இன்று முதல் ஓராண்டுக்கு ஆற்காடு சாலையில் போக்குவரத்து மாற்றம்

0
இன்று முதல் ஓராண்டுக்கு ஆற்காடு சாலையில் போக்குவரத்து மாற்றம்

போரூரில் இருந்து பூந்தமல்லி பைபாஸ் சந்திப்பு வரை பூந்தமல்லி ட்ரங்க் சாலையில் CMRL பணிகள் (கட்டம் 2) காரிடார்-4-ஐ எளிதாக்கும் வகையில், பூந்தமல்லி பைபாஸில் தற்போதுள்ள போக்குவரத்து முறையில் போக்குவரத்து மாற்றம் பரிந்துரைக்கப்படுகிறது.

இந்த மாற்றங்கள் ஆகஸ்ட் 1ம் தேதி முதல் செப்டம்பர் 15ம் தேதி வரை அமலில் இருக்கும் என்று ஆவடி காவல் ஆணையரகம் வெளியிட்டுள்ள செய்திக்குறிப்பில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

சென்னை-பெங்களூரு நெடுஞ்சாலையில் வரும் அனைத்து வாகனங்களும், பூந்தமல்லி பைபாஸில் மீஞ்சூர் செல்ல எண்ணி, சென்னை ORR சர்வீஸ் சாலையில் இடதுபுறம் திரும்பும்.

இந்த வாகனங்கள் நெடுஞ்சாலையில் நேராக சுமார் 200 மீட்டர் தூரம் சென்று, சென்னை ORR உயர்த்தப்பட்ட சாலைகளுக்கு இடையே செல்லும் சாலையில் இடதுபுறம் திரும்பி சென்னை ORR ஐ அடைந்து, மீஞ்சூர் நோக்கி பயணிக்க வேண்டும்.

சென்னை ORR-ல் வண்டலூர் பக்கத்திலிருந்து வரும் அனைத்து வாகனங்களும் பூந்தமல்லி மற்றும் பிற இடங்களுக்குச் செல்ல விரும்பி, பூந்தமல்லி புறவழிச்சாலையில் இடதுபுறம் திரும்பி க்ளோவர் லீஃப் பாலம் வழியாக சென்னை-பெங்களூரு நெடுஞ்சாலையை அடைந்து பூந்தமல்லி நோக்கிச் செல்கின்றன.

இந்த வாகனங்கள் பூந்தமல்லி புறவழிச்சாலையில் இடதுபுறம் திரும்ப அனுமதிக்கப்படாது, மாறாக, நேராக கொளப்பஞ்சேரி சுங்கச்சாவடிக்குச் சென்று, வலதுபுறம் யு-டர்ன் எடுத்து, பூந்தமல்லியை அடையும்.

No posts to display