Friday, March 1, 2024 8:01 am

இன்றைய ராசிபலன் இதோ 27.07.2022 !!!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

கருங்காலிக்கு போட்டியாக செங்காலி மாலை விற்பனை !

கருங்காலியைத் தொடர்ந்து களத்துக்கு வந்த செங்காலி மாலைகள். முருகன், பைரவருக்கு உகந்தது என...

கார்த்திகை தீபத் திருவிழா: வெள்ளி ரதத்தில் பவனி வந்த உண்ணாமலையம்மன் சமேத அண்ணாமலையார்!

திருவண்ணாமலை கார்த்திகை தீபத் திருவிழாவின் 6ம் நாள், இன்று (நவம்பர் 23)...

சபரிமலை ஐயப்பன் கோவில் நடை திறப்பு : பக்தர்களுக்கு வெளியான குட் நியூஸ்

சபரிமலை ஐயப்பன் கோவில், உலகப் புகழ்பெற்ற பக்தி மையங்களில் ஒன்றாகும். இக்கோவிலில்...

ஆன்மீக பயணம் : விண்ணப்பிக்க இன்றே கடைசி

தமிழ்நாடு இந்து சமய அறநிலையத்துறை சார்பில் ராமேஸ்வரம் ராமநாதசுவாமி கோவிலிலிருந்து காசிவிஸ்வநாதர்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

மேஷம்: நீங்கள் விரும்பும் நபருடன் சில புதிய வழிகளை முயற்சிக்க இன்று ஒரு சிறந்த வாய்ப்பு. புதிய விஷயங்களை முயற்சிக்கவும், நீங்கள் இதுவரை இல்லாத இடத்திற்குச் செல்லவும், அசாதாரணமானவற்றை உங்கள் வாழ்க்கையின் நிரந்தர பகுதியாக மாற்றுவதற்கான வழியைக் கண்டறியவும். பழக்கம் எந்தவொரு உறவையும் சீக்கிரம் கசக்கக்கூடும், ஆனால் நீங்களும் உங்கள் துணையும் புதிய அனுபவங்களைப் பெறுவதற்குத் திறந்திருந்தால், நீங்கள் இருவரும் பெரிதும் பயனடைவீர்கள்.

ரிஷபம்: பிரச்சனைகளுக்கு பதிலாக வாய்ப்புகளை பாருங்கள். இன்று, உங்கள் காதல் வாழ்க்கையில் சில இடையூறுகளை ஏற்படுத்தக்கூடிய வரவிருக்கும் சூழ்நிலையைப் பற்றி நீங்கள் கவலைப்படலாம். வரவிருக்கும் இடையூறுக்கான சாத்தியக்கூறுகளில் கவனம் செலுத்துவதற்குப் பதிலாக, அதை எவ்வாறு சிறப்பாகச் செய்யலாம் என்பதைப் பார்க்க முயற்சிக்கவும். உங்கள் கூட்டாளருடன் தீவிரமான உரையாடலை நடத்துங்கள், இறுதியில் விஷயங்கள் செயல்படும் என்று நம்பிக்கையுடன் இருங்கள்.

மிதுனம்: எதிர்காலத்திற்கான நிறைய சாத்தியங்களைக் கொண்ட ஒரு உறவைத் தொடரும் முடிவு முந்தைய உறவோடு தொடர்புடைய உணர்வுகளால் தடைபடுகிறது. இது கடந்து செல்லும் கட்டமாக இருந்தாலும் கூட, நீங்கள் உண்மையிலேயே எதைத் தேடுகிறீர்கள் என்ற கேள்விக்கு தீவிரமான பரிசீலனை கொடுக்க இது உங்களை கட்டாயப்படுத்துகிறது. விரக்தியடைவதற்குப் பதிலாக, கடந்த காலத்தை விட்டுவிட்டு, வரவிருக்கும் வாழ்க்கையைத் தழுவ தயாராக இருங்கள்.

கடகம் : இன்று, தகவல் தொடர்பு என்பது முன்னெப்போதையும் விட முக்கியமானது, குறிப்பாக நீங்கள் மிகவும் அக்கறை கொண்ட நபரிடம் உங்கள் எண்ணங்களை தெரிவிக்க விரும்பினால். பார்ப்பதற்கு, நீங்கள் ஒரு வாய்ப்பைப் பெற வேண்டியிருக்கலாம், மேலும் நீங்கள் சற்று வித்தியாசமாகவும், உங்களைத் தனித்து நிற்கவும் கவனத்தை ஈர்க்கவும் வழிகளில் உங்களை வெளிப்படுத்தவும் வேண்டியிருக்கலாம். கொடுக்கப்பட்டதைத் தாண்டி சிந்திக்கத் தயாராக இருங்கள், வெற்றி காண்பீர்கள்.

சிம்மம்: இன்றைய நாள் ஆர்வத்துடன் கூடிய நாளாக அமைய நல்ல வாய்ப்பு உள்ளது. உங்கள் சாத்தியமான காதல் துணை நல்ல மனநிலையில் இருப்பார் என்றும், வெளியூர் பயணம் மேற்கொள்ள ஆர்வமாக இருப்பார் என்றும் நீங்கள் எதிர்பார்க்கலாம். இந்தப் புதிய செயலில் ஒன்றாகப் பங்கேற்ற பிறகு, நீங்களும் குறிப்பிட்ட ஒருவரும் மீண்டும் இணைந்திருப்பதை உணருவீர்கள். இருப்பிடத்தைத் தேர்ந்தெடுப்பது முக்கியமல்ல, ஆனால் நீங்கள் எப்படி ஒன்றாக நேரத்தை செலவிடுகிறீர்கள் என்பது ஒரு வித்தியாசத்தை ஏற்படுத்தும்.

கன்னி: கடந்த சில நாட்களாக காதல் துணையை கேட்காததால் இன்று மன உளைச்சலுக்கு ஆளாக வாய்ப்புள்ளது. உங்கள் ஃபோன் ஒலிக்காததால், உங்கள் அன்புக்குரியவர் உங்களைப் பற்றி கவலைப்படுவதில்லை என்று நீங்கள் நினைக்கலாம். இந்த மனநிலையில் சிக்கிக் கொள்ளாதீர்கள். புறநிலையாக இருப்பது இது அவ்வாறு இல்லை என்பதை உங்களுக்குக் காண்பிக்கும். பெரும்பாலும், உங்கள் தோழன் சில தனிப்பட்ட பிரச்சனையில் சிக்கியிருப்பதால் விரைவில் உங்களைத் தொடர்புகொள்வார்.

துலாம்: ரொமாண்டிக் என்பது உங்கள் நடத்தையில் உள்ளது. உங்கள் மனம் கடந்த கால காதல் விவகாரங்களுக்குத் திரும்பிச் செல்லும் போது, ​​என்ன தவறு நடந்துவிட்டது என்று யோசிக்கும்போது உங்கள் வேலையில் கவனம் செலுத்துவது கடினம். இந்த ஆற்றல் முழுவதையும் பயன்படுத்தி நிகழ்காலத்தில் புதிதாக ஒன்றை உருவாக்கினால் அது உங்களுக்கு நன்றாக இருக்கும். ஒரு கலையை எழுதுவதன் மூலம் அல்லது உருவாக்குவதன் மூலம் உங்கள் படைப்பு சாறுகள் ஓடட்டும். மகிழ்ச்சியான மனநிலை அற்புதமான வெற்றிக்கு வழிவகுக்கும்.

விருச்சிகம்: சமீப காலமாக பல இடமாற்றங்களை சந்தித்து வருகிறீர்கள். உங்களின் முந்தைய இலக்குகளில் சில இனி உங்களுக்கு அவசியமில்லை, ஆனால் அவற்றின் இடத்தில் நீங்கள் உழைத்துக்கொண்டிருக்கும் சில புதிய லட்சியங்கள் உள்ளன. உங்கள் காதல் கூட்டாளியும் நீங்களும் ஒரே மாதிரியான ஆய்வு மற்றும் ஆர்வத்தை கொண்டிருக்க வேண்டும். உங்கள் திட்டங்களைப் பற்றி நீங்கள் பேசும்போது அவர்கள் மகிழ்ச்சியடையும் போது நீங்கள் சரியான நபரைக் கண்டுபிடித்துள்ளீர்கள் என்பது உங்களுக்குத் தெரியும்.

தனுசு: இன்று உங்கள் தொடர்பு ஆழமாகவும் அர்த்தமுள்ளதாகவும் இருக்கும். திருட்டுத்தனமாகச் செய்யும் போது நீங்கள் விரும்பும் நபரை நீங்கள் நெருக்கமாக வைத்திருக்கிறீர்கள். இந்த உறவு வளர இன்னும் சிறிது நேரம் தேவை என்று நீங்கள் நம்பியிருக்கலாம். இரண்டு நபர்களை ஒரே நிறுவனமாக இணைப்பது எப்படி இயற்கையான பாதை என்பதை நீங்கள் பார்க்கலாம். உங்கள் காதல் வாழ்க்கையின் இந்த கட்டத்தில் மகிழுங்கள்.

மகரம்: உங்கள் மீது ஒரு பிடியைப் பெறுங்கள் மற்றும் உங்கள் காதல் உறவுகளில் எதிர்பாராத சில கூறுகளை புகுத்தவும். யாரேனும் ஒருவர் உங்களுக்காக ரொமாண்டிக் செய்யும் போது அது எவ்வளவு அற்புதமானது என்பதை நீங்கள் அறிவீர்கள். உங்களை அங்கே போடு. இனியும் பின்வாங்க வேண்டாம்; நேரம் வந்துவிட்டது. உங்கள் பலத்தில் கவனம் செலுத்துவதன் மூலம் ஒரு காதல் சூழ்நிலையை உருவாக்குங்கள்.

கும்பம்: இன்று, நிகழ்காலம் கடந்த காலத்தின் செல்வாக்கின் கீழ் இருப்பதாகத் தோன்றும். ஒரு யோசனை வடிவம் பெறத் தொடங்குகிறது, மேலும் அதை ஒருவித செயல் மூலோபாயமாக உருவாக்க உங்கள் கூட்டாளியின் உதவியை நீங்கள் விரும்பலாம். இந்த முயற்சியில் ஒத்துழைப்பதன் மூலம், தவிர்க்க முடியாமல் நடக்கும் நிகழ்வுகளில் மகிழ்ச்சியடைய ஒரு அற்புதமான வாய்ப்பை நீங்கள் வழங்குவீர்கள்.

மீனம்: சமீபத்தில் ஒரு உறவு முடிவுக்கு வந்த விதத்தைப் பற்றிய சில அம்சங்கள், சம்பந்தப்பட்டவர்களால் நீங்கள் சாதகமாகப் பார்க்கப்படுகிறீர்களா இல்லையா என்ற கேள்வியை உங்களுக்கு ஏற்படுத்தலாம். பிரிந்த பிறகு மற்றவர் எப்படி உணருவார் என்பதில் உங்களுக்கு எந்தக் கட்டுப்பாடும் இல்லை என்ற உண்மை இருந்தபோதிலும், நல்ல சொற்களில் விஷயங்களை முடிக்க வேண்டும் என்ற உங்கள் ஆசையை கைவிடுவது கடினமாக இருக்கலாம். உங்களுடன் மீண்டும் தொடர்பை ஏற்படுத்த முன்னாள் ஒருவர் இன்னும் ஆர்வமாக உள்ளாரா என்பதைப் பார்க்க முயற்சிக்கவும்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்