Sunday, April 14, 2024 6:01 pm

இன்றைய ராசிபலன் இதோ 26.07.2022 !!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

கருங்காலிக்கு போட்டியாக செங்காலி மாலை விற்பனை !

கருங்காலியைத் தொடர்ந்து களத்துக்கு வந்த செங்காலி மாலைகள். முருகன், பைரவருக்கு உகந்தது என...

கார்த்திகை தீபத் திருவிழா: வெள்ளி ரதத்தில் பவனி வந்த உண்ணாமலையம்மன் சமேத அண்ணாமலையார்!

திருவண்ணாமலை கார்த்திகை தீபத் திருவிழாவின் 6ம் நாள், இன்று (நவம்பர் 23)...

சபரிமலை ஐயப்பன் கோவில் நடை திறப்பு : பக்தர்களுக்கு வெளியான குட் நியூஸ்

சபரிமலை ஐயப்பன் கோவில், உலகப் புகழ்பெற்ற பக்தி மையங்களில் ஒன்றாகும். இக்கோவிலில்...

ஆன்மீக பயணம் : விண்ணப்பிக்க இன்றே கடைசி

தமிழ்நாடு இந்து சமய அறநிலையத்துறை சார்பில் ராமேஸ்வரம் ராமநாதசுவாமி கோவிலிலிருந்து காசிவிஸ்வநாதர்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

மேஷம்: இன்று, உங்கள் தற்போதைய உறவில் ஒரு குறிப்பிட்ட கருத்து அல்லது சமீபத்திய நிகழ்வுகளைப் பார்க்கும் விதம் பற்றி பிடிவாதமாக இருக்க முடியும், இது உங்களுக்கு ஒரு பிரச்சனையாக இருக்கலாம். தொடரும் பிரச்சனையின் வாய்ப்பும் உங்களை நம்பிக்கையற்றதாக உணர வைக்கும். உங்கள் உணர்வுகள் மற்றும் உந்துதல்களை சுயபரிசோதனை செய்வது நல்ல யோசனையாக இருந்தாலும், இன்னும் எந்த முடிவுக்கும் செல்ல வேண்டாம்.

ரிஷபம்: இன்று, உங்கள் உறவில் ஏதோ குறை இருப்பதாக நீங்கள் உணர்ந்தாலும், முக்கியமான ஒன்று இப்போதுதான் தொடங்கும். நீங்கள் மிகவும் மேலோட்டமான தொடர்பு நிலையிலிருந்து ஒருவரையொருவர் ஆழமான விழிப்புணர்விற்கு மாற்றத்தை அனுபவித்து வருகிறீர்கள். காலப்போக்கில், நீங்கள் எவ்வளவு அற்புதமான உறவு என்பதை நீங்கள் புரிந்துகொள்வீர்கள்.

மிதுனம்: இன்று நீங்கள் வழக்கத்தை விட சற்று ஒதுக்கப்பட்டதாக உணரலாம். மறுபுறம், இது சமநிலையை மீட்டெடுப்பதில் தாக்கத்தையும் ஏற்படுத்தலாம். நீங்கள் சமீபத்தில் நல்ல மனநிலையில் இருந்திருந்தால், நீங்கள் சோர்வடைந்திருக்கலாம், குறிப்பாக நீங்கள் ஒரு புதிய உறவைத் தொடங்கும் பணியில் இருந்தால். எனவே, ஓய்வெடுக்க முயற்சி செய்யுங்கள் மற்றும் நீங்கள் யார் என்பதை மீண்டும் தெரிந்துகொள்ள நேரம் ஒதுக்குங்கள்.

கடகம் : நீங்கள் உண்மையிலேயே போற்றும் ஒரு நபரின் இதயத்தை நீங்கள் வெல்ல விரும்பினால், அவர்களைக் கவர்வதன் மூலம் உங்கள் சாம்ராஜ்யத்தில் அவர்களை கவர்ந்திழுக்க வேண்டும். இதைச் செய்வதற்கான ஒரு வழி, அவர்கள் பொக்கிஷமாக இருக்கும் ஒரு பரிசை அவர்களுக்கு வழங்குவதாகும், ஆனால் அது நீங்கள் குறிப்பாகத் தேர்ந்தெடுத்த ஒன்றாக இருக்க வேண்டும், அது முற்றிலும் இடதுபுறத்தில் இல்லை. உண்மையில், அது எவ்வளவு அயல்நாட்டாக இருக்கிறதோ, அது அவர்களுக்கு மிகவும் சுவாரஸ்யமாக இருக்கும். உங்கள் சாகசப் பக்கத்தை அவர்களுக்குக் காட்டுங்கள்.

சிம்மம்: இன்று உங்கள் உறவில் காதல் மற்றும் சிற்றின்ப உணர்வு அதிகமாக இருப்பதைக் காண்பீர்கள். உங்கள் வாழ்க்கை துணையுடன் நேரத்தை செலவிடும் ஆசையால் இயக்கப்படுகிறது. நீங்களும் உங்கள் காதலரும் எவ்வளவு காலம் ஒன்றாக இருந்தீர்கள் என்பதைப் பொருட்படுத்தாமல், சில தீப்பொறிகள் பறக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. இன்று வழக்கத்தை விட அதிக அன்பையும் பாசத்தையும் பகிர்ந்து கொள்ளுங்கள். உங்கள் உறவின் ஆரோக்கியத்திற்கு நல்லது என்பதால் உங்களை வெளிப்படுத்த நீங்கள் பயப்படக்கூடாது.

கன்னி: இன்று குளிர்ச்சியாக இருங்கள். தகராறுகள் மற்றும் சண்டைகள் அட்டைகளில் இருக்கலாம். உங்களுக்குள் உருவாகும் இந்த எதிர்மறை உணர்வுகளை எதிர்த்துப் போராட முயற்சிக்க வேண்டும். அதிர்ஷ்டவசமாக, உங்கள் கூட்டாளியின் பொறுமை மற்றும் புரிதல் நிச்சயமாக உதவும். உங்கள் மனநிலை மாறுவதற்கான காரணங்களையும் அவர்கள் அறிந்திருக்கிறார்கள். ஆழ்ந்த மூச்சை எடுத்து, அமைதியாக இருக்க உங்களை அனுமதிக்கவும், இந்த குறுகிய கால அத்தியாயங்களை கடந்து செல்லட்டும்.

துலாம்: தற்சமயம், உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவர்களுடன் நேரத்தை செலவிடும் போது, ​​அளவை விட தரத்தில் கவனம் செலுத்துவீர்கள். உங்கள் உறவை வலுவாக வைத்திருக்க விரும்பினால், நீங்கள் ஒருவருக்கொருவர் வெளிப்படையாகவும் நேர்மையாகவும் பேச வேண்டும். அவர்கள் உங்களுக்காக வைத்திருக்கும் முக்கியத்துவத்தை அவர்களுக்கு தெரிவிப்பது உங்கள் சிறந்த ஆர்வமாகும், விரைவில் அல்லது பின்னர், நீங்கள் எடுக்கும் முயற்சிகளுக்கு வெகுமதி கிடைக்கும்.

விருச்சிகம்: நீங்கள் யார் என்பதை மறந்துவிடும் அளவுக்கு உறவில் மூழ்கிவிடுவது, இனி நீங்கள் யார் என்று உங்களுக்குத் தெரியாது என்ற எண்ணத்தை உண்டாக்கும். வேறொருவருக்காக நீங்கள் தியாகம் செய்த உங்களைப் பற்றிய அம்சங்களை மீண்டும் பெறுவதற்கான வாய்ப்பைப் பயன்படுத்திக் கொள்ளுங்கள். நீங்கள் யாராக இருக்கிறீர்கள் என்பதற்காக நீங்கள் யாராக இருங்கள், மீதமுள்ளவர்கள் தன்னைத்தானே கவனித்துக் கொள்வார்கள்.

தனுசு: இன்று தகவல் பரிமாற்றத்தில் சற்று டென்ஷன் ஏற்படக்கூடும் என்பதால் உங்கள் விளையாட்டில் உச்சத்தில் இருங்கள். அவர்கள் அதிக வேலையில் இருப்பதாலோ அல்லது ஒரே நேரத்தில் பல செயல்பாடுகள் நடந்து கொண்டிருப்பதாலோ இருக்கலாம்; குறிப்பிட்ட நபர்கள் மீது பழி சுமத்துவதை தவிர்க்கவும். உங்கள் செயல்களுக்கான முழுப் பொறுப்பையும் ஏற்கவும். நீங்கள் என்ன செய்தாலும், மற்றொரு நபரின் நடத்தையை மாற்ற முயற்சிப்பதில் தவறு செய்யாதீர்கள்.

மகரம்: பணத்தைப் பற்றிய கவலைகள் உங்கள் துணையின் மீது நீங்கள் வைத்திருக்கும் பாச உணர்வுகளில் கவனம் செலுத்துவதை கடினமாக்கும். உங்கள் நிதி தொடர்பான பிரச்சனைக்கு தீர்வு காண்பதே உங்கள் முக்கிய முன்னுரிமையாக இருக்கலாம். இந்த சூழ்நிலையின் விளைவாக தூண்டப்பட்ட உங்கள் திடீர் மாற்றத்திற்கான காரணங்களைப் புரிந்துகொள்வது உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவருக்கு கடினமாக இருக்கலாம்.

கும்பம்: இன்று உங்கள் துணையிடம் வெளிப்படையாகவும் வரவேற்புடனும் இருப்பீர்கள். எந்தவொரு உறவிலும் நேர்மையான தொடர்பு அவசியம், ஆனால் அதை தொடர்ந்து செய்வது சவாலானது. இது சில சமயங்களில் சில விரும்பத்தகாத சூழ்நிலைகளுக்கு வழிவகுக்கும், அதை நீங்கள் கவனிக்க வேண்டியிருக்கும். வருத்தப்பட வேண்டாம்; நீங்கள் அந்தச் சிக்கலைச் சமாளித்து தீர்த்துவிட்டால், உங்கள் இணைப்பு முன்பு இருந்ததை விட இன்னும் வலுவாக இருக்கும்.

மீனம்: உங்கள் வாழ்க்கை மற்றும் காதலுக்காக நீங்கள் செய்ய விரும்பும் அல்லது செய்யாத விஷயங்கள் என்று வரும்போது, ​​இன்று விழித்தெழுந்து உங்கள் முன்னுரிமைகளை கணக்கில் எடுத்துக்கொள்ள வேண்டிய நாள். உங்கள் உண்மையான சுயத்தை வெளிப்படுத்த பயப்படுகிறீர்களா? இது புரிந்துகொள்ளத்தக்கது, குறிப்பாக நீங்கள் உங்கள் வாயை ஜிப் செய்து மற்றவர்கள் உங்கள் நடத்தையை ஆணையிட அனுமதித்தால். உங்கள் தருணம் வந்துவிட்டது, எனவே செல்வது நன்றாக இருக்கும்போது அதைப் பிடிக்கவும்!

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்