நூடுல்ஸுடன் ஐஸ்கிரீமின் வினோதமான இணைவு இணையத்தில் வலம் வருகிறது. வேகவைத்த நூடுல்ஸ்...

எம்எஸ்டி தோனி பிராவோவுக்கு விசில் அடிக்க கற்றுக்கொடுக்கும்...

இந்தியன் பிரீமியர் லீக்கின் 16வது சீசன் மார்ச் 31ஆம் தேதி தொடங்குகிறது.முதல்...

டிரம்ப் கைது? புடின் சிறையில் அடைக்கப்பட்டாரா? வைரலாகும் புகைப்படம்

முன்னாள் அதிபர் டொனால்ட் ட்ரம்ப், நியூயார்க் நகர காவல்துறை அதிகாரிகளால் கலவரக்...

சிம்சிம் என்ற இந்திய குறுகிய வீடியோ ஷாப்பிங் செயலியை...

கூகுள் நிறுவனத்திற்கு சொந்தமான யூடியூப், அதன் லைவ் சோஷியல் காமர்ஸ் செயலியான...

தந்தை உடலை பெசன்ட்நகர் மின் மயானத்திற்குள் தூக்கி சென்ற...

நடிகர் அஜித்தின் தந்தை சுப்பிரமணியம் உடல்நலக் குறைவால் இன்று அதிகாலை காலமானார்....

மேற்கிந்தியத் தீவுகளின் நட்சத்திர ஆல்-ரவுண்டர் டீன்ட்ரா டாட்டின் திங்களன்று தனது சர்வதேச ஓய்வை அறிவித்தார், 143 WODI மற்றும் 126 WT20I போட்டிகளின் மூத்த வீரருடன், திடீர் முடிவுக்காக அணி கலாச்சாரத்தின் கவலைகளை மேற்கோள் காட்டி.

31 வயதான ஆல்ரவுண்டர் பர்மிங்காமில் அறிவிப்பை வெளியிட சமூக ஊடகங்களுக்கு அழைத்துச் சென்றார், அங்கு அவர் காமன்வெல்த் விளையாட்டுகளுக்கான பார்படாஸ் அணியுடன் இருக்கிறார்.

கிரிக்கெட் வெஸ்ட் இண்டீஸ் (CWI) க்கு உரையாற்றிய தனது அறிக்கையில், நிறுவனப் பிரச்சனைகள் தான் தனது முடிவுக்குக் காரணம் என்று டாட்டின் கூறினார்.

எவ்வாறாயினும், உலகெங்கிலும் உள்ள உள்நாட்டு கிரிக்கெட்டை விளையாட ஆவலுடன் காத்திருப்பதாக கிரிக்கெட் வீரர் கூறினார்.

“கடந்த 14 வருடங்களாக மேற்கிந்தியத் தீவுகளுக்காக கிரிக்கெட் விளையாடி வரும் எனது அன்புக்கும் ஆதரவிற்கும் அனைவருக்கும் நன்றி! உலகம் முழுவதும் உள்நாட்டு கிரிக்கெட்டில் விளையாட ஆவலுடன் காத்திருக்கிறேன்” என்று டாட்டின் ட்விட்டரில் தெரிவித்துள்ளார்.

அவர் ஒரு நீண்ட அறிக்கையை வெளியிட்டார், “ஜூலை 1, 2022 முதல் மூத்த பெண்கள் மேற்கிந்தியத் தீவுகள் அணியில் இருந்து எனது முறையான ஓய்வு என இந்தக் கடிதத்தை ஏற்றுக்கொள்ளுங்கள். கிரிக்கெட் எப்போதுமே என்னுடைய ஆர்வமாக இருப்பதால் இந்த அறிவிப்பு மிகவும் சிந்தனையுடன் வந்துள்ளது. இருப்பினும், நெருப்பு எரிகிறது, ஒருவர் தங்கள் அர்ப்பணிப்பை மறுபரிசீலனை செய்ய நேரம் எடுக்க வேண்டும், “என்று பதிவில் கூறப்பட்டுள்ளது.

“எனது கிரிக்கெட் வாழ்க்கையில் நான் கடக்க வேண்டிய பல தடைகள் உள்ளன. இருப்பினும், தற்போதைய காலநிலை மற்றும் குழு சூழல் ஆகியவை எனது ஆர்வத்தை மீண்டும் வளர்த்துக்கொள்ளும் திறனுக்கு வழிவகுக்கவில்லை.

“எனக்கு வழங்கப்பட்ட வாய்ப்புகளை நான் பாராட்டுகிறேன், மேலும் ஒரு குறிப்பிட்ட காலப்பகுதியில் எனது முடிவைப் பற்றி யோசித்தேன். மேற்கிந்தியத் தீவுகளுக்காக விளையாடுவதும் பிராந்தியத்தைப் பிரதிநிதித்துவப்படுத்துவதும் ஒரு மரியாதை. எனது 14 வருட விளையாட்டுகளில், நான் சிறந்த முறையில் பயிற்சி பெற்றுள்ளேன். உடல் ரீதியாகவும், மன ரீதியாகவும், உணர்ச்சி ரீதியாகவும் ஒரு வீரராக வளர்ந்தேன்.இந்த வளர்ச்சியின் கலவைதான் எனக்கு உண்மையிலேயே முக்கியமானது என்ன என்பதைப் பற்றி சிந்திக்க எனக்கு உதவியது. மிகுந்த சோகத்துடன் ஆனால் வருத்தமின்றி, என்னால் இனி கடைப்பிடிக்க முடியாது என்பதை உணர்கிறேன். குழு கலாச்சாரம் மற்றும் குழு சூழல் ஆகியவை சிறப்பாக செயல்படும் எனது திறனை குறைமதிப்பிற்கு உட்படுத்தியுள்ளது,” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

டாட்டின் இரண்டு ஒயிட்-பால் வடிவங்களில் 260 க்கும் மேற்பட்ட சர்வதேச போட்டிகளில் விளையாடியுள்ளார், 6,000 ரன்களுக்கு மேல் அடித்துள்ளார் மற்றும் 130 விக்கெட்டுகளுக்கு மேல் எடுத்துள்ளார்.

இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில் நியூசிலாந்தில் நடந்த ஐசிசி மகளிர் கிரிக்கெட் உலகக் கோப்பையில் ஆல்-ரவுண்டர் தனது சிறந்த ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்தினார், எந்தவொரு உலகளாவிய போட்டியிலும் சிறந்த கேட்சுகளில் ஒன்றை எடுப்பதற்கு முன்பு, போட்டியின் தொடக்க ஆட்டக்காரரை பந்தின் மூலம் மூடுவதற்கு எஃகு நரம்புகளைக் காட்டினார். இங்கிலாந்துக்கு எதிராக லாரன் வின்ஃபீல்ட்-ஹில்லை இடதுபுறம் முழுவதுமாக டைவ் செய்து அகற்றினார்.

பெண்கள் ODI மற்றும் T20I இரண்டிலும் மேற்கிந்திய தீவுகள் அணிக்காக அதிக ரன் எடுத்த இரண்டாவது வீரராக வலது கை வீரர் ஓய்வு பெற்றார், மேலும் ஐசிசியின் படி, குறுகிய வடிவத்தில் விக்கெட் எடுத்தவர்கள் பட்டியலில் நான்காவது இடத்தைப் பிடித்தார்.

டோட்டின் காமன்வெல்த் கேம்ஸ் பிரச்சாரத்தில் தொடர்ந்து விளையாடுவார், கரீபியன் அணி, புதன் கிழமை நடக்கும் டூ-ஆர்-டை குழு மோதலில் இந்தியாவை எதிர்கொள்ள உள்ளது.

சமீபத்திய கதைகள்