கமலுடன் இணையும் உதயநிதி ஸ்டாலின் வெளியான புதிய அப்டேட் இதோ !!

0
கமலுடன் இணையும் உதயநிதி ஸ்டாலின் வெளியான புதிய அப்டேட் இதோ !!

திங்கள்கிழமை, உதயநிதி ஸ்டாலினின் ரெட் ஜெயண்ட் மூவிஸ் நிறுவனம், சினிமாவில் தங்களின் 15 வருடங்களைக் கொண்டாடும் வகையில் சென்னையில் ஒரு நிகழ்ச்சிக்கு ஏற்பாடு செய்தது. விழாவில் கமல்ஹாசன் பேசுகையில், ராஜ் கமல் பிலிம்ஸ் இன்டர்நேஷனல் நிறுவனத்தின் 54வது தயாரிப்பில் உதயநிதி நடிக்கவுள்ளதாக அறிவித்தார். இருப்பினும், இயக்குனரின் பெயர் உட்பட திட்டம் தொடர்பான மற்ற விவரங்கள் வெளியிடப்படவில்லை.

முந்தைய நாள், உதயநிதியும் தனது சமூக ஊடகப் பக்கத்தில் கமல்ஹாசனுக்கு ‘பெருமைவாய்ந்த வாய்ப்பை வழங்கியதற்கு நன்றி தெரிவித்தார்.

கமல்ஹாசனின் 2010ஆம் ஆண்டு வெளியான மன்மதன் அம்பு படத்தைத் தயாரித்தவர் உதயநிதி என்பது இங்கு குறிப்பிடத்தக்கது. சமீபத்தில் விக்ரமுக்காகவும் இணைந்து நடித்துள்ளனர். ரெட் ஜெயண்ட் மூவீஸ் கமல்ஹாசன் நடித்த படத்தை தமிழ்நாட்டில் வழங்கியது.

உதயநிதிக்கு மாரி செல்வராஜுடன் மாமன்னனும், மகிழ் திருமேனியுடன் கலகத்தலைவனும் நடிக்கிறார்கள்.

மறுபுறம் ராஜ் கமல் பிலிம்ஸ் சிவகார்த்திகேயன்-சாய் பல்லவி நடிக்கும் படத்தையும் தயாரித்து வருகிறது. இன்னும் பெயரிடப்படாத இப்படத்தை ரங்கூன் புகழ் ராஜ்குமார் பெரியசாமி இயக்குகிறார்.

No posts to display